Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...bạn Linh bảo có trò bậy quá...

oh really???

tao ko bảo về những cái trò tao nghĩ ra...

mà tao bảo là NHỮNG CÂU HỎI mà bọn mày đưa ra trong ngày hôm đó...

mày tưởng nó vui lắm hả???

Cô Bính có mặt ở đấy lúc đó thì làm sao...

Rồi cái gì...Cơ quan nào quan trọng nhất w người phụ nữ...

Ừ cứ cho là mày trả lời là "Hội phụ nữ Việt Nam" đi...

mày thử hỏi người lớn xem...

hỏi nhiều vào...

xem người ta có cho mày ăn tát ko???

----------

đi ăn tối hé hé...

Sora...

Trời ơi...hỏi tao đi...số bài nó tăng vọt...hehe:D

(spam nhảm sẽ làm ko khí bớt căng thẳng...:D)^^"..

----------

Bi h để ý thấy cái icon bên cạnh chứ " Hóa 2 - We luv our class most " đẹp và ko bị đụng hàng...:)).Thằng Hoàng chọn icon giỏi ghê...:))b-)

thôi chấm dứt tại đây nói nhiều chi cho mất đoàn kêt:D
Sau đây là bản tin về giải cờ ngày 26/3
Tuy giải cờ đã kết thúc nhưng chúng ta hãy cùng nhìn lại chặng đường đã qua
-Sau khi tiến hành bốc thăm HL đc vào thẳng nhờ bốc đc sô13:D,chúng ta sẽ quay lại với các cặp đấu còn lại:
-Vòng loại 1: Hưng vs Toàn"béo" trận đấu khá kịnh tính đến phút cuối ,vua cởi truồng của Toàn cũng phải chịu pó tay với Mã +Hậu của tớ;;)
-Vòng loại 2:Lân"hip hop" vs Suấn Tex ,trận này còn kịch tính hơn và được xem là trận đấu có chất lượng chuyên môn cao ,kết quả Suấn Tex thắng:D
-Vòng loại 3:Hữu Hoàng"Robinhood" vs Trung Dũng,đến giữa trận Hữu Hoàng đang giữ thế thượng phong ,NHưng đúng vào lúc đó 1 nhân vật thứ 3 đã xuất hiện đó chính là Sơn "chôm chôm" anh là người học rộng tài cao,xuất thân trong gia đình nhiều đời văn hay học dốt,từ nhỏ anh đã mong làm đến được sự nghiệp như Quản Trọng ,Khổng Minh,giúp dân phò đời:)),đúng lúc này anh đã gặp Dũng âu cũng là số trời,với tài quân sư đại tài cục diện đã được thay đổi hoàn toàn,HH từ chiếm ưu thế====>thắng lớn:)),từ thắng lớn===>thắng lớn hơn,sau trận đấu chả thấy quân sư Sơn đâu chỉ còn Dũng ngậm ngùi vì tìm nhầm quân sư dỏm
-Vòng loại 4:Hoàng Hà vs Đức Anh"chấy":do sai lầm của Đức Anh vào phút cuối anh đành ngậm ngùi chấp nhận trận thua
-Vòng loại 5:Bảo"đao" vs Trần Trang:Bảo ỷ biết chơi cờ đã lâu bắt nạt Trang mới biết chơi, kq chắc ai cũng đoán đc
-Vòng loại 6:Nguyễn Huyền Trang vs Kiên: trận này tác giả k0 được mục kích nên k0 dám bình luận nhiều kết quả Trang thắng
To BE Continue...

Chỉnh sửa lần cuối:
HƯng khoái vì dược giải nhì nên nhớ rất dai tưng trận đấu một
bố cái thằng.....
ma sao lại gọi là vòng loại nhỉ, trận đấu thôi chứ
rõ "hoang tưởng".......

Hôm nay đi ăn bánh trôi ngon thật.....uhmmmmmmm:) :)
:| :|
sau khi chia tay với nhóm HÀ linh ,
ta +CHI +DƯƠNG 'sư' đi chơi tiếp.
đầu tiên (và cũng hơi điên)là đi lên cầu CHương Dương:))
sau đó là ra Nhà hát lớn ngồi
7h 30 về
........thế là ta đã bùng học đi chơi ........thật cảm thấy có lỗi với chúa (nhưng ta có theo chúa đâu):)) :))

@Nam:mày vừa vừa thôi mày:|.Đừng có làm quá lên thế:-s.cái gì qua cũng qua rồi mày nhắc lại làm gì/:).Đấy,có phải ai cũng cho là mày đúng đâu:|.Với lại tùy hoàn cảnh mà con người ta cư xử khác màb-).Mày cứ nói thằng Link ghê quá:((.tao thấy cũng chưa có cái gì đáng phải chửi nhiều lắm cả:-s.Mày có chửi thế thì mọi người lại quay sang chửi mày quá đáng thôi chứ tao thấy chả ai ủng hộ cả:-s.Mày cứ bình thường đi:|.Tốt nhất là đừng đụng chạm gì đến nó và cũng đừng có làm cái gì sai để cho nó ko có gì mà ghi là được chứ gì:).
@Trưởng:Tao ko biết là mày có tin ko nếu tao nói tao hiểu những gì mày đang trải qua:|(trong TH đó là những lời nói thật lòng:p).Tao biết mày là lớp trưởng thi cũng có cái khó của mày vì tội lỗi lúc nào cũng dồn lên mày.Nhưng như thằng G nói đấy,mày có khai báo thì có gì cần thiết lắm hãy nói chứ từ A-->Z,từ chuyện nhỏ đến lớn cái gì mày cũng nói thì chả hay ho gì cả đâu/:).Còn nói chung tao biết là chả ai nói được mày hay bắt ép mày ko được ghi nữa nhưng mày thấy cái gì đúng và hợp lý thì làm:|.Bọn tao cũng lớn rồi,đâu cần phải theo dõi và giám sát như thế:-s

Hôm nay lại bùng học đi chơi>:-D<.Đi ăn bánh trôi tàu ở hàng giầy:).Bạn Minh ăn cái gì như mực tầu ý8-}..xong rồi lại còn đi ăn cocktail kem nữa;;).Ngon thế mà các bạn chê:(.
Lúc về tớ với Minh vớ Chi đánh lẻ đi chơi với nhau:).Đi lên cầu chỗ gần nhà Chi hóng gió:)).Thik ơi là thik:x.Sau đấy lại còn đi lượn phố;).Đi 1 cái đường tối om nhưng có nhiều cây và gần như chỉ thấy được đèn biển báo giao thông đẹp cực:>.Hôm nào rỗi,bạn nào thik tớ sẽ dẫn đi:D.Cuối cùng lượn lờ mài mỏi chân,3 đưa sra nhà hát lớn ngồi ngắm dân tình qua lại và rình các đôi tình nhân:)).Hay vật ạ=)).Bạn Minh rất để ý 1 đôi ở trên bọn tớ;;).2 ông bà đây ngồi im thin thít từ đầu đến cuối chả nói câu nào:-/.Bọn tớ đoán là định chia tay nhau.Thế là tớ với Minh mới diễn đoạn hội thoại(theo tưởng tượng) của ông bà ý:"Minh,chúng ta chia tay nhau đi:)).Em thấy mình ko còn hợp với nhau nữa:p" ,"Đừng em!!:))","Em ko thể lừa dối anh được nữa khi mà ngồi bên anh trái tim em cứ hướng về Định:))=))".Nói chung là buôn link ta link tink mãi 7h30 mới về.Đạp xe mỏi hết cả giò:(.Tuy bùng học nhưng vui thật/:).Chỉ có điều tớ ko muốn lừa bố mẹ mãi nên từ tuần sau đi sớm nhé;):)

----------

Minh ơi,cậu về nhà chưa;;).
Tớ gọi điện mà ko thấy ai nghe máyb-)
có đưa QChi về tử tế ko hả;;)

tao bảo thằng Linh nhé cái vụ tao bảo mày xuống coi cửa thì ko có bởi tao đến muộn lúc mọi việc đã rồi.

uhm...
ăn tối...

Răng bừa thật ngon...
Bánh trôi, bánh chay...lục tào xá...
gì cũng ngon hứt...
cái gì cũng ngon...

quý nhất Răng bừa...
chưa bao h ăn...
hum ni làm 9 cái...

----------

mà đùa đọc bài Nam về vụ 8/3 thấy 8-}...

pó chiếu...

Sáng đến...bọn nó tập hát...
mình chẳng biết làm gì...

Trưa...té về nhà lấy máy ảnh + ăn trưa vì đã báo cơm w ông bà...

pó chiếu...

pó pó...

Chỉnh sửa lần cuối:
uh còn mày canh cổng ah?giúp nhiều nhỉ.
mà tao cũng ko có ý so với mày.mày thì công nhận hơn tao một tẹo.dù gì 1 hơn 0 mà.nhưng còn về công lao thì chưa đủ để hoàn thành trách nhiệm lớp trưởng.

pó chiếu hum ni 6h30' hơn mẹ Hữu Hoàng gọi điện qua tìm con...

thế mà tưởng trc 6h về rùi...

lại còn 6h30' cũng chưa về nữa...

----------

Trần Hoàng Nam đã viết:
uh còn mày canh cổng ah?giúp nhiều nhỉ.
mà tao cũng ko có ý so với mày.mày thì công nhận hơn tao một tẹo.dù gì 1 hơn 0 mà.nhưng còn về công lao thì chưa đủ để hoàn thành trách nhiệm lớp trưởng.
uh cũng công nhận...
lớp trưởng mới dc nửa năm chứ mấy???

Trần Quang Minh đã viết:
HƯng khoái vì dược giải nhì nên nhớ rất dai tưng trận đấu một
bố cái thằng.....
ma sao lại gọi là vòng loại nhỉ, trận đấu thôi chứ
rõ "hoang tưởng".......
mẹ k0 biết gì thì im ,tình hinh đang căng thẳng tao thêm câu chuyện để xoa dịu chứ giải nhì lớp thì vinh dự gì mà khoe,đấu loại trực tiếp k0 gọi là vòng loại thì là gì

Thôi đi nào...
Chấm dứt tại đây đi:|
Thằng Link mày bảo ko quan tâm cơ mà:-/
Nó nói gì kệ nó/:)
Thằng Nam nữa,thôi đi.Có gì ra YM mà nói:-s
Ở trên này chả ai quan tâm đâu:|
Việc ai nấy làm:-s
mày bực nó thì tự giải quyết với nhau lên HAO nói làm gì/:)
THôi đi.Nhường nhau 1,2 câu có chết đi đâu:|

thôi dc rồi lần này thì im...
ko bàn cãi gì nữa...

tùy mọi người coi em là lớp trưởng tốt hay ko tốt...
ý kiến mọi người...
em thay đổi thế nào dc???...

tình hình là đọc lướt qua nên ko hiểu việc cãi nhau xong chưa....:) nhưng mà tớ thấy bực..../:)

thứ nhất.... thằng Nam quá đáng vừa... cái chiện nó viết thư như thế....tao thấy mày ko cần phải trích dẫn theo kiểu đấy.....:| mày phải biết tôn trọng người khác chứ....

thứ hai.... mày kêu mày xứng đáng làm lớp trưởng hơn.....nhưng mà mày sẽ bao che đc cho mọi người bao nhiêu lần???? liệu mày có bao che đc mãi ko...chịu đựng đc mãi ko khi mọi tội lỗi giáo viên cứ đổ lên đầu mày.... có thể mày chịu đc...thì cũng ko có nghĩa người khác chịu đc....:) tao ko dám nhận cái chức lớp trưởng ấy đâu...dù có đc giao.... lớp mình vui thì vui thật, yêu thì yêu thật.... nhưng nói thẳng ra lắm lúc hơi bị quá đáng với giáo viên....:) mày cứ thử đặt hoàn cảnh mày là một người dạy học sinh mà bị thế...liệu mày có chịu đc ko.... cái lúc cô Anh khóc...tao chẳng hiểu sao bọn mày như vô cảm hay sao ý...:) tao thật sự thấy khó hiểu....

thứ ba....thẳng Linh chưa bao h bao che cho lớp ah.... có thật vậy ko???? bao nhiêu lần bọn nó bùng tiết thì sao??? có thể chuyện thẳng Linh mách cô về thằng Giang chơi điện tử trong h là hơi quá....nhưng ko ai nghĩ một cách tích cực đó là muốn tốt cho Giang ah....:)

từ trước đến h tao chỉ ghét thẳng Linh về cái tính vênh + nói khoác của nó.... xét về mặt lớp trưởng và là một học sinh....tao chẳng thấy nó làm sai gì để bị chỉ trích.... bọn mày ko bao h trong hoàn cảnh nó thì hiểu thế nào là trách nhiệm của một cán bộ lớp???? thằng Kiên á....nó cũng như thằng Linh thôi...:) lắm lúc cái cách nó đứng lên nhận trách nhiệm như kiểu chơi nổi ý....:| (tao thấy thế...:) còn tùy bọn mày...) vì nó tự bày ra cái trò đọc Kiều cơ mà.... chẳng phải đứng lên thì sao.../:) Hôm ấy sự việc cũng rất rõ ràng là có nhiều đứa đọc...-->cô biết thừa chứ cần gì đợi thằng Linh nói.... nếu thằng Linh có nói 1 đứa đọc thì liệu cô tin ah??? thậm chí cô càng ghét lớp mình hơn mà chẳng đc cái gì....

có lẽ có một số thứ nó mách cô là ko cần thiết....nhưng những việc ấy đâu xảy ra có một lần.... nếu nói nó sai khi làm vậy cũng ko phải....có thể là nó hơi quá thôi....

điều cuối cùng....thằng Linh như thế một phần cũng bởi tính nó hơi "bôn"...:) tao nghĩ thế.... thế nên mọi người đừng ác cảm với nó đến vậy....:)

P/S:tớ xin lỗi vì nếu chẳng may tớ khơi lại cuộc cãi vã này....8-}

-ăn chè ông phạm = : bánh trôi tàu, lục tào xá, tạm phí lù (???đúng không nhỉ)
-thực ra mọi người đừng tưởng tượng nữa mọi chuyện trở lên phức tạp, đôi khi nhàm chán tưởng tượng cho vui còn căng thế này thì có vấn đề
- GDCD thật là hay
cô nghe chuyện như chưa bao h được nghe
nhân thể tao kể chuyện này đúng với nội dung hôm nay

Có 2 thằng lên Sài gòn
chưa biết gái mại dâm là thế nào. Nhân thể đang được mùa có tiền dư thừa 2 chú bé góp tiền lại thuê 1 con.
Khi vào phòng hỏi thế abc xong có con sao đây. Con kia đưa BCS ra rồi bảo 2 anh cứ đeo vào là an toàn
Đâu vào đó.
///////////
3 tháng sau
A: ê ngứa lắm rồi hết chịu được
B: ờ tao cũng thế
A: kệ mẹ con đó tao cở ra đây con cháu gì cũng mặc kệ
B: con tao cũng nhận phải cởi ra thôi
-----

Nguyễn Châu Giang đã viết:
Bi h để ý thấy cái icon bên cạnh chứ " Hóa 2 - We luv our class most " đẹp và ko bị đụng hàng...:)).Thằng Hoàng chọn icon giỏi ghê...:))b-)

ko phải Hoàng chọn đâu....Hà Linh đấy....:>

cái kí hiệu ấy ko đơn thuần chỉ có ý nghĩa ấy đâu...:)) tớ đã tìm ra thêm một khía cạnh của nó...:)) hay cực...:x liên quan đến lớp hóa 2...:> tìm ra một cách vô cùng bất ngờ....:D cái ": x" có ý nghĩa lắm...:x

lớp mình công nhận vui nhưng hơi có vấn đề
mọi người đừng quá là được

----------

Trần Huyền Trang đã viết:
ko phải Hoàng chọn đâu....Hà Linh đấy....:>

cái kí hiệu ấy ko đơn thuần chỉ có ý nghĩa ấy đâu...:)) tớ đã tìm ra thêm một khía cạnh của nó...:)) hay cực...:x liên quan đến lớp hóa 2...:> tìm ra một cách vô cùng bất ngờ....:D cái ": x" có ý nghĩa lắm...:x
nói xem nào
:|

----------

[img=]http://img381.imageshack.us/img381/1294/untitled2qx.png]

cái ý nghĩa đấy phải đến lớp để tao vẽ ra mới thấy đc...:D kể ra nghĩ lại cũng thấy mình siêu...:)) tự dưng mường tượng đc ra cái đó...:-? :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên