Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Làm sao đủ nữ đc... :-? Cả lớp có đúng 3 đứa chơi... :))
Thôi, cứ cho bọn tớ vào ké đi... :)) Tớ thik đội có bạn ĐA... ;;)

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Được các bạn trêu thế là sướng chứ.... :) Đúng là rất đáng nhớ mà... ;)
(bài viết cuối cùng về vấn đề hoang tưởng...)
được các bạn trêu đáng nhớ thật đấy...
bây giờ cứ tưởng tượng xem...
giả dụ như lần trước ở lớp học thêm Lý, tui chỉ nêu 1 ý kiến đóng góp cho câu hỏi của HHoàng...
cái gì mà viên đạn bắn vào vật => viên đạn đi tiếp mà vật thì giật ngược trở lại...
nếu để ở chân tường => nó cũng bật lại đúng ko?
Thế mà ông MHoàng còn nói "thôi đừng hoang tưởng nữa Linh ơi", rồi lại "thưa thầy trên lớp thằng này hoang tưởng nhiều lắm thầy ạ"...
Vậy thì bị trêu thế mà cảm thấy sướng sao???
Vậy nếu mà cứ quy mọi người về hoang tưởng thì từ tưởng được nghĩ ra làm gì???
............................
thôi nói chung...
cho qua mọi chuyện...
thích gọi tao thế nào cũng dc...
miễn đừng có quá trớn...
và đừng có cụ thể hóa nó như là đưa hợp đồng ký kết hay rêu rao mọi người đó...
............................
cảm ơn...

cần gì xin xỏ nó.thích thì cứ vào thôi.nó có nắm quyền quản lý đâu.
mới đọc bài mày.tao thấy thăng MHoangf nhộn đó chứ.đúng là thằng hoang tưởng.mày muốn chứng minh mình thật sự hoang tưởng hả Linh.
lại đọc thêm đoạn cuối tao nghĩ là nếu ai đến lớp mình thì giới thiệu mày là lớp trưởng kiêm hội trưởng hội hoang tưởng cũng thật thú vị.

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc thik đội có Đức Anh...
thằng trâu nhất lớp...
hum qua chơi bóng rổ lòi kèn hết 2 tiết...
đến ra chơi tiết 3 đã thấy ổng xuống sân chơi tiếp...
đến hết giờ thể dục lại còn 1 mình dẫn bóng qua Kiên và CJ rùi lên rổ, rùi lên rebound tranh bóng...
bó tay...
......................................
ặc nữ biết chơi thì đúng 3 người...
nhưng những người muốn thử chơi thì có bao nhiêu??
Chơi vui là chính hay giải thưởng là nhất???

----------

Trần Hoàng Nam đã viết:
cần gì xin xỏ nó.thích thì cứ vào thôi.nó có nắm quyền quản lý đâu.
ừ quá tốt...

còn tớ là cây chuyền của Đạt:))
Đội nào có Đạt kể cả yếu hay mạnh tớ cũng sẽ xin xỏ vào:D

Thôi dẹp cái chuyện Hoang tưởng đi... :| Tớ thấy Link cứ trầm trọng hóa vấn đề chứ thực ra nó có cái j đâu... :-? Cả Bảo cũng thế... :| Tớ ko hiểu sao Bảo cứ ghét bị gọi là Bảo down... :-? Được đặt biệt danh là bạn bè phải quý lắm mới thế... Thế mà Bảo cứ làm như mọi người trêu chọc hay j j khác ấy... [-x... Tớ chỉ mong có biệt danh mà ko đc... :D

Mà chiện bóng rổ... :D Nói thế là tớ hơi tự ái rồi đấy... :)) b-) Đùa chứ tớ vào đội có ĐA chỉ vì ĐA hay chuyền bóng cho tớ chứ ko phải vì ĐA chơi giỏi... :) Tớ có cần vào đội giỏi đâu... :) ĐA ít ra thỉnh thoảng tự nhiên bảo... Hà Link chuẩn bị cầm bóng nhé.... :) Rồi một lúc sau thì... HL này... rồi tống bóng vào mặt tớ... :)) Tất nhiên là tớ chuyền lại ngay cho nó vì sợ mất bóng... :)) :)) :)) Thế mà mình vẫn đi bảo nó ... Thấy tớ giữ bóng tốt ko... :)) :)) --> bó tay mình... :))

nhảm...
đừng quan tâm...

----------

ợc...
cho hỏi...
cái nhóm Hana Yori Dango gì đó, còn gọi là Hội bánh rán á...
tui tưởng nó là viết tắt của HYD - Con nhà giàu chứ???
ủa hội ăn bánh rán = con nhà giàu???
nghe cũng hợp lý...

uh... đúng rồi... :))
Cái Hana yori dango chính là tên tiếng Nhật của truyện "Con nhà giàu"... :D
Nhưng mà nghĩa của nó là " có thực mới vực được đạo " ... :) Chẳng qua người ta dịch ra thế thôi... :D

ợc hỏi tiếp...
chẳng phải cô Bính đã chia tổ ra đấu bóng rổ sao???
Tổ 2w3 vs. Tổ 1w4...
=> Hà Linh làm sao team w Đức Anh dc???

----------

và điều kỳ quặc hơn...
tưởng bác Linh đi học rùi???

Có mỗi cái chuyện bé thế mà mày hóa thành chuyện to thế Linh...chúng nó trêu trao suốt ngày...nhiều hơn hết...nhưng thấy sau mỗi lần thế...lại cười..vui là chính..Đúng như Hà Linh nói...bọn bạn nó quý lắm mới đặt biệt danh cho đấy...Tao cũng ko có gì phải phàn nàn cả..thà cứ để chúng nó trêu mình...>>> cười...còn hơn là lớp ko có tiếng cười + nói chuyện... thì chả ra cái gì cả...vì thế thì bồn lắm...

Tao tưởng br ko đấu nữa...hum nọ có 2 tiết Toán nghỉ mà ko đấu luôn cho nhanh...???Nếu hum đấy đấu thì tổ 2,3 bọn tao là cho Trần Trang vào đầu tiên rồi...:D..2 tổ kia đừng có quên Hà Linh nhé..:D..Có 2 bạn gái vào đánh nhộn hẳn lên...mà lúc đánh bóng chúng nó cãi nhau nhiều quá...có 2 galz vào mới bớt mồm được...:))

Ơ tổ 1-4 à?:D.Mình cùng đội với thằng Đạt rồi:))
Thế thì tớ với Hà Link 1 đội đê;)(đi kèm Trang cho sướngb-):)))

uh, tớ với Dương ke Trang... :)) Ko đc để cho bạn ấy ném đâu... :) Bạn ấy ném kinh lắm... :)) Phải block... :)) :))

Nguyễn Châu Giang đã viết:
Có mỗi cái chuyện bé thế mà mày hóa thành chuyện to thế Linh...chúng nó trêu trao suốt ngày...nhiều hơn hết...nhưng thấy sau mỗi lần thế...lại cười..vui là chính..Đúng như Hà Linh nói...bọn bạn nó quý lắm mới đặt biệt danh cho đấy...Tao cũng ko có gì phải phàn nàn cả..thà cứ để chúng nó trêu mình...>>> cười...còn hơn là lớp ko có tiếng cười + nói chuyện... thì chả ra cái gì cả...vì thế thì bồn lắm...

Tao tưởng br ko đấu nữa...hum nọ có 2 tiết Toán nghỉ mà ko đấu luôn cho nhanh...???Nếu hum đấy đấu thì tổ 2,3 bọn tao là cho Trần Trang vào đầu tiên rồi...:D..2 tổ kia đừng có quên Hà Linh nhé..:D..Có 2 bạn gái vào đánh nhộn hẳn lên...mà lúc đánh bóng chúng nó cãi nhau nhiều quá...có 2 galz vào mới bớt mồm được...:))

:x :x :x :x Bài này của Giang đáng đc + đcl... :) :)

Lần đầu tiên thấy CJ viết dài như vậy, đúng là đáng cộng đcl :)

Dù gì thì tớ vẫn ko thích nick mình lắm [-( [-( [-( :-? ...

Trần Huyền Trang đã viết:
@linh: cũng có hơi bực mình.... nhưng là do thằng Hưng cứ đổ sang cho tớ mấy cái nó xuyên tạc....[-x
mà cái khẩu hiệu ấy phải bít chính xác chứ...:))

@mọi người:ava mới của bạn Hưng...cho tớ hỏi xấu hay đẹp...:))
tao nói hoàn toàn là sự thật có nhân chứng hẳn hoi ai k0 tin có thể hỏi Hương ,Nhung hay mấy bạn ngồi gần đó
thứ 2 ava cua tao xấu hay đẹp liên quan gì tới mày thích nổ ra chiến tranh ah`:))

ợc thế ngày mai định dồn 3 tiết chơi điên cuồng hả???
Cô có cho ko???
blah blah blah...
cnah cnah cnah...
Hah hah hah....

Cô ko cho thì biểu tình chứ còn gì nữa:-s(nhưng biểu tình được hay ko lại là cả vấn đề8-}:D)
@Bảo:Thằng Đạt nó quý mày lắm mới sáng chế ra cái nick đấy:)).Mày đừng có kêu ko thik uổng công nó:))=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên