Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ye, wel còm chị trang vào hội
:) cám ơn em nhưng chị có bị hoang tưởng đâu mà vào hội này....[-x

vâng 1 điều thật trùng hợp tất cả các thành viên trong hội hoảng tưởng của chúng ta đều có tuổi thơ k0 êm đềm điển hình là hội trưởng anh Lê Quốc Linh
- Hội hoang tưởng hiện nay rất cần người hội trưởng anh LQL đã sục sạo và tìm tòi mọi ngõ ngách ,nhưng đúng là "nhân tài như lá mùa thu",vâng nhưng chúng tôi vẫn tìm ra đc 1 chiếc lá,đó chính là chị Trần Huyền Trang , thay mặt anh Linh chủ tịch hội hoang tưởng tôi xin bổ nhiệm cho chị Trần Huyền Trang vào chức hội viên danh dự của hội hoang tưởng ,sau quá trình dài xem xét tôi thấy chị là người có lòng nhiệt huyết giàu trí tưởng tượng ,đồng thời trao cho chị danh hiệu cao quí nhất của tổng hội Hoang tưởng"The Trau Quy's Girl"
Mọi người vỗ tay nào
vớ vẩn....[-x mày bị đao ah....8-| có mỗi chiện cái tờ giấy.... mà tao hỏi:"tại sao tờ giấy lúc nãy màu vàng mà bây h lại màu xanh????8-}" --> ý tao là lúc nãy tao có nhìn nhầm màu tờ giấy ko nhỉ....:-? chứ đâu phải "tại sao tờ giấy lại đổi màu...8-}".... Mày đang hoang tưởng ra câu nói của tao đấy ah...:))

mà tình hình nhân danh cái tôi của tao trong xã hội....:)) tao yêu cầu mọi sự bổ nhiệm xin đc chấm dứt ở đây...:))

Trời ơi,thật là bố của bức xúc x(
Hnay sau khi bánh rán no nhân trần say,tớ đã đấu tranh rất gay gắt xem có nên đi học ko vì chỗ học ở tận ngã tư sở mà ở đó lại đang là Cầu Giấy .Cuối cùng nhờ quyết tâm cao của một học sinh gương mẫu tớ đã suy nghĩ và thi hành quyết định đi học>theo lời Hà Link và CHấy,tớ đi cùng đường với các bạn ấy mà chẳng hiểu nó là ở đâu.Sau đó lần lượt Hà Link,chấy rẽ đi abc đâu đó,rồi Trần Trang với Bảo cũng lần lượt bỏ tớ mà đi để một mình tớ đơn thân độc mã đi giữa con đường tối tăm như cái tiền đồ sắp tới của tớ.Tớ đi mãi,đi mãi cho đến một chỗ có chỉ dẫn đi thẳng là cầu mới và đi sang trái là ngã tư sở.Tớ nhớ đến lời Hà Link là cứ đi thẳng là tới nên quyết định rẽ sang trái để tiếp tục đi thẳng=)).Thế rồi lại đi mãi,đi mãi cũng đến một cái chỗ người ta gọi là ngã tư sở.Tớ lao ra như đúng rồi và kết cục là đường 1 chiều và tớ phải quay lại,vòng lên trên để đi xuống Thái hà.Thôi,đã đi đến đây là phải cố nốt,mới có 6h35 thôi.Ôi giời,tớ nhìn thấy một chỗ rẽ và thấp thoáng có chữ phố Thái gì gì đó(do trời mưa nên chả nhìn rõ nhưng đoán chắc là đúng chỗ rồi) thế là ngay lập tức rẽ vào đấy nhưng chắc bạn nào cũng có thể đoán được với cách kể chuyện như thế này của tớ thì đó lại là đường Thái Thịnh.Ko thể tin được đời lại có thể đen đến thế.Ko sao,tiếp tục vươn tới,tớ quay lại và đi thẳng đên chỗ rẽ mà tớ chắc chắn là đúng.Ra đến ngã tư,tớ cứ nhìn mãi mà chả hiểu là đi thẳng hay rẽ trái để đến Thái Hà.Cuối cùng tớ nhận ra cái hàng váy cưới mà mỗi lần đi qua tớ đều nhủ là sau này mình ko cưới thì thôi chứ đã cưới là phải tậu một cái váy ở đây để mặc.Thế là tớ rẽ trái.Đến lớp học thêm nhớ,hnay lớp tớ xịn cực kỳ,thuê hẳn một hàng net để học Hóa bằng máy vi tính.Tớ vào đấy học mà chả hiểu gì,nào là thuyết lai hóa obitan,nào là sơ đồ nguyên tử của Đanton.Tớ lúc ấy đang mệt nên cũng chả quan tâm lắm.Tớ đang định ngủ thì thầy ra bảo tớ:"nào tiểu thư,có hiểu gì ko?","dạ,có ạ."Tớ đang ngồi trong lớp học đấy,chết thầy đến.Tẹo viết tiếp.
Chết cười,mình bịa như đúng rồi.Tớ cũng chỉ bịa chỗ học bằng máy vi tính thôi nhớ còn lại đoạn trên là thật đấy.Tớ phi như con điên đến lớp cuối cùng thì cũng kịp để vào...ăn 1 cốc chè bưởi.Phỉ phui cái mồm tớ,hnay lớp nghỉ học thật.Chả hiểu kiểu gì đến thấy vắng toe,bác chủ nhà ra thông báo nên tớ lúc đấy đang khát quyết ra ăn cốc chè rồi đi về.Nhưng ăn xong thì lại mưa to.Tớ chui vào hàng net để viết cái này giải đen.
Hnay tuy tớ đen thật nhưng mà vui quá đi mất.Tớ chơi bóng rổ hẳn hoi nhớ.Khoái nhất là cứ:"Đạt ơi,đạt ơi".Chết cười.mà tớ phát hiện ra hàng chè ở gần chỗ học của tớ ngon lắm.Lần sau đi ăn nhớ.Mà tình hình là cứ T6 các bác mang tiền lẻ đi để góp chứ cứ ăn trực quỹ lớp ngại lắm.Thế nhớ,bài tường thuật đến đây kết thúc
Dương là sự lựa chọn chính xác hơn cho chiếc lá đấy đấy....:> thế nhá...:))

lê thùy dương đã viết:
Trời ơi:(,thật là bố của bức xúc x(
Hnay sau khi bánh rán no nhân trần say:)),tớ đã đấu tranh rất gay gắt xem có nên đi học ko/:) vì chỗ học ở tận ngã tư sở mà ở đó lại đang là Cầu Giấy 8-}.Cuối cùng nhờ quyết tâm cao của một học sinh gương mẫu tớ đã suy nghĩ và thi hành quyết định đi học:>>theo lời Hà Link và CHấy,tớ đi cùng đường với các bạn ấy mà chẳng hiểu nó là ở đâu:D.Sau đó lần lượt Hà Link,chấy rẽ đi abc đâu đó:)),rồi Trần Trang với Bảo cũng lần lượt bỏ tớ mà đi:)) để một mình tớ đơn thân độc mã đi giữa con đường tối tăm:-s như cái tiền đồ sắp tới của tớ:)).Tớ đi mãi,đi mãi cho đến một chỗ có chỉ dẫn đi thẳng là cầu mới và đi sang trái là ngã tư sở:-?.Tớ nhớ đến lời Hà Link là cứ đi thẳng là tới nên quyết định rẽ sang trái để tiếp tục đi thẳng=)):)).Thế rồi lại đi mãi,đi mãi cũng đến một cái chỗ người ta gọi là ngã tư sở:-s.Tớ lao ra như đúng rồi8-} và kết cục là đường 1 chiều và tớ phải quay lại,vòng lên trên để đi xuống Thái hà:(.Thôi,đã đi đến đây là phải cố nốt,mới có 6h35 thôib-):)>-.Ôi giời,tớ nhìn thấy một chỗ rẽ và thấp thoáng có chữ phố Thái gì gì đó(do trời mưa nên chả nhìn rõ nhưng đoán chắc là đúng chỗ rồi:D) thế là ngay lập tức rẽ vào đấy:)) nhưng chắc bạn nào cũng có thể đoán được với cách kể chuyện như thế này của tớ thì đó lại là đường Thái Thịnh:((.Ko thể tin được đời lại có thể đen đến thế:((.Ko sao,tiếp tục vươn tới,tớ quay lại và đi thẳng đên chỗ rẽ mà tớ chắc chắn là đúng:).Ra đến ngã tư,tớ cứ nhìn mãi mà chả hiểu là đi thẳng hay rẽ trái để đến Thái Hà.Cuối cùng tớ nhận ra cái hàng váy cưới mà mỗi lần đi qua tớ đều nhủ là sau này mình ko cưới thì thôi chứ đã cưới là phải tậu một cái váy ở đây để mặc:)).Thế là tớ rẽ trái/:).Đến lớp học thêm nhớ,hnay lớp tớ xịn cực kỳb-),thuê hẳn một hàng net để học Hóa bằng máy vi tính:>.Tớ vào đấy học mà chả hiểu gì,nào là thuyết lai hóa obitan,nào là sơ đồ nguyên tử của Đanton8-}.Tớ lúc ấy đang mệt nên cũng chả quan tâm lắm:p.Tớ đang định ngủ thì thầy ra bảo tớ:"nào tiểu thư,có hiểu gì ko?;;)","dạ,có ạ."Tớ đang ngồi trong lớp học đấy,chết thầy đến:-s.Tẹo viết tiếp:)).
Chết cười,mình bịa như đúng rồi:)).Tớ cũng chỉ bịa chỗ học bằng máy vi tính thôi nhớ còn lại đoạn trên là thật đấy:D.Tớ phi như con điên đến lớp cuối cùng thì cũng kịp để vào...ăn 1 cốc chè bưởi:)).Phỉ phui cái mồm tớ,hnay lớp nghỉ học thật/:).Chả hiểu kiểu gì đến thấy vắng toe,bác chủ nhà ra thông báo nên tớ lúc đấy đang khát quyết ra ăn cốc chè rồi đi về:(.Nhưng ăn xong thì lại mưa to:((.Tớ chui vào hàng net để viết cái này giải đen:)).
Hnay tuy tớ đen thật nhưng mà vui quá đi mất:).Tớ chơi bóng rổ hẳn hoi nhớ:>.Khoái nhất là cứ:"Đạt ơi,đạt ơi":)).Chết cười:D.mà tớ phát hiện ra hàng chè ở gần chỗ học của tớ ngon lắm:).Lần sau đi ăn nhớ:x.Mà tình hình là cứ T6 các bác mang tiền lẻ đi để góp chứ cứ ăn trực quỹ lớp ngại lắm:)).Thế nhớ,bài tường thuật đến đây kết thúc:)

Ôi, Dương ơi, khổ thân ấy thế ah… :) Thế mà tớ ko biết… :) Xin lỗi nhé… :) Ko hiểu sao lúc đấy tớ cũng linh tính là ấy sẽ đi lạc đường… 8-} Bởi vì chỗ Ngã Tư Sở ấy đang làm đường… :) Nhưng mà tớ cứ nghĩ là thông minh như Dương thì thế nào cũng tìm đc đường… :D Mà ấy đi thế nào lại vòng ra đc Thái Thịnh thì cũng tài thật đấy… :)) Đi như thế nghĩa là đáng ra ấy phải đến đc Ngã Tư Sở rồi… :) Thực ra thì Thái Thịnh // với Thái Hà… :) Cùng bố Thái cả mà… :))

Hôm nay vui nhờ Dương nhờ… :D Chắc là vì thế mà Dương đổi ngay chữ kí… :) Thế chứ… :) Vừa mới nói với Dương hôm trước hôm nay đã đổi ròi…:D Tất cả là vì tháng 3… :) Sướng quá, có tên mình… :x

Linh...ấy làm bản khai sinh hội đi...
Hội mình bình dị ấy mà…:)) Khai sinh làm j… :)) Luật bất thành văn thôi… :))

quả thật sao bánh rán mỡ thế...:(( mà bà bán bánh cũng chán....
Ấy, Đức Anh đã bảo là ngon đối với tớ chưa chắc đã ngon với bọn ấy mà… :D Cấm chê đấy… :)) Bánh chán nhưng mà mình vui… :D Thế là ổn rồi… :D Lần sau đi Thuỵ Khuê nhớ Dương nhớ… ;;) Mà có khi còn phải chơi games ở GV nữa… ;) Hội mình lắm chương trình quá… :D

to Trang: đồng chí ăn nói lịch sự thứ nhất ở đây k0 có ai bị đao cả (trừ Bảo:)))thứ hai giờ việc bổ nhiệm đã đươc thông qua xin đồng chí phải tôn trọng quyết định của lãnh đạo;;) ,và thứ 3 k0 có 1 người bình thường nào lúc đầu chính tay mình cầm 1 tập giấy màu vàng lúc sau thấy 1 tập giấy màu xanh lại kết luận ngay là tập giấy màu vàng đổi màu sang màu xanh:)),ngoài ra tôi đánh giá cao đồng chí k0 chỉ bởi câu truyện này mà do còn nhiều hành động khác,vd như là mới chiều nay đây đồng chí đã kết luận ngay cái bút xóa đc bạn Dương cho mượn là của mình trong khi bút xóa của đồng chí vẫn yên vị trong hộp bút:))

Chỉnh sửa lần cuối:
chà .... đồng chí trang vô phương rồi .... lập tức cho làm leader của hội nhanh :D ... hièm ... đà chủ Hưng ( đà chủ hội hoang tưởng ) đã có nhời thì đồng chí trang ok đi còn gì nữa :)), mới vào hội mà được làm luôn leader òi ^^ , tui đang làm sai dịch đây nè X_X, đồng chí trang vào hội nâng cho tui lên làm vice leader đi :D, trăm sự nhờ đồng chí -_-"

@Hà Link:tớ đi ra ngã tư sở rồi mà/:).Nhưng mà đến chỗ rẽ thì tớ lại rẽ vào thái thịnh mới đơ:|
@Trang:ấy nói gì mà tớ ko hiểu:-/:-?.sao lại tớ là chiếc lá đấy đấy:-s

Đơn giản, mày xứng đáng làm hội trưởng hội hoang tưởng và The Trâu Quỳ's girl hơn :)) :)) :))

chiều nay lên bảng thì sao đây.bài chưa học tí nào do phải hiến mình cho trường.

Ờ, sáng nay đi chẳng được gì mà còn phải đứng cầm cờ tiếng rưỡi đau cả chân 8-} 8-} 8-}

Cô Bính chẳng có việc gì làm cứ đi mua việc cho lớp mình ...... hix ..... 8-}

Tao cũng nghe kể chuyện này rồi:(
Khổ thân bọn mày:-s
mà thấy bảo thằng Nam(Trần) bị mệt lắm à?/:)
có sao ko?;;)
Chiều nay ai đọc được 3 đoạn Kiều lấy điểm 15' và đọc 3 kiều+độc tiểu thanh ký+hoàng hạc lâu+như quỳnh là lấy điểm 1 tiết:)>-
Chúc bọn mày may mắn:))

Ơ, thế hả Dương... :) Sao tớ ko biết nhỉ... :D :-?
Đọc đấy là xung phong hay bắt buộc... :-? Bắt buộc là chết tớ rồi... :)
Ko thuộc đc đoạn nào cả... :))

vâng 1 điều thật trùng hợp tất cả các thành viên trong hội hoảng tưởng của chúng ta đều có tuổi thơ k0 êm đềm điển hình là hội trưởng anh Lê Quốc Linh
- Hội hoang tưởng hiện nay rất cần người hội trưởng anh LQL đã sục sạo và tìm tòi mọi ngõ ngách ,nhưng đúng là "nhân tài như lá mùa thu",vâng nhưng chúng tôi vẫn tìm ra đc 1 chiếc lá,đó chính là chị Trần Huyền Trang , thay mặt anh Linh chủ tịch hội hoang tưởng tôi xin bổ nhiệm cho chị Trần Huyền Trang vào chức hội viên danh dự của hội hoang tưởng ,sau quá trình dài xem xét tôi thấy chị là người có lòng nhiệt huyết giàu trí tưởng tượng ,đồng thời trao cho chị danh hiệu cao quí nhất của tổng hội Hoang tưởng"The Trau Quy's Girl"
Mọi người vỗ tay nào
to Trang: đồng chí ăn nói lịch sự thứ nhất ở đây k0 có ai bị đao cả (trừ Bảo)thứ hai giờ việc bổ nhiệm đã đươc thông qua xin đồng chí phải tôn trọng quyết định của lãnh đạo ,và thứ 3 k0 có 1 người bình thường nào lúc đầu chính tay mình cầm 1 tập giấy màu vàng lúc sau thấy 1 tập giấy màu xanh lại kết luận ngay là tập giấy màu vàng đổi màu sang màu xanh,ngoài ra tôi đánh giá cao đồng chí k0 chỉ bởi câu truyện này mà do còn nhiều hành động khác,vd như là mới chiều nay đây đồng chí đã kết luận ngay cái bút xóa đc bạn Dương cho mượn là của mình trong khi bút xóa của đồng chí vẫn yên vị trong hộp bút

Qua đề nghị của Robin về THT.
Tôi thấy đồng chí THT vào hội hoang tưởng của đồng chí LQL là 1 quyết định hoàn toàn đúng đắn và hay ho.
Vì thế đồng chí nên nhanh chóng thu xếp chuyện gia đình và viết đơn vào hội
để LQL còn xem và duyệt.
Chúc đồng chí được chấp nhận vào hội và đóng góp cho hội nhiều hơn
Justice League

Chiều nay ai đọc được 3 đoạn Kiều lấy điểm 15' và đọc 3 kiều+độc tiểu thanh ký+hoàng hạc lâu+như quỳnh là lấy điểm 1 tiết
thật là bó tay , sao bạn Dương lại phao tin vịt thế ! Hơn nữa , làm gì có Như Quỳnh , chỉ có văn tế Trương Quỳnh Như thôi ! Khổ thân ông tác giả , tên vợ bị biến tướng ! :| . Tình hình là hôm nay nghỉ hai tiết toán sướng thật , chơi đến chán ! :) . Tiếc là thầy Thể Dục đẫ bị thay ! Không hiểu có gì khúc mắc không , liệu có phải cô Bính không thích bọn mình nghỉ thể dục không nữa ! Hi vọng cô dễ tính một chút ( sự thật là hôm nay mưa vẫn học thì chắc không dễ tính rồi ! :(( ) . Thứ hai này chung kết bao nhiêu môn ? Liệu mình có nên mua hoa tặng các bạn thắng không nhỉ , ay mua hoa tặng cả luôn ? :-/ Xem còn tiền không đã ! :-s :-?

...hội trưởng cái chó má gì ở đây...
bọn mày móc đâu ra cái hội quái quỷ gì mà gán tao vào làm hội trưởng hả???
Rồi lại còn thằng Lê Quốc Hồ nào đó nữa...
bọn mày thấy đó là niềm vui hả???
BỌN MÀY COI ĐÓ CHỈ LÀ TRÒ ĐÙA ĐỂ ĐEM LẠI NIỀM VUI CHO BẢN THÂN MÌNH VÀ HY VỌNG LÀ ĐEM LẠI CẢ TIẾNG CƯỜI CHO NGƯỜI KHÁC CHỨ GÌ...
THẾ BỌN MÀY CÓ BAO GIỜ NGHĨ NHỮNG THẰNG BỊ HẠI ĐAU KHỔ THẾ NÀO KHÔNG HẢ???
RỒI BỌN MÀY THỈNH THOẢNG TRONG LỚP THẤY CÁI GÌ NÓ HƠI ĐIÊN RỒ 1 CHÚT LÀ LẠI GÁN CHO CÁI THẰNG LÊ QUỐC LINH HAY CÁI MISCELLANEOUS GÌ ĐÓ BỌN MÀY TỰ NGHĨ RA (mà qua những thằng đầu trò + dân thường thì tao biết bọn mày nhắm vào tao)
BỌN MÀY SƯỚNG VÌ NHỮNG THỨ ĐÓ CHỨ GÌ???
BỌN MÀY TIN VÀO NHỮNG CÁI THÔNG TIN - GỌI LÀ TIN VỊT ĐI - HAY BỌN MÀY GỌI ĐÓ LÀ TIN THIỆT CŨNG DC - VỀ NHỮNG "SỰ THỰC" XUNG QUANH TAO HẢ???
BỌN MÀY VẪN TIN ĐÓ LÀ ĐÚNG HẢ?
TỪ BỐ TAO LÀM Ở NASA
RỒI LẠI TAO TỪNG GẶP NGƯỜI NGOÀI TRÁI ĐẤT...
BỌN MÀY TIN THẾ HẢ???
..........
RỒI LẠI CÒN CÁI HỘI JUSTICE LEAGUE GÌ NỮA?
LẠI BẢO KO PHẢI HOANG TƯỞNG ĐI
THỬ XEM THẰNG BATMAN THẢ TỪ TRÊN TẦNG 3 XUỐNG CÓ BAY ĐƯỢC KO?
RỒI ROBINHOOD VỨT CHO NÓ CÁI CUNG TÊN XEM NÓ BẮN DC NHƯ MỌI NGƯỜI THƯỜNG NÓI KO???
...........
BỌN MÀY NGHĨ TAO HIỀN, TAO DỄ BẮT NẠT NÊN ĐƯỢC CẢ LẤN TỚI HẢ?
BỌN MÀY THÍCH THẾ CHỨ GÌ???
...........
...........
...........
...........
tốt thôi...

Đào Đức Linh đã viết:
...hội trưởng cái chó má gì ở đây...
bọn mày móc đâu ra cái hội quái quỷ gì mà gán tao vào làm hội trưởng hả???
Rồi lại còn thằng Lê Quốc Hồ nào đó nữa...
bọn mày thấy đó là niềm vui hả???
BỌN MÀY COI ĐÓ CHỈ LÀ TRÒ ĐÙA ĐỂ ĐEM LẠI NIỀM VUI CHO BẢN THÂN MÌNH VÀ HY VỌNG LÀ ĐEM LẠI CẢ TIẾNG CƯỜI CHO NGƯỜI KHÁC CHỨ GÌ...
THẾ BỌN MÀY CÓ BAO GIỜ NGHĨ NHỮNG THẰNG BỊ HẠI ĐAU KHỔ THẾ NÀO KHÔNG HẢ???
RỒI BỌN MÀY THỈNH THOẢNG TRONG LỚP THẤY CÁI GÌ NÓ HƠI ĐIÊN RỒ 1 CHÚT LÀ LẠI GÁN CHO CÁI THẰNG LÊ QUỐC LINH HAY CÁI MISCELLANEOUS GÌ ĐÓ BỌN MÀY TỰ NGHĨ RA (mà qua những thằng đầu trò + dân thường thì tao biết bọn mày nhắm vào tao)
BỌN MÀY SƯỚNG VÌ NHỮNG THỨ ĐÓ CHỨ GÌ???
BỌN MÀY TIN VÀO NHỮNG CÁI THÔNG TIN - GỌI LÀ TIN VỊT ĐI - HAY BỌN MÀY GỌI ĐÓ LÀ TIN THIỆT CŨNG DC - VỀ NHỮNG "SỰ THỰC" XUNG QUANH TAO HẢ???
BỌN MÀY VẪN TIN ĐÓ LÀ ĐÚNG HẢ?
TỪ BỐ TAO LÀM Ở NASA
RỒI LẠI TAO TỪNG GẶP NGƯỜI NGOÀI TRÁI ĐẤT...
BỌN MÀY TIN THẾ HẢ???
..........
RỒI LẠI CÒN CÁI HỘI JUSTICE LEAGUE GÌ NỮA?
THỬ XEM THẰNG BATMAN THẢ TỪ TRÊN TẦNG 3 XUỐNG CÓ BAY ĐƯỢC KO?
RỒI ROBINHOOD VỨT CHO NÓ CÁI CUNG TÊN XEM NÓ BẮN DC NHƯ MỌI NGƯỜI THƯỜNG NÓI KO???
...........
BỌN MÀY NGHĨ TAO HIỀN, TAO DỄ BẮT NẠT NÊN ĐƯỢC CẢ LẤN TỚI HẢ?
BỌN MÀY THÍCH THẾ CHỨ GÌ???
...........
...........
...........
...........
tốt thôi...

sao mà ghê thế:|
ai cũng thế mà thằng tqm hay tht cũng bị gán cho
nhưng mọi người đều biết đây là đùa vì thế vui vẻ thôi
batman dĩ nhiên không bay được
robinhood có thể không bắn được
vì bây giờ có điên à
tự nhiên 1 thằng bay bay trên trời
hoặc 1 thằng bắn cung giữa đường
cái vụ này tao cũng nhàn rồi
bây h đang quay trở về phần thơ và chuyện yêu thích của tao:>

Khổ quá cơ có ai dám nghĩ bạn Linh trưởng 'dễ bắt nạt với hiền' đâu chứ. Mà nếu có thì nó đã lập tức được bầu làm hội trưởng thay Linh trưởng rồi. Phương

thôi bình tĩnh bạn Linh calm down đây chỉ là đùa thôi mà,hội JL có bảo là mọi người trong hội là bình thường đâu đều là siêu nhân===>phi thường,hội hoang tưởng là dạng những người phi thường hơn hội JL kiểu như elite group đóa:D,We r all friend rite?^^

friends huh???
YOU CALL THAT FRIENDS????
VÀ CÒN BẢO ĐẤY LÀ TRÒ ĐÙA HẢ???
VẬY THÌ HỎI ĐÚNG 3 CÂU...

..............

ĐÙA GÌ MÀ ĐÙA DAI THẾ??? ĐÙA XONG SƯỚNG CHƯA??? THÔI DC CHƯA???

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên