Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ờ đấy làm sao :)) :)) :))

----------

Ngại quá, chẳng biết bài mình làm được hơn nửa điểm ko :-s , đến khi có kết quả lại bét bảng thì chẳng dám nhìn ai nữa :-s ...

CJ hết trò sao mà câu đi câu lại /:)
Roll-Over có phải 1 loại xe ko mày :))

tao tự hỏi mãi k0 hiểu nick kuka của thằng giang nghĩa là gì??? "cục cứt" chăng? hay cục c...:))

Sướng mỗi bài cuối >>> dễ vãi kinh :)) , yên tâm ít nhất được 5 điểm :D

----------

Pó tay Hưng poz bài nhảm:|
À, thế so-called friend là gì, nhìn mãi mà chưa biết nghĩa :-?

:D tình hình là chẳng hiểu sao làm xong Anh chẳng còn chút khái niệm giè về nó....8-}

lâu lắm rồi kể từ khi ko học thêm cô HL nữa...tớ mới phải làm TA trong tình trạng nhức đầu thế này...:| mấy bạn lớp A1 bảo đề cũng "thường thường bậc trung" ...:)) h mới hiểu sức mình có hạn...:) --> từ h hi vọng sẽ cố gắng lên....8-|

Lúc đầu nghe Linh trưởng điêu kêu có cả Nghe, Viết ... ai ngờ như kt 1 tiết chỉ mỗi tội là 60p và tất nhiên ... khó hơn :D

:)) ờ... kêu là có nghe...con Cụt bảo có viết bài luân...:)) làm tớ suýt nữa quay đầu ra về luôn...:))

trong phòng tớ có 1 em lớp 8 trường Chu yêu lắm ý...:x lúc đầu tớ ngồi cạnh em ý.... sau bị pờ-rờ chuyển đi...:( em ấy xinh (tớ là ít khi khen người khác xinh lắm đấy...[-x) mà lại ko đú...:x nhìn trông thiện cảm lắm...:> từ lúc đứng ngoài cửa lớp tớ đã liếc rồi...:)) :)) :x phí là ko giao lưu đc với em ấy lâu...:-?

Bính hôm nay bắt 1 lũ ở lại chép học bạ >>> nhiều chuyện hay lắm :D

Đầu tiên là vụ ảnh ;;) ;;) :D :)) :))

Ờ, rồi chép gần xong tên bên ngoài thì có bà đi vào nói phải viết chữ in hoa và mực đen >>> pó tay 8-} , thế là mk chép nốt bằng chữ hoa thường 8-|, mực thì kệ nốt

Phát hiện ra nhiều cái thú vị >>> VD: Đức Anh giới tính nữ :)) :)) :)), Minh Hoàng được khen là ... :)) :)) :)) ........ >>> pó tay

Bính đi lúc đầu rồi ko thấy quay lại nữa, lại chẳng dặn dò gì, làm thì có mấy đứa chép 1 lúc lại chạy đi chơi hết :D

tình hình là vụ ảnh buồn cười nhất phải kể đến ảnh của...:)) còn ảnh tớ ko bạn nào đc xem....:"> :))

cái mụ văn phòng nhiễu thế ko biết..../:) toàn bắt nạt học sinh...[-x kêu bọn tớ :" sao cô Bính lại nhờ những đứa cẩu thả thế nhỉ....8-} con gái mà ẩu thế ah....8-}" có mỗi vụ sắp xếp chứ mấy...:| kn....[-x

@Bảo: ấy vứt mấy cái ảnh lớp mình cho tớ đi...:) qua email hay HAO cũng đc....

----------

@ Hưng: cái con trong ava mày là con giè mà mày để suốt thế...:D

MK ThÌ ĐỪng NgỒi CẠnh Tao NỮa ThỨ 2 Tao BẢo CÔ ĐỔi ChỖ,mẸ ToÀn MẤy ĐỨa ĐÉo BiẾt GÌ MÀ CŨng Đi Phao Tin GiỜ Tao BẢo MÀy LÀ ĐỒ Ngu ThÌ MÀy CŨng Ngu ThẬt Ah`

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Ngọc Hưng đã viết:
MK ThÌ ĐỪng NgỒi CẠnh Tao NỮa ThỨ 2 Tao BẢo CÔ ĐỔi ChỖ,mẸ ToÀn MẤy ĐỨa ĐÉo BiẾt GÌ MÀ CŨng Đi Phao Tin GiỜ Tao BẢo MÀy LÀ ĐỒ Ngu ThÌ MÀy CŨng Ngu ThẬt Ah`
:| tình hình là có cái giè mà phải thế.... sao phải chửi chứ..../:) mày trêu người ta thì chẳng sao mà người ta động đến mày một tí là mày tức...:| lần sau đừng dùng từ đ** trước mặt tao...:|

tình hình là dù trong lúc bực tức nhưng chữ mày vẫn rất bay nhảy...:)) --> mày vẫn còn đủ khả năng kiềm chế....:D chữ loại này hợp với E hơn là VN...:>

so-called = cái gọi là... (tao đoán bừa mà về tra đúng:)))

Mà đề này..hic hic với khối ko chuyên thì có lẽ là khó nhưng với bọn A1 thì tao nghĩ là dễ...:)) Trao giải chuyên và ko chuyên riêng đúng ko ? có đứa bảo thế...(mà bít chắc là tao ko đc. rồi)/:)

Trần Huyền Trang đã viết:
:| tình hình là có cái giè mà phải thế.... sao phải chửi chứ..../:) mày trêu người ta thì chẳng sao mà người ta động đến mày một tí là mày tức...:| lần sau đừng dùng từ đ** trước mặt tao...:|

tình hình là dù trong lúc bực tức nhưng chữ mày vẫn rất bay nhảy...:)) --> mày vẫn còn đủ khả năng kiềm chế....:D chữ loại này hợp với E hơn là VN...:>
tao trêu người khác nhưng tao k0 nói chuyện cái kiểu như mày,đến giờ tao mới nói thật mày có bao giờ suy nghĩ là mày sẽ nói gì và điều mày nói sẽ khiến người nghe nghĩ thế nào trước khi nói k0??? chuyện ngày xưa chỉ là trò đùa giữa các boy mày thì biết cái gì chứ???? mà cũng phát biểu những câu như thế
-thứ hai chữ tao chả có gì bay nhảy cả khi mày viết chữ hoa có dấu nó sẽ ra như vậy tao nói thật là lúc tao đọc bài của mày tao rất bực mình
-thứ 3 nếu mày cảm thấy k0 thoải mái khi ngồi cạnh tao thì tao sẽ xin cô chuyển đi

@ hưng: lần sau nếu muốn viết hoa cả tràng thì phiền giữ nút Shift chứ đừng Caps Lock...
cảm ơn...

Đào Đức Linh đã viết:
@ hưng: lần sau nếu muốn viết hoa cả tràng thì phiền giữ nút Shift chứ đừng Caps Lock...
cảm ơn...

:-/ cái chữ đó thú vị đấy chứ -_-', hôm nào dạy tao viết :D

* H + T ?? 2 anh chị có chuyện gì vật ta :|, 9 bỏ làm 10 đê :))

các bạn về nhà mà vẫn nghĩ đến bài KT ah...:) tớ thì ra khỏi phòng thi đã thấy nhức đầu lắm rồi....:|

cảm ơn...
tình hình là rất thix cái câu này...:)) nó chẳng liên quan giè đến chủ đề cả...:)) --> làm nguội đi phần căng thẳng...:D

* H + T ?? 2 anh chị có chuyện gì vật ta , 9 bỏ làm 10 đê
tao ko hiểu câu tục ngữ này....:D

Yê khai trương nick chờ mãi mới được :D :D ^^

Hee
Hôm wa bọn mày thi tốt cả chứ tao ở nhà lên net , gunbound :D:D:D

Ăn cơm đi học thôi T.T

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên