Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: HÓA 2 Tập II

ặc
vào đâu cũng thấy thằng sơn chen vào, đến nghỉ, thằng tùng thuê mày đi quảng cáo à
mà mọi người cho hỏi cái, NH3 là cái gì mà mấy bạn cứ phun 1 cách hồn nhiên, làm tớ chả hiểu gì cả, NH3 hình như là amôniăc nhở :-/
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
đang type thì nghĩ ra
ngày hội hóa học
sorry mấy bạn lớp hóa :D
mà NH3 làm những cái gì, lớp khác có tham gia ko hay mỗi hoá
@ lớp hóa 2 đừng dại gì cho thằng hoàng vào ban trang trí, nó làm gì có mắt thẩm mỹ :)), avatar của nó trong gunbound xấu òm mà cứ kêu là xinh hơn của mình
bó tay :))

Trần Huyền Trang đã viết:
hờ, ông Dũng nhoi thế :D .Em hỏi chị Khanh cơ mà :x .Chẳng thấy chị ấy đâu để trả lời cả. Hiz! :( :-s .Năm nay biết đâu có sự thay đổi thì sao ?? :-? Ông anh cứ chờ xem đã :D .Mà tham gia NH3 có thưởng ko nhỉ , chẳng thấy ai trả lời cả :(( .Còn vụ đem bán mấy đồ tự tạo em biết rồi :D --> khỏi khoe :p :D
to bạn Phượng : có danh sách rùi nhưng chưa xin đc email các bạn :( .Khổ thế đấy :( .Nhưng khỏi lo, bọn tớ sẽ poz trong thời gian nhanh chóng nhất :x :-> :D
Để anh nhoi tí :D Anh nghĩ la không có gian hàng đâu, yên tâm :D
Thưởng chắc cũng không có đâu :D
Lớp có cái gì hay không :D

to Hà Phương: :D tiếc là Anh 2 ko bon chen đc chứ nếu ko taoc đã rủ con La rùi :x .Hôm nay mới thấy mặt Hà Phương lên HAO mà hình như cũng là nhân Anh 2 đầu tiên vào đây :x . Thằng Hoàng trong ban trang trí là do nó tự nguyện :>--> tinh thần tự nguyện là tốt rồi :D .Đã chắc gì có ai cho nó trang trí đâu, làm chân bê vác thì khổ :)) :)) . Ava của mày là cái mặt mày hả :x --> trong sex thế ! :))) :)) :p
to ông Dũng : ko có gian hàng thì chắc là vậy rùi nhưng em vẫn muốn hỏi thưởng có ko :D .Mà NH3 bị lùi xuống tháng 12 làm chung với kỉ niệm 20 năm thành lập trường :D .Điều đặc biệt lý do chuyển xuống tận Noel là do cô Bính đề xuất :)) --> ko biết có ai thấy phản cảm ko :)) :D .Lớp thì chưa có gì hay nhưng mới biết một điều là các bạn chửi bậy chẳng thua gì lớp cũ :-s .Thứ 2 đầu tuần lớp tổ chức trung thu, mỗi tổ phải có 3 tiết mục văn nghệ :)>- --> tha hồ đc thưởng thức giọng ca của các bạn :x :x .Thế thui! ^-^

Oai`, chuyển xuống tháng 12 cơ ah. Đằng nào thì cũng thế, chả xem được :D Có nhóm quay phim không em :D up lên mạng cho đồng bào xa tổ quốc xem với :D

Sao lại chuyển xuống tháng 12 hả em, có thấy ai nói gì đâu :eek: , với lại tháng 12 thi HK :D

@ "đồng bào xa tổ quốc" : có nhóm phóng sự nhưng có quay về NH3 ko thì em ko biết :D .Lúc đầu em có tham gia nhưng sau khi thấy anh chị khối trên bảo khối 10 chỉ đc viết kịch bản mà ko đc quay film 8-| --> sợ quá chạy luôn :p :D .Đồng bào muốn biết rõ thì hỏi người khác vậy :D .Ava mới của đồng bào trông sợ quá :)) .Hình như đồng bào chỉ đứng đến vai cái thằng đang khoác vai đồng bào hả :))
@ chị Tâm : 8-} sao chẳng anh chị nào biết về vụ NH3 chuyển xuống Noel thế :(( .Hay là cô Bính loan tin lừa học sinh :(( .Thôi thì chờ đến thứ 4 tuần này để biết đáp án chính xác vậy :-s .Em thix cái chữ kí của chị :x :)) --> chat cố ý hay vô tình vậy :-? :))

@ Hoàng, Yến, Dương, Nhung : sao dạo này chẳng thấy ai vô topix lớp mình thế ??? :-s :-s Biến đi đâu hết mất rồi :(( :((.
@ mọi người : lớp hôm nay vui dã :D :x .Tớ đã phát hiện ra một nhân tài ẩn dật về âm nhạc ( thực tế chẳng ẩn dật lắm vì suốt ngày thấy đi khoe 8-| :D ).Đó là bạn lớp phó văn thể mỹ - Trịnh Dương Thanh Tùng :)) .Bạn có biệt tài đánh piano + organ rất rất hay :)>- ( tớ thấy thế :D ) .Bạn có thể đệm cho rất nhiều bản nhạc. Bạn đã từng đc giải 3 về organ thành phố b-) :> . Nói chung tớ thấy bạn có đôi tai khá tốt để lắng nghe và đôi bàn tay lướt đàn rất đẹp :D :)>- .Bạn học hành cũng ít nhất từ bình thường trở lên ( chắc chắn là ko dốt b-) :)) ) .Am hiểu về nhiều thứ xung quanh như thiên văn học, lý học... :)) :)>- :D --> bạn nữ nào muốn làm quen hãy đến với lớp 10 Hóa 2 nhá ! :)) :)) ( hơi đáng tiếc là bạn ko đẹp trai chút nào :( :D ) .
Cũng nói thêm qua về lớp trưởng hôm nay đã quyết định hát đơn ca trước lớp 2 bài : Chuyện Chàng Cô Đơn và Ngày Xưa Ơi :)>- nhưng đáng tiếc thay hình như ko có bài nào hoàn chỉnh :( --> dù gì vẫn cho một lời khen vì hình như ko có đứa con trai nào dám hát đơn cả :D
Hôm nay ăn bánh trung thu xong lớp còn thừa lại 2 cái -->quyết định mời thầy cô bộ môn ăn >:) :)).Bánh hình như có cả ruồi bọ bay lăng nhăng xung quanh --> thế mà các thầy cô cứ cảm ơn rối rít vì đã mời :"> :)) nhưng đáng tiếc nhất là chẳng thầy cô nào ăn món đó cả :( :-s :((

@ "đồng bào xa tổ quốc" : có nhóm phóng sự nhưng có quay về NH3 ko thì em ko biết :D .Lúc đầu em có tham gia nhưng sau khi thấy anh chị khối trên bảo khối 10 chỉ đc viết kịch bản mà ko đc quay film 8-| --> sợ quá chạy luôn :p :D .Đồng bào muốn biết rõ thì hỏi người khác vậy :D .Ava mới của đồng bào trông sợ quá :)) .Hình như đồng bào chỉ đứng đến vai cái thằng đang khoác vai đồng bào hả :))
@ chị Tâm : 8-} sao chẳng anh chị nào biết về vụ NH3 chuyển xuống Noel thế :(( .Hay là cô Bính loan tin lừa học sinh :(( .Thôi thì chờ đến thứ 4 tuần này để biết đáp án chính xác vậy :-s .Em thix cái chữ kí của chị :x :)) --> chat cố ý hay vô tình vậy :-? :))
Làm gì có chuyện các em khối 10 không được tham gia, đánh chết cái bọn này bi giờ. Bật đê, sợ giề mà phải chạy.
Thằng kia 6 feet 1, đọ sao được :|

/:) đâu phải các em khối 10 ko đc tham gia [-x mà là các em khối 10 viết kịch bản :D :> nhưng do các em ko biết viết gì nên sợ quá ù té quyền luôn :x :)) :)) --> ko phải lỗi tại " bọn kia" [-x . Với lại đồng bào định "đánh chết bọn kia bi giờ" như thế nào khi đồng bào ở tận US?? :-? b-) :D .
Còn " thằng kia 6 feet 1" thì thui vậy :( --> nhìn thấy mẩu đen đen trông cao cao nên tưởng... 8-|

to trang: lớp mình có đứa tên là Yến hả bà??
còn vụ thằng lớp trưởng lớp mình :-? , khen cũng không đựơc. hix..hix... hát 2 bài mà chẳng có bài nào lên hồn cả. 2 bài ấy tôi còn thuộc hơn nó ấy chứ, nó cũng chỉ thường thôi [-x , lúc lên hát bài CCCD, nó còn bảo tôi chép cho nó đoạn điệp khúc, nhưng mà tôi ngại viết---> kệ nó |-)

:Doạch! Tui toàn nhầm :p .Sozi! :x .Hay tui gọi bà là Yến còn bạn Quỳnh Chi là Quỳnh nhá :x :D. Vẹn cả đôi đường :)>- :D :p .
:)) :)) Mà tội thằng lớp trưởng thế .Có mỗi cái lời cũng ko thuộc .Lúc nó lên bảo tớ sẽ hát bài CCCD làm cả lớp vỗ tay ầm ầm nhưng sau đó thì... >_< .Thằng Tùng lúc biểu diễn bài " Ôi quê tôi" nó cứ lắc lư :)) --> trông như đang chìm đắm lắm ấy :)) .Mà ko hiểu sao nó hát đã bé càng đến gần nó lại càng hát bé hơn 8-} .Được cái chú bé vừa đàn vừa hát đc là giỏi :)>- .Tớ hâm mộ chú bé wa' ! =P~ ;;)

Thằng Tùng lúc biểu diễn bài " Ôi quê tôi" nó cứ lắc lư :)) --> trông như đang chìm đắm lắm ấy :)) .Mà ko hiểu sao nó hát đã bé càng đến gần nó lại càng hát bé hơn 8-} .Được cái chú bé vừa đàn vừa hát đc là giỏi :)>- .Tớ hâm mộ chú bé wa' ! =P~ ;;)
Uầy, thiệt hả nhưng mà cái bài Ui quê tui đó hót lúc nào thía? Mà cái kiểu càng đến gần càng hét bé thế này không phải vì bị đằng ấy dọa chứ hả :))

bạn TÙNG được hâm mộ quá nhỉ ?? cho làm quen phát :)) DƯƠNG ơi , giới thiệ đi nào :))

@Trang: Tao lên HAO được gần 1 tuần rồi, có mày chả lên thì có, lạc hậu thông tin là phải :))

lớp mày tổ chức trung thu cơ à :eek: ? thú vị thế, mà còn có mấy thằng lên hát à, kinh thế, ngưỡng mộ lớp mày quá

lớp tao chả làm cái khỉ gì, nhưng cô kiều hương iu quý đã nhắc đến kế hoạch đi tham quan vào cuối tháng 10 :)>- he he, nghe mọi người nói cô này hay cho đi chơi lắm \:)/ đúng là lớp 10, học chưa ra cái gì đã sắp đi chơi

lớp mày cô bính có nhắc gì đến chuyện đi chơi ko

hic. Nh3 là gì mọi người??? Chị Hà Fương cứ nói thế. nếu xét trong gb thì thằng hoàng là người iu em:D nó vừa cho em Robot X xong. Đúng là thằng Hoàng suốt ngày tao xinh nhất thật. Thằng Bệnh Hoạn. hahaha

hayo

way` tao mới sửa được máy mong là nó không bị nữa
1tuần rồi chưa làm gì cả

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên