Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: HÓA 2 Tập II

khỏi nói đi con gb của tao xinh nhất
có con nào tứ cứ bảo tao vào 12 bỏ đồ để xấu như nhau
phương nhỉ

Hôm nay duyệt văn nghệ có thằng cu nào đệm đàn cho em Quỳnh hát hay phết :D, có phải lớp bọn em ko?

tùng thì phải
giải 3 thành phố
có phải thường đâu

À, lâu lắm mới thấy thằng Hoàng lên mạng. hehe. Cái ava quê mùa màu xanh của mày á, chỉ có những con mắt thiếu nghệ thuật như mày, như chị tao và 1 số rất đông khác là thix thôi. Tao thấy xấu òm :D :D. Mà lì, Hoàng ơi, tao iu mày :D :X

hóa ra chúng mày là người iu thật, từ cái hôm tập trung tao chưa tin, nhưng chắc đúng rồi, thằng Hoàng có con người iu baby thiệt :D

Nguyễn Hồng Linh đã viết:
Uầy, thiệt hả nhưng mà cái bài Ui quê tui đó hót lúc nào thía? Mà cái kiểu càng đến gần càng hét bé thế này không phải vì bị đằng ấy dọa chứ hả :))
:)) sozi đằng ấy là tớ có làm gì đâu. Chú bé hát nhỏ đột ngột --> chịu thui :)) .Làm quen ko? :x :D Tớ làm mối là tốt lắm đây ;) b-) :D
to chị Thủy : lớp em nhộn cực luôn :)>- :x :x :> :D .Hôm nào chị lên thăm cho vui :p.
to chị Fascio : thằng đấy chính là thằng Tùng hot mà em giới thiệu ở trên đó :)>- --> nó siêu đúng ko chị :> :D .Tính cũng khá friendly :D , lắm mồm :-s, biết bói b-) :)) ( nó bói cho số em ko còn muốn sống nữa :-s :(( ) --> có ai cần biết về cuộc đời mình có thể tìm đến bạn Tùng :)>- :))
to Nguyên: ở đâu ra tin bạn Tùng thix bạn Dương thế ?? :-? Mới vào lớp đã ai biết ai đâu mà iu :D .Đợi một thời gian nữa đi nếu ko lại ăn vịt quay đấy... :))

ặc..ặc.. thằng Tùng suốt ngày chơi với Dương, làm j` mà lại không hỉu nhầm cơ chứ :-?
@ hoàng: ông đào hoa nhỉ??? mới lên lớp 10 đã có người iu roài, kiểu này hôm nào phải đi khao bạn bè mấy bữa chứ nhỉ???? b-)
@ trang: đấy, tôi bảo thằng hoàng rồi, hôm nào nó soạn lễ ra mắt người yêu là tôi với bà alêhấp nhẩy vào nhé!!! :)) . kiểu này là thằng hoàng phải khao to. gà như nó mà có người yêu, khao là phải rồi =D>

bà kêu tôi với bà nhảy vào như muốn tranh làm người yêu thằng Hoàng ấy :)) .Sợ quá đi :)) .Bà cho tôi xin cái ID phát :| --> hỏi hoài mà ko cho...Quá đáng thế :((

ơ ai có vinh dự làm người yêu tao nhỉ
à trang ơ tao xin 1 phát được ngay
:D

thằng Hoàng biết thích từ hồi đầu hè, nó hỏi 1 người : khi thích 1 bạn gái thì phải làm thế nào :D, yên tâm đi chú, có thắc mắc gì hỏi tao, tao rành mấy cái đó lắm :D
Mà bạn Yến Chi có hay ko mày :D

hay lắm xinh học giỏi hợp với ý thích của mày nhá

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
khỏi nói đi con gb của tao xinh nhất
có con nào tứ cứ bảo tao vào 12 bỏ đồ để xấu như nhau
phương nhỉ
ơ thằng hoàng này láo, nói cả sư phụ thế à, điệu này ko muốn học boomer nữa hả

bắn với mấy thằng thanh, minh bi, trịnh nơ thì phải vào ser 12 chứ, nói như đúng rồi, mấy thằng đấy sao đủ trình vào 11. mà vào 12 bỏ hết avatar mới công bằng, mấy thằng kia làm quái có avatar nào, còn mày trình diễn thời trang cứ chief, kangsi thì sao bắn được

còn trong ser 11 ko ai xinh bằng tao :)) hô hô

mà ser 11 là dành cho pro, thằng nào gà cậy có đồ khỏe thì mới thik vào 12 hiểu chưa :))

mà mấy cái này vào topik GunBound nói, nói ở đây mấy đứa hiểu

Mo ơi mày làm người iu thằng hoàng bao giờ thế :eek: (amen)

mà thằng hoàng láo nhé, cho con Mo cái robot X mà kêu ko có tiền học phí mũ cô dâu 150K ~~> B-( đệ tử kiểu này thì hỏng

Chỉnh sửa lần cuối:

thế tưởng bạn CHI cũng dính với bạn DƯƠNG lắm cơ mà ?:)) không thích TÙNG à ??:))

trịnh nơ đồ vãi cả ra
minh bi thì không mua đồ vãi lắm tiền
cho con MO là chiện khác cho mày là chiện khác
mày bảo chỉ cần khen mày là đủ mà :)

ặc
bây giờ biết mày láo thế này tao đổi ý rồi

ko có học phí thì miễn học $-)

mà sao cho Mo chuyện khác cho tao chuyện khác nhờ ;)) đáng nghi thế

mày nói Yến Chi hay ho như vậy có thật ko đó HOàng :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên