Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: HÓA 2 Tập II

ừ báo đi
còn mày thì sao
tao báo play boy cho nó gô cổ con kia nhá ^^

con nào???ava á??........con đấy còn nguyên clothes mà, làm sao gô cổ nó được....:D:D.......nó đã naked đâu.....hehe.......:))

sao gô cổ tao? nói cho chúng mày bít.......:D:D..........cơ quan làm ăn phi pháp.......nói chính xác là trung tâm môi giới...........từ trứoc tới h hoạt đôngk rất kín mà:D.........ai dám đi báo công an........tao khử........:-$:-$

đâu, theo thằng Hoàng nói là mấy chú playboy => mấy chú đấy gô cổ mày chứ

vào đâu cũng thấy thằng tùng
adsl xịn thế sao ko cài cái GB vào mà chơi ;)

đề nghị thằng hoàng dở hơi kia đổi ava giùm
bố mẹ tao mà ở đây dòm vào máy chắc 8-}

anh2 ngoài mày ra còn ai pro
lập guild đi
hôm nào war guild
A2 và H2

chẳng bù cho lớp tao, 1 lũ còn gà hơn tao :(:)(( .......mà mọi người bít em gà thế nào rồi đó.....có mỗi chú TQm coi bộ khả dĩ nhất.....:D:D.....lớp tao ko có guild rồi........:((

ối giời
lớp tao mà đòi lập guild
bọn nó có chơi GB nhưng toàn gà
thằng giang, thằng tùng, thằng bi, thằng nơ chicken hết
thằng thanh khá nhất (trừ tao :)>- thi` bay roi` :((

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
chả hiểu rì cả, bực cả mình????
đang nói cái rì vậy
ờ hôm qua thằng Linh trưởng nó cũng bảo tớ là được 200 òi
cuối cùng hôm nay lên có mỗi 49 bài
---->điêu quá, trưởng mà thế à???:D
thì đã làm sao nào??? giời 200 mà bị xóa gần hết ko bằng 49 hả??? Bây giờ 50 rùi nè....

Trần Huyền Trang đã viết:
to Mo: :)) sao mày quyến luyến bọn con trai lớp tao thế ??? :)) Tao nếu có bình bầu thì sẽ bình bầu đứa khác :-? .Hiện tại h chưa biết đc :p :D .Thằng Linh vênh váo lắm b-) đừng bình bầu cho nó mày ạ [-x :)) .
to Châu Giang : có ai cần hỏi về Khánh Chi lớp Hóa 1 ah???;;) Tớ là kị bạn ấy đây :> . Ai cần để tớ giới thiệu cho :D b-) .Bạn ấy vừa xinh vừa học giỏi lắm đấy :)>- , còn thêm khoản ngoan ngoãn :>.Nhưng bạn nào dại dột thix Chi thì cứ gọi là đơn phương suốt đời :)) :p .
to mọi người:Hôm nay toán ko kiểm tra nhưng bị thầy mời lên bảng làm một bài ko biết trình bày thế nào mới đau chứ :(( :(( .Thứ 4 đi đâu thì đi nhưng ko phải đến nhà thằng Đức Linh chơi PS2 là đc rồi b-) .Tớ bravo tất cả ý kiến còn lại ngoại trừ những ý kiến như chơi game hoặc chat nhá! ^-^
ý mày là sao mày?? X-(...Có ý kiến thì lên lớp...post bài vào đây xấu mặt tao mày....Sao thâm thế huh mày???

em nghĩ là GÀ VÀNG ĐÔI, :))
tớ cũng gà nè, ai chăn không??
từ trước đến h có mỗi thằng hoàng chăn mình, chẳng thấy HF đâu:D
à thằng minh, Thằng TQM ý hả, cũng được, nhưng không pro= HF:D
nè, con này ko phải gà vàng đôi đâu bọn mày....Hôm trước được mục sở thị nó rùi bạc đôi rùi đó....chơi với nó thua cấm chịu...Amen O:)...

thằng hoàng cứ tinh vi,
sao tao hỏi ai cũng kêu thằng Hoàng gà:D
yêu cấu sửa chữ ký và avatar.......[-(
cần gì sửa mày....để đó trông đẹp mà...cả chữ ký thì mới diễn tả được cái đẹp của nó chứ hả??? :D :D :D....ủng hộ anh Hoàng giữ avatar...

con mai nó có nhiều con lắm
tốt nhất tự bắn lên cấp rìu chiến rồi hẵng thách đấu

Có thằng Minh bắn hay, hình như ko phải tê quy mờ, có 2 thằng Minh cohotamin đó...
Sao hôm nay chán như con gián thế này... chán quá!!!

Lã Thanh Lê Phương đã viết:
hehe, con Huyền Trang móc đâu ra cái ava phong phú chim thú thế, nhí nhảnh phết :D
topic lớp giề có mỗi mày lên, trang 2 là phải :D
:)>- cute thế chứ nhí nhảnh , chim thú gì :> .Ít ra ko đáng bị kêu gọi thay ava như thằng Hoàng b-) :)>- :)).
Con La cứ thấy lên HAO lần nào là thay ava lần đấy nhỉ :-? :)) .Mai mốt tao kiếm cái ava đểu nhét vào cho mày chít (giống kiểu ava thằng Hoàng ý ) >:) b-) .
Topix lớp tao đâu chỉ có mình tao, còn có sự đóng góp của đôi bạn trẻ Mo-Linh >:) và thằng Hoàng nữa mà :> .Đó là còn chưa kể con Phương sex ( :)) :p ) .... Nói chung nhiều lắm :D

@ Hoàng: :)) bọn mày làm gì mà quây con Mo ghê thế . Nó đã từng định làm người vợ yêu wi' của mày đấy b-) .Đừng quên! [-x
Nói lần cuối : chú có định thay ava ko?? :| :-s Cứ mỗi lần nhìn thấy là lại một lần có cảm giác tội lỗi... :(( :((
@ Linh: Mày vốn kiêu căng ngạo mạn còn kêu gì [-x .Tao còn phát hiện ra khối tính xấu của mày :)) .Thôi! Tốt nhất là cố gắng sửa đổi thì còn có người thix nổi :)>- --> chúc may mắn b-) :)) :))

Hôm nay làm Hóa chán chẳng muốn sống nữa :(( .Đọc đề thì rõ ràng là "tổng số hạt " nhưng chẳng hiểu sao khi làm toàn liên tưởng đến "số khối" 8-} --> sai hết sạch 8-| .Bây giờ chẳng thiết gì cả ngoại trừ mong cô kiểm tra lại...:((
Sao đầu năm mà toàn xui xẻo thế ko biết .Chưa kể sáng nay mama đọc trộm nhật kí nữa chứ :-s :(( --> tức khủng khiếp nhưng chẳng biết làm thế nào vì "ván đã đóng thuyền" :(( . Các bác nói cho em biết là có nên để lại cái quyển diary ấy ko hay xé rồi đốt quách đi :(( .Nghĩ đến những gì viết trong đấy mà bị người khác đọc vừa tức , vừa xấu hổ :-s .Chán đời!

Bên cạnh đau khổ cũng có may mắn:)>- .Hôm nay Mai kều đem bóng rổ đến trường b-) :D --> mình đc chơi ké :p --> đỡ phải dùng chung bóng với mấy thằng con trai ích kỉ >:p .Hôm trước mượn quả bóng mà ném đc có đúng 2 trái trong 45 phút 8-| ( vì các anh ko chịu đưa 8-| ).Quả bóng ở nhà thì vứt xó cả năm trời --> xịt rồi hay sao ý :|. Có bạn gái nào lớp mình chơi bóng rổ không??? :x :D Sợ đem đến lớp --> chơi lonely thì .... 8-} thà không mang còn hơn :(.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên