Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
[-x câu đâu mà câu...nhưng đúng là phải thế....

thôi thì nói luôn...:( hơi khó chấp nhận để hiểu.... mong mọi người thông cảm... còn nếu thấy tớ mường tượng ngu quá có thể bỏ qua...:))

chữ "X" nếu viết theo kiểu chữ béo thì nó hơi giống chữ "H"...:-? còn dấu ":" thì là hai chấm...:D số 2 ý...:p thế nên ":X" vừa có nghĩa là "H2" lại còn là icon hình trái tim nữa...:x đấy....:> tao nghĩ ra cái này từ hôm bọn mày đấu bóng rổ...:)) :> :p tao với HL làm 1 cái hay lắm...:x nhưng do hoàn cảnh nên cái đấy bị xếp xó và đang nằm ở nhà tao rồi...:(

nói chung là ý nghĩa ":X" nhạt thế thôi...:)) (nhưng chẳng hiếu sao tớ ko thấy nhạt....:p)

nhắc đến vụ câu bài....:(Chick ơi...giúp tớ đi nào...:(( bạn vào cả các topix điện tử hay giè cũng đc...:(( bạn làm đc mà...:( :(( nản chí chiện gì chứ sao lại nản chí chiện này chứ...:(

ơ Minh ơi...

ảnh đó lại host trên imageshack rùi...

thôi host xong cop cái hotlink for forum 1 hay 2 gì cũng đc...

dưới cái ảnh của mình sau khi host á...

cop vô đây...

xem luôn...

đỡ phải ấn...

----------

@ hoàng: tạp pí lù???

----------

@ Trang: "bôn"..."bôn" là gì???
bonsevich???
là cái gì???

Ôi trời ơi... 8-} Tớ ko ngờ là chỉ 24h ko lên HAO mà đã có "bao chuyện ưu phiền, làm rối cả lòng ta"... :)) Nhưng mà đùa chứ tớ quý các bạn quá... :) Nhất là Hưng với Giang... :D < chắc nói hơi khó hiểu 8-} >

Đây, trước hết là cái này... :)
Giang đã viết:
Tẹo nữa Hà Linh onl là có ý kiến xác đáng về việc này...ko bàn cãi nhiều..(tao nói ko bênh bên nào)...giữ hòa khí...no pờ rô bờ lầm...hehe ^^'..
:x :x Mình ghê thật đấy... :) :>

Khoan nói về chiện cãi nhau thì tớ cực kì thix kiểu của Giang với Hưng... à cả Dương nữa... không khí đang căng thẳng mà cho mấy bài buồn cười vào.... :) Hay cực í... Tớ nói chiện với Giang ở trên lớp, tớ tưởng Giang bực Link lắm... Thế mà ai ngờ... ăn nói nhã nhặn thế... ;;) Còn Hưng thì ngồi poz cái bài cờ đấy chắc cũng mất công lắm... :D Mà đọc cũng nhộn... Chuyện "... ngồi bên anh mà lòng em cứ nghĩ đến Định ... " :)) thì vô đối luôn... :)) cười chết mất... :))

Giang đã viết:
Bi h để ý thấy cái icon bên cạnh chứ " Hóa 2 - We luv our class most " đẹp và ko bị đụng hàng....Thằng Hoàng chọn icon giỏi ghê...
Ơ, thế hóa ra bây h mới để ý ah... :) Sướng quá...:) Thế mà cái hồi tớ đổi chả thấy ai nói j... :) Tớ cứ tưởng mọi người chán ... :p
Mà thực sự là cái tưởng tượng của Trang về cái icon đấy... :) Tớ thấy kể ra thì nó cũng ko giống lắm... :) Mà nó đòi hỏi phải tưởng tượng cao độ ấy... :D Nhưng mà đặt nó trong hoàn cảnh tớ với ấy nhờ... :) Trang nhờ... :D hay ơi là hay.... :)

Thế nhé... :) Bây h tớ chính thức nói về chiện đang cãi nhau... :D Tớ đã tính là ko bới móc lại... nhưng mà vì tớ thấy căng thẳng quá... vả lại Giang bảo tớ sẽ đưa ra ý kiến xác đáng mà... :p Tớ ko biết ý kiến của tớ có xác đáng hay ko nhưng mà tớ chỉ nghĩ thế này thôi...

Thứ nhất, cái chiện Nam đi quote lại bài của Link trong 1 topic có thể coi là riêng tư là hết sức khó chịu... Ấy thử đặt mình vào hoàn cảnh của nó xem... Tự nhiên ấy làm thế xong rồi chửi nó ko ra gì... Thế ấy tưởng ko có ai vào topic lớp mình đấy ah... nhỡ người ta vào rồi đọc ý kiến 1 chiều của ấy rồi nghĩ thế này thế kia thì sao... Tớ thấy ấy vô duyên kinh khủng í...

Thứ hai, ấy nói thằng Link như thế cũng có hoàn toàn đúng đâu... Đấy là ý kiến riêng của ấy nên tớ ko muốn chỉ trích nhiều... Nhưng mà ấy cũng phải hiểu cho hoàn cảnh làm lớp trưởng của nó... cũng rất nhiều áp lực... Tớ cũng nói luôn là tớ từng nói với Link... "Nếu ấy thấy ấy ko đủ khả năng chịu đựng sức ép thì ấy thôi làm lớp trưởng đi... Tớ thấy ấy làm lớp trưởng bị mọi người ghét mà thực ra ko đc cái lợi lộc gì..." Tớ thấy nó cũng khổ sở chứ ko phải ko... Những chuyện bực mình của các thầy cô đã sờ sờ ra trước mắt rồi thì làm sao nó còn bao che đc... Cái chiện đọc Kiều rõ ràng là như thế... Hôm đấy tớ cũng rất là bực... Bọn ấy cứ đòi các thầy cô tôn trọng các ấy nhưng các ấy có tôn trọng thầy cô ko... Cứ cho là cô giảng chán hay cái j j đi nữa... có cần phải quá đáng thế ko... Hôm đấy nếu ai ngồi gần tớ thì cũng đã nghe tớ nói rồi.... Mà tớ thấy cô Bính cũng còn vô lý cơ... Tớ ko hiểu sao... Tớ ko biết nói thế này có đúng ko... Nếu ko đúng thì thôi... Nhưng rõ ràng là cứ nói đến trách nhiệm j là cô hay đổ lên đầu thằng Link hơn...

Tớ thì nghĩ cho cùng... Tớ thấy bạn nào cũng có bản chất tốt cả... Chính vì vậy, Link hay Kiên hay kể cả Nam, tớ đều tôn trọng và quý mến cả... Ko nên vì chuyện này mà cãi vã nhau... :D Thực ra, Nam làm tớ hơi bực đấy... :D Cứ cho là thằng Link sai đi... thì ấy cũng phải nói năng từ từ chứ... Tớ biết trong lớp ko nhiều người ưa Link.... nhưng mà tớ ko ghét nó... chính vì thế tớ đã nói với nó chiện đấy để nó thử xem lại bản thân xem nó làm j để các bạn như thế... Nó cũng nói với tớ là nó sẽ xem lại mình rồi... Phải từ từ để nó suy nghĩ và thay đổi đã chứ.... Nhưng tớ cũng công nhận là cách xử sự của nó chưa hay lắm...

Cuối cùng thì tớ vẫn cảm ơn Hưng với Giang một lần nữa... :) Tớ thấy Hưng cũng ghê phết nhờ... :> Lập trường quan điểm vững vàng... :D Còn Giang thì thú thực là tớ tự hào lắm đấy... :) Tớ cứ tưởng ấy phải tức Link lắm vì cái vụ mách cô... Ko ngờ... :)

Yêu các bạn thế.... :x Chí mà phù.... :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Ngọc Hưng đã viết:
là cổ lỗ sĩ chứ sao:))
cổ???

Ủa tui cổ hả???

Cổ làm sao cơ...

.....................

@ CJ: phải công nhận buổi đầu ngồi ghi ghi chép chép....em cũng hơi máy móc...
thằng nào làm cái gì ghi tuốt vào...
thôi dc cho em xin lỗi....

.......................

@ CJ: phải công nhận buổi đầu ngồi ghi ghi chép chép....em cũng hơi máy móc...
thằng nào làm cái gì ghi tuốt vào...
thôi dc cho em xin lỗi....

KHéo mình có tên trong đó nhỉ :-? :-?

---------------------------------

Có mí cái ảnh có đứa nào dám xem ko
Lúc đầu dỉnh sau càng nhìn càng thâm thúy càng kinh :))

còn mí cái nữa sau up

Sẵn tao thay ava hình đó lun
thâm thúy đến thế là cùng nhìn mà càng sợ :))

Còn cái nì hay đôc :D

Nó ở nhà tao --->here : http://bialnichan.zidean.com

Chỉnh sửa lần cuối:
thế để thằng Linh post bài trong topic khác rồi để người ta đọc lại thấy nó như nạn nhân rồi coi cả lớp như bọn vô tình thì sao.còn nữa ai bảo con trang tao muốn làm lớp trưởng.tính tao ko thích làm to, phải chịu trách nhiệm mà biết tài mình chả đến đâu.tao cũng biết có nhiều chuyện đã rõ ràng roòi thì ko nói làm gì nhưng có những chuyện tao thấy ko nói ra ko chết ai.thằng Linh nói tất.thế cũng đủ tức rồi ông lại lên post một bài để kêu khổ/có gì nói thẳng vào mặt nhau, tao thấy thế rõ ràng hơn.thằng Linh thấy mình bị oan, rồi mình đúng thì cần gì phải post lung tung.chuyện của lớp cứ post lên topic lớp.hơn nữa cái bài trên là của Kiên, bạn ý nhờ tao gõ hộ chứ tao ko biết thằng Linh làm gì vào hôm đó cả.rồi còn chịu nhiều áp lực nữa, nếu thằng Linh khổ quá thì từ chức đi, có ai tiếc đâu.trong lớp có bạn ngoan, có tài tổ chức, có trách nhiệm, nghiêm túc hơn nó, để người ra làm.nếu ai cũng sợ trách nhiệm thì để tao làm cho.tao kém tài nhưng việc để cô trách mắng chút thì tao ko ngại đâu.còn bao che cũng tùy việc có những việc tao cũng thấy ko bao che được nhưng hạ bớt tầm nghiêm trọng thì nên làm.

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Tớ cứ tưởng ấy phải tức Link lắm vì cái vụ mách cô... Ko ngờ... :)

Yêu các bạn thế.... :x Chí mà phù.... :))
uh` cái chuyện đổi chổ thì nói cũng được( vì đúng là h nào cũng đổi ^^', tớ cũng ko sao) ^^" nhưng cái chuyện chơi mobile thì hơi chi tiết...lúc về cũng thấy bực thật..nhưng lúc sau thì hết, nghĩ nó cũng có cái khó...nên thôi..ko nhắc chuyện đó nữa...^^'...Mà có ai ghét bỏ gì đâu...tớ vẫn chơi bóng rổ + nói chuyện bình thường...hehe^^'

Mà Chí mà phù là j` hả Linh...sao lai. " chí mà phù "..??:))

Hic sorry hum qua tớ ko bảo mấy thằng Đức Anh + Đạt đi được...chúng nó cứ thích ngồi xem hơn....hì hì...^^ để lần sau nhớ...ngon thế...8-} :))

Trần Hoàng Nam đã viết:
thế để thằng Linh post bài trong topic khác rồi để người ta đọc lại thấy nó như nạn nhân rồi coi cả lớp như bọn vô tình thì sao.còn nữa ai bảo con trang tao muốn làm lớp trưởng.tính tao ko thích làm to, phải chịu trách nhiệm mà biết tài mình chả đến đâu.tao cũng biết có nhiều chuyện đã rõ ràng roòi thì ko nói làm gì nhưng có những chuyện tao thấy ko nói ra ko chết ai.thằng Linh nói tất.thế cũng đủ tức rồi ông lại lên post một bài để kêu khổ/có gì nói thẳng vào mặt nhau, tao thấy thế rõ ràng hơn.thằng Linh thấy mình bị oan, rồi mình đúng thì cần gì phải post lung tung.chuyện của lớp cứ post lên topic lớp.hơn nữa cái bài trên là của Kiên, bạn ý nhờ tao gõ hộ chứ tao ko biết thằng Linh làm gì vào hôm đó cả.rồi còn chịu nhiều áp lực nữa, nếu thằng Linh khổ quá thì từ chức đi, có ai tiếc đâu.trong lớp có bạn ngoan, có tài tổ chức, có trách nhiệm, nghiêm túc hơn nó, để người ra làm.nếu ai cũng sợ trách nhiệm thì để tao làm cho.tao kém tài nhưng việc để cô trách mắng chút thì tao ko ngại đâu.còn bao che cũng tùy việc có những việc tao cũng thấy ko bao che được nhưng hạ bớt tầm nghiêm trọng thì nên làm.
Thôi Nam ơi bỏ chuyện này đê...lên hamachi đánh war với tao đi...^^'hehe

uh uh.nghe hay đó.nói mãi cũng mệt rồi.
nhưng hamachi nhà tao hỏng rồi.tối nay mày lên mạng tha hồ chơi với cả hội.

Chỉnh sửa lần cuối:
Xen vào 1 tí :)
@ Trang : YM mày là giề tao có chiện mún hỏi :-/
Chú thích mình học basket cùng ế :D

Ơ, "chí mà phù" mà ko biết ah... :D Là cái món ở quán ông Phạm Bằng í... :D Màu đen đen ăn ngon phết ấy........ :)

Ôi giời, hôm qua tớ với Dương đi rủ mãi ĐA với Đạt mà ko được... :D Đã thế cái bạn nào ngồi gần đấy... ( Trung A1 :-/) lại còn nhìn mình như kiểu mình thix ĐA ấy... :)) :))

Lần sau đi chơi games... ;)

YM Trang là littlezi90... :x Nhưng mà YM nhà bạn ấy cũng đơ nên bạn ấy ít vào.... :D

Tình hình là hôm nay nghe các bạn bàn tán kinh quá nên mới lên đây xem ( tội lỗi quá đi ) . Nhưng mà hình như mọi việc cũng đâu lại vào đó rồi nhỉ ! Anh Hưng này , anh bắt em lên xem mỗi mấy bài dàn hòa với tổ chức cờ vua ah ? Bó tay ! Đúng là nó cũng thâm thúy , ý nghĩa và trừu tượng thật nhưng mà có cần quảng bá không anh ? :-/ . Uh ! Tớ chỉ muốn nói hôm nay các bạn bảo 7/20 được giải lý là thật hay cá ? Tơ hi vọng là thật vì dạo này tớ cãi nhau với mẹ quá nhiều rồi ! :| . Ah quên , các bạn lớp mình tự lập account đi , cứ mượn nhau thế này thì khổ lắm , nhầm người chi chít ! Hoàng Nam này , hôm nay lúc học thể dục tao không hiểu mày nói gì nhưng tao hi vọng là mày đừng có làm thật đấy ! Thà ăn cá còn hơn !
À quên ,hội bánh rán lần tới đi đâu ? Tơ đi với ! nhưng mà đừng về muộn quá được không ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ah quên , các bạn lớp mình tự lập account đi , cứ mượn nhau thế này thì khổ lắm , nhầm người chi chít
Hahahaha tao có nick roai` hahahah

==================

Bắn gun đi :D
Tao mất sạck đồ rùi nhưng bi giờ có chút ít đồ ( đồ dởm tạm bợ )đứa nào đồ khủng chia bớt đồ cho tao T.T từ vụ bị mất đồ chán wes ko thèm chơi nữa T.T bi giờ quay lại pó chân

Bảo Hoàng ca ý...<< gosu GB...trong người chắc 2 mil gold..mặc đồ thì khủng nhất nhì...:))

Trần Huyền Trang đã viết:
< chicki >

bắn gun là bắn gì vậy ??

Ack, bộ ko bít hay giả vờ vậy
Gun là gunbound -''- có gì đâu

Nguyễn Châu Giang đã viết:
Bảo Hoàng ca ý...<< gosu GB...trong người chắc 2 mil gold..mặc đồ thì khủng nhất nhì...

Để tao hỏi heheheh :D

< chicki > ... gun có gunz, gun ( off line ) ... đâu chỉ mỗi gunbound +_+

Tao đố bọn mày câu hỏi cho 1-4 ne` : “Một người đàn ông sau khi lấy công chúa, anh ta sẽ trở thành???”

Heheheheh cứ trả lời bình thường khỏi suy linh tinh :D:D:D:D

Tình hình là tớ thấy cái ava của Thư trông ghê quá... :-s Tớ nhìn sợ lắm... :((

Tớ chả hiểu sao lớp mình rất là vui thế mà hôm nay ngày Cá tháng tư mà ko thấy ai lừa ai cả... :D Chán nhờ... :) Tớ thì ko biết lừa thế nào... :)

Ah quên , các bạn lớp mình tự lập account đi , cứ mượn nhau thế này thì khổ lắm , nhầm người chi chít !
Ơ ai nhầm... :-/ Có ai mượn acc của ai đâu.... :D

Hôm nay bạn Tuấn Sơn làm tớ sợ quá...:-s Tự nhiên bạn ấy bảo mình... "Trong mấy ông ở Lạng Sơn hình như chỉ có bố cậu là sống sót, ko làm sao thôi... " Khiếp... bạn ấy nói như đúng rồi ấy... :) Đến mình còn ko biết bố mình thế nào... 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên