Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hà Ngọc Bảo đã viết:
Lần đầu tiên thấy CJ viết dài như vậy, đúng là đáng cộng đcl :)

Dù gì thì tớ vẫn ko thích nick mình lắm [-( [-( [-( :-? ...
Đúng là Bảo Down...:))[-x tao viết nhiều bài dài rồi...lật lại xem đi...:> b-)

nghe vẻ nghe ve
nghe vè nhà xí
thật là hết ý
có vệ sinh chung
có vệ sinh thùng..
1000 một phát
hôm wa bị tát
vi thiếu 500
thế là ông căm
bê ngay cục gạch.
chúng nó còn thách
bê nốt cục kia
tiện tay ông lia
gạch bay vào mặt
còn mỗi cái hố
còn mỗi cái thùng
vợ la, ông khùng
lấp ngay cái hố
thế là ông bố
thế là ông con
rủ nhau trăng tròn
lên đồi ' giải quyết'
con vợ điên tiết
lại đào hố lên..
béo wá ...sập nến..
a luôn vào hố
thế là ông bố
và cả ông con..
rủ nhau ..vòng tròn
nhảy ..tùm vào hố

[marquee]CHÀO MỪNG NGÀY THÀNH LẬP ĐOÀN 26/3[/marquee]

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết rồi Hoàng ơi... :)) Bạn Dô bạn ấy yêu cậu rồi... :> b-)

Tớ thấy tên Bảo thế hay quá rồi còn j nữa... :D Rất vần... :D

Nguyễn Thu Trang đã viết:
tao rất thik mày Hoàng ạ :) :x
có khi tao yêu mày mất rồi 8-| :-s

tớ có thể dùng từ bó tay để nói về bài viết này
hình như có vấn đề về hoảng loạn trong này
(đọc 1 số bài viết gần đây)
:)) :))

----------

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Chết rồi Hoàng ơi... :)) Bạn Dô bạn ấy yêu cậu rồi... :> b-)

Tớ thấy tên Bảo thế hay quá rồi còn j nữa... :D Rất vần... :D

Bảo đao là đao quý mà :)) :))
lại chẳng không hay

Thông Báo
-Vâng thay mặt hội hoang tưởng tôi xin công bố 1 tin buồn với những người yêu thích hoang tưởng 10h2,từ hôm thứ 7 tôi đã nhận được đơn từ chức của chị Trang nay mới đủ can đảm để công bố,lý do của việc từ chức có thể do chị quá bận rộn với việc gấp hạc giấy và làm nhiều linh tinh trong giờ học,hoặc cũng có thể là do hội hoang tưởng của chúng ta k0 đủ lớn để có thể giữ chân 1 tài năng như chị:((,vâng thật là quá đau lòng,nhưng chúng ta- những người yêu thích hoang tưởng 10H2 nói riêng và người yêu thích hoang tưởng VN nói chung sẽ mãi k0 quên "Cô gái vàng "của giới hoang tưởng VN ,một lần nữa tôi xin cám ơn chị ,cám ơn giới hoang tưởng VN ,cám ơn VN đã sản sinh ra những người con tài năng như vậy,1 lần nữa xin chúc chị gặt hái được nhiều thành công trong các giải trong cũng như ngoài nước

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Ngọc Hưng đã viết:
Thông Báo
-Vâng thay mặt hội hoang tưởng tôi xin công bố 1 tin buồn với những người yêu thích hoang tưởng 10h2,từ hôm thứ 7 tôi đã nhận được đơn từ chức của chị Trang nay mới đủ can đảm để công bố,lý do của việc từ chức có thể do chị quá bận rộn với việc gấp hạc giấy và làm nhiều linh tinh trong giờ học,hoặc cũng có thể là do hội hoang tưởng của chúng ta k0 đủ lớn để có thể giữ chân 1 tài năng như chị:((,vâng thật là quá đau lòng,nhưng chúng ta- những người yêu thích hoang tưởng 10H2 nói riêng và người yêu thích hoang tưởng VN nói chung sẽ mãi k0 quên "Cô gái vàng "của giới hoang tưởng VN ,một lần nữa tôi xin cám ơn chị ,cám ơn giới hoang tưởng VN ,cám ơn VN đã sản sinh ra những người con tài năng như vậy,1 lần nữa xin chúc chị gặt hái được nhiều thành công trong các giải trong cũng như ngoài nước

=D> =D> =D> ,, ko hổ danh là đội trưởng .... bài viết nào của anh cũng đậm chất hoang tưởng ... ... tự hào vì hội trưởng quá +_+

quá khen nhưng tao k0 phải là đội trưởng đây chỉ là thay mặt người hâm mộ viết lên vài lời từ tận đáy lòng

Chỉnh sửa lần cuối:
trời, thành viên mà đã như bạn hưng thì ko biết hội trưởng hoang tưởng đến đâu -_- ...
thật may mình chỉ mang chức sai dịch trong hội ---> độ hoang tưởng còn thấp kém ... phù

..... mày trong hội gì mà cũng k0 biêt hả-_-,chúng ta là ở hội Justice League hay gọi dân dã là hội siêu nhân,còn hội hoang tưởng là 1 đơn vị đặc biệt trong hội siêu nhân kiểu như đặc nhiệm đó:D

um` ... JL dạo này nhàn quá :)) , mai mày thuê vài con quái vật vào HAO đập phá đi, để anh em có dịp thể hiện ... " trừ gian diệt bạo" :))

các em ơi ,
cho chị hỏi cái, chị có đứa em , nó đang học lớp 10,
muốn lớp 11 thi vào hóa-ams mà ko biết khi nào thi và quy chế thế nào?
ko bít còn như hồi bọn chị hệ chuyên phải thi để ở lại lớp ko nhỉ?

Chị chả thấy box của Hóa 1 đâu cả, nên vào box của các em, em nào biết giúp chị nhé
thanks in advance

à em chị là đối thủ của em rồi:))
Em thấy bảo nếu được thi giải TP mà có giải là được thi chị ạ;)
Hoặc nếu ko chỉ cần em chị học Kim Liên là được thi chuyển hệ với bọn hệ B bọn em:D.Em cũng ko rõ lắm mà chị cũng đừng hỏi Hóa 1 vì bọn em còn ko biết nữa là bọn nób-)

Chỉnh sửa lần cuối:
@HLinh ơi hanayuridango có nghĩa là bánh trôi phải hơn hoa hồng.Còn F4 (tức biệt danh của 4 nhân vật trong truyện Con nhà giàu lại có nghĩa là 4 bông hoa hồng)người ta dịch ra cho giống câu tục ngữ nước mình thôi.Dương ơi tớ tủi thân quá chữ kí của ấy có tên bao nhiêu người mà chả có tớ.
Phương.

Trích dẫn bài viết của Hà Linh: Hà Linh ơi... :)) :)) :))
Nhắng nhờ... :))

Bánh trôi phải hơn hoa hồng ah... :) Hay đấy nhỉ... :>
Thế thì hội mình sẽ là... Bánh rán phải hơn đá cầu... :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên