Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: HÓA 2 Tập II

cái bạn bí thư là cái bạn

đầu vuông vuông tay chấm phẩy à

tao hay đứng cạnh máy bạn có kinh nghiệm soi
lâu dần chắc sắp học vài miếng
trình độ mĩ thuật thẩm mĩ chắc không để nỗi nào

cũng được

to Chi: :)) trời ấy đọc bài tớ viết kiểu gì mà thành tớ là "thư kí ban trò chơi thế " :)) .Ban trò chơi hình như làm gì có thư kí?? :-? Với lại nếu có chắc cũng là anh chị khối trên hoặc Hóa 1 thui , chứ Hóa 2 mình đâu có nhiều người tích cực tham gia :( .Ấy đã nhìn thấy 2 thằng đấy trang trí bao h đâu mà kêu mắt thẩm mĩ nó cao :)) .Có khi làm chân bê vác :-? :p :D
to Hoàng : nghe mày tả thằng bí thư mới --> ko giống người mà cứ như con đồi mồi hình vuông ấy :)) --> tao chẳng biết đây có phải là tân bí thư lớp ta ko nữa :))

cho hỏi bạn gái nào chơi với bạn THÙY DƯƠNG mà nói nhìu tên gì ý nhỉ?? cả bạn TÙNG nữa chứ :))
tranh chức bí thư khi nào được thì báo 1 câu nhé :))

ne may dua hom thu 7 vua rui di tap trung co chu nhiem co diem danh ko vay?

I'm still here , waiting 4 u
I'm still here even i know u won't come
B'coz of u i'm trying to be better
But now u 've gone
So tell me my little dragon
wat can Erica do now to take u back ?
U made me hurt
U made me cry
U 've stolen my heart
u 've changed my life.....
Kita

Chỉnh sửa lần cuối:

có chứ
ai không có bị đuổi
bạn nhung nick YM là gì nhỉ

Nhung ui , tình hình là hình như ấy và một số bạn nữa bị cô dọa đuổi đấy :( . Thứ 2 cô bảo ko cho mấy bạn ko đi tập quân sự vào lớp 8-| --> tình hình là phải đem theo phụ huynh thì may ra :-? :( :(( Ấy cho tớ xin Y!M với của ấy với .
to Nguyên : hình như làm gì có bạn gái nào nói chuyện nhiều với bạn Dương :-? .Mới vào nên đã ai quen ai đâu mà nói nhiều .Hôm trước thấy có một thằng lớp tin nhảy vô tập quân sự cùng lớp tớ , nói chuyện rất rôm rả với bạn Dương :x :D ( cũng ko chắc chắn đó là bạn Dương :p ) .Ấy hỏi thăm bạn trai ấy ah? :-? Còn thằng Tùng tân bí thư thì nói lắm thật :)) :))
.to Yến Chi : cho tớ cả cái Y!M của ấy nữa :D :x

TRẦN BÌNH NGUYÊN đã viết:
cho hỏi bạn gái nào chơi với bạn THÙY DƯƠNG mà nói nhìu tên gì ý nhỉ?? cả bạn TÙNG nữa chứ :))
tranh chức bí thư khi nào được thì báo 1 câu nhé :))

Được lắm nguyên ơi,tin tưởng ông như thế mà nỡ chơi khăm nhau kiểu này thì còn gì là người nữa. chán! :(( :)) :))

thằng Tùng tân bí thư thì nói lắm thật

ai cho nó cái quyền làm tân bí thư? đã có kết luận gì từ GVCN đâu. tớ ngồi đây mà để thằng Tùng làm bí thư à? ko được ko được [-x .hỏng hết bánh kẹo! đợt tới nếu tớ có ra tranh cử với thằng đó thì mong các bạn giúp cho hehehehehe

đề nghị các bạn hóa 2 vào đây nhớ để lại ym

bạn thùy dương này viết có 4 bài mà được cộng điểm à
hay thế
có bí quyết gì thế

vay ha? kieu nay thi die that rui dau kho wa cha me oi

Ah con Nhung kia, bùng tập quân sự nhé! Bùng ko biết đường mà bùng, để cô phát hiện được là sao? Nhung ơi, ai chủ nhiệm lớp Nhung thế? Bỏ ngay cái quả avatar đê, tởm quá!
;;) Thích bùng học ko? Bảo Phương, Phương dạy cho cách bùng hehhehe.

Ph ham
anh thang Chinh nha minh do . Dep trai the con j , Hay cho anh Eric len ha ;;)

Biết rồi, trông như thằng vừa ở trại cải tạo về! Uh cho ảnh thằng Eric lên đi ;;) Nhung oánh có dấu đê! Chả nhìn ra cái giề, đọc đau hết cả mắt!

to Dương : :eek: Ấy siêu thật .Mới viết có 3 bài mà đã đc cộng điểm chất lượng 8-| .Kiểu này phải đi học hỏi mới đc :-? :D
to Hoàng : :)) đưng có cố nữa :D .Tao tính mày sẽ ko đc cộng đâu :)) :p .Mà chẳng bạn nào muốn để lại ID cho mình add nhỉ :(( .Tao hỏi thêm G trong thời khóa biểu có phải là giáo dục công dân ko??? :-/
to chị Khanh : em hỏi là NH3 có gian hàng ăn uống gì ko ạ??? :-? Thằng lớp trưởng lớp em hỏi có đc làm ko :D .Hình như nó rất hào hứng vụ này :-? :)) .Mà lớp em hỏi tham gia NH3 có đc thưởng gì ko ạ :D :p .

:)) ah quên, còn vụ này nữa :D .Tình hình chính thức là bạn Tùng làm lớp phó văn thể mĩ :x :)) .Bạn Dương gan thế :-? :D .Giữa chốn đông người lại thách thức bạn Tùng thẳng cánh thế này ah.. :))

được để tao làm trước vậy

ID: nguy3n_h04ng :>
pass: ************ :))

=D> =D> =D>

ối ối

thầy hoàng pitago

thật là vui :)) :)) :)) :)) :)) =D> =D> =D>

Không có gian hàng như kiểu dạ hội đâu :D May ra có 1 2 gian bán mấy đồ "tự tạo" :D (theo như những lần trước :D)
Thưởng à... :D

Các bạn Hóa 2 ui, nếu có danh sách lớp mình rùi thì vào phần Danh sách 05-08 post lên nhé!

hờ, ông Dũng nhoi thế :D .Em hỏi chị Khanh cơ mà :x .Chẳng thấy chị ấy đâu để trả lời cả. Hiz! :( :-s .Năm nay biết đâu có sự thay đổi thì sao ?? :-? Ông anh cứ chờ xem đã :D .Mà tham gia NH3 có thưởng ko nhỉ , chẳng thấy ai trả lời cả :(( .Còn vụ đem bán mấy đồ tự tạo em biết rồi :D --> khỏi khoe :p :D
to bạn Phượng : có danh sách rùi nhưng chưa xin đc email các bạn :( .Khổ thế đấy :( .Nhưng khỏi lo, bọn tớ sẽ poz trong thời gian nhanh chóng nhất :x :-> :D

CÁC bạn gái xinh tươi lớp H2 hãy tham gia FC Hoàng Thanh Tùng :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên