Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: HÓA 2 Tập II

:| Hiz! Bác Hoàng ơi, em đã nhận ra sự đặc sắc của bức tranh rồi :-s :(( .Mong bác sớm chuyển ava theo lời thỉnh cầu của em và cả của người vợ tương lai của bác nữa ( b-) ). :(( Sợ bác quá! :(( :((

hớ hớ, có ý định với hoàng á???
để xem đã:D:D:D:D:D:D
không được, khi nào có tao chiêu đãi một thể cho nó hoành tráng, mà mai tao sang lớp mày chơi mới được:D

mày đã nhận ra rồi mà vẫn còn kêu nó cute???:-?
con này, mày........đồi bại quá:D
tao cũng mong là nó thay đổi ava
Vợ tương lai của thằng hoàng là ai thế mày???
nó bảo với tao là cứ để thế cho đến khi nào bị lock thì thôi:D

MO ơi mày mà yêu thằng Hòang thì nó sướng run tối về nói với ma ma luôn cho coi :))

:D khổ, con trang post xong 1 bài rồi mới nhận ra cái đặc sắc í 8-}
giống tao mà :D lúc đầu tao cũng nói là giống lợn :)) nhưng ko nói là cute :))
nhưng tao sửa lại bài chứ ko câu thêm bài nữa :D

mà hoàng ơi, mày sửa cái ava đấy đê 8-} trông đồi bại thô bỉ ko chịu được 8-}

Trần Huyền Trang đã viết:
:| Hiz! Bác Hoàng ơi, em đã nhận ra sự đặc sắc của bức tranh rồi :-s :(( .Mong bác sớm chuyển ava theo lời thỉnh cầu của em và cả của người vợ tương lai của bác nữa ( b-) ). :(( Sợ bác quá! :(( :((
Em ơi là em, chết mất thôi, cute quá :))

Thú thật tao ko để ý lắm, về sau thấy mọi ngươi có vẻ bức xúc thì mới xem lại :))

oh man...forum này là nơi câu bài hả??? Đã thế mình câu luôn cho bõ ghét:

@ Hoàng: mày ơi, thứ 4 này đi chơi bi-a với tao hông? Ko về nhà tao chơi tam cúc mày :)...Hoặc chơi PS2 ở nhà tao cũng dc, tao có 2 tay cầm...

@ Trang: em ko hiểu ý của chị??? Who's Hoang's wife??? Btw, post bài dài thế mày...đọc mỏi mắt quá trời

À thông báo lun cho hội Hóa 2, hay bất cứ thằng nào đọc bài này: thứ 4 này đi chơi ko??? Công viên chẳng hạn...chứ trường cấm cho chơi bóng rổ, boo boo.... Hoặc ko về nhà tao chơi PlayStation2 vậy...hè hè...

em thấy cái avatar của anh Hoàng trông cute cute lah...Trông cute như chủ của nó lah...Lah lah lah...

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
lớp H2 có thằng QUANG TUẤN gấu vãi , hồi học GV nó đc nhiều em thích khoản đẹp zai học giỏi đá bóng hay và đầu gấu :))
con lạy bác Sơn...Con ăn ở với thằng QT được 5 năm rùi (oops...), con biết: đẹp zai, ừ thì nó đẹp zai...học giỏi...được môn Hóa năm 9, còn đâu nó thực sự học ko giỏi lắm đâu...Từng bị tiên tiến năm lớp 8,9 mà...đá bóng hay...ko còn gì để bàn, anh xứng đáng làm đội trưởng đội bóng đá...đầu gấu...cái này nên suy nghĩ lại...tui thấy nó cũng gấu gấu...nhưng nhiều đứa bạn của nó (của tui lun) bảo là thằng đó chẳng gấu mấy => em ko bít nghe theo hướng nào....nhưng nói chung...đẹp zai, đá bóng hay, sở hữu nụ cười làm mấy em chạy dài (hic, hơn nửa lớp 9A-GV của tui thích nó đó...theo nguồn tin mật) => ổn rùi, hè hè....

Hì hì cần cao thêm độ 15 cm và có chút tài năng bóng rổ nữa là anh Quang Tuấn H2 thành hot boy ams :D

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
mày đã nhận ra rồi mà vẫn còn kêu nó cute???:-?
con này, mày........đồi bại quá:D
tao cũng mong là nó thay đổi ava
Vợ tương lai của thằng hoàng là ai thế mày???
nó bảo với tao là cứ để thế cho đến khi nào bị lock thì thôi:D
đồi bại cái con khỉ :(( .Lúc đầu tao thấy cute thật vì trông nó mập mập :p :D ( ko có ý gì đâu nha :D ) nhưng sau khi thấy mọi người cứ khen đặc sắc thì lại phải ngó lại phát :| --> ai dè :-s :(( :((
Mà để cái đấy có là tội gì đâu mà phải lock b-) :)) . Trông chỉ tởm tởm thôi nhưng anyway nên đổi đi Hoàng ạ 0:) .Lời khuyên chân thành đấy b-) :D
@ Hà Phương : thì tao thông minh nên mới câu bài :> .Ai dốt như mày [-x :D :p .

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Em ơi là em, chết mất thôi, cute quá :))
:-s thì lúc đầu có biết là cái gì đâu , sau đấy mới vỡ lẽ --> cả đêm sợ ko ngủ đc :)) :)) . Tế nhị thế mà ông anh và thằng Linh cũng phát ngôn là "cute" đc :D --> pó tay! :))
@Linh: sao em kém thế ! Đọc thế mà cũng ko hiểu ah:-? Chị poz dài vì ko muốn câu bài :)) --> lại mang tiếng con nhà lành :> .Em ko đọc thì thôi, ai bắt em đọc đâu [-x .
@Sơn : tao nghĩ là nó còn phải đẹp trai hơn chứ như thế chưa đủ độ " hot " đâu :)) . Thằng đấy sinh ở Bắc Ninh thì phải :-? .

uaỳ, đẹp trai hử??? hôm nào qua ngó phát, bạn Linh của chúng ta cũng hot, tao bầu cho bạn ĐÀO ĐỨC LINH
:D hehe

Linh trưởng đâu rồi

rủ nhiều vào
anh em ta chiến vài trò đông vui
chửi nhau mới sướng

ăn 1 mình đau tức
làm 1 mình cực thân

chúng mày đi đâu phải có kế sách cụ thể chứ:D cứ nói mồm thế này, lúc đông người đi, rồi lại chẳng bít đi đâu:( cả lũ rồng rắn kéo về nhà thằng linh chơi ps2 à???

châu giang đâu
cho tao mấy cái phò
thế mà khoe như đúng rồi

Anh thấy em bảo là cute nên anh nhắc lại thôi em ạ :))
Đứa bạn anh dí mặt mãi vào cái màn hình mà cũng không phát hiện ra :)) Anh nhìn phát biết ngay :))
Trần Huyền Trang đã viết:
:-s thì lúc đầu có biết là cái gì đâu , sau đấy mới vỡ lẽ --> cả đêm sợ ko ngủ đc :)) :)) . Tế nhị thế mà ông anh và thằng Linh cũng phát ngôn là "cute" đc :D --> pó tay! :))
@Linh: sao em kém thế ! Đọc thế mà cũng ko hiểu ah:-? Chị poz dài vì ko muốn câu bài :)) --> lại mang tiếng con nhà lành :> .Em ko đọc thì thôi, ai bắt em đọc đâu [-x .
@Sơn : tao nghĩ là nó còn phải đẹp trai hơn chứ như thế chưa đủ độ " hot " đâu :)) . Thằng đấy sinh ở Bắc Ninh thì phải :-? .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên