Hiệp hội những người thích đủ thứ...

Thế có ai thích rắn rết, thỏ rừng, lợn lòi ... hay những thứ linh tinh kiểu ấy không thì quảng cáo nốt???
Có BẠN NAM nào thích chơi gấu bông? Tất nhiên là hồi bé ấy???

Hồi tớ bé tớ ném con gấu bông xuống cống ko thương tiếc, chỉ dừng lại khi cầm trên tay cái bút màu thui :))

Trần Nhật Anh đã viết:
Thế có ai thích rắn rết, thỏ rừng, lợn lòi ... hay những thứ linh tinh kiểu ấy không thì quảng cáo nốt???
Có BẠN NAM nào thích chơi gấu bông? Tất nhiên là hồi bé ấy???
có tớ thik hổ và sư tử nhưng ko dám nuôi :-s

Hồi lớp 3, bọn bạn tặng sinh nhật tớ liền lúc mấy con gấu ... :))
Hi hi... con gái như mod Trang Thư chắc cũng hiếm đấy ... Sau này cậu định đi ngành quét sơn tường hả (sorry)
Tiện thể hỏi luôn: Các ấy thích ngành gì nhất và sau này thích làm gì??

Hổ và sư tử hôi lắm, nuôi làm cái gì? Cứ mua con thỏ, tắm rửa cho nó sạch sẽ rồi xích vào chân giường ấy.

Trần Nhật Anh đã viết:
Hổ và sư tử hôi lắm, nuôi làm cái gì? Cứ mua con thỏ, tắm rửa cho nó sạch sẽ rồi xích vào chân giường ấy.
thì tắm rửa sạch sẽ cho sư tử rồi buộc vô gốc cây (như Mike Tyson á:D)
ban ngày dắt nó đi chơi( hoặc cưỡi nó đi chơi:D)
ban đêm buộc vào gốc cây ngay trước cửa để nó trông nhà:))
con đấy mà trông thì bố thằng nghiện cũng chả dám vào:))

ê, bạn Nhật Anh còn giữ mấy con gấu đấy ko? :))
Tớ định làm sơn nhà, chứ ko làm sơn tường đâu :p

Mấy con ấy tớ cho về quê hơn một nửa, còn một nửa thực hành phầu thuật pháp y mất rồi ... Hồi đấy tớ còn ngây thơ quá :)) :)) :))

Bạn Thư ơi, làm mod với làm ở BBT có vui không? Tớ cũng muốn làm như ấy...

To Hiếu : Hay đấy , mày với tao có cùng sở thích về thú vật :)) , từ bé đên giờ tao thích nhứt hai con Hổ và Sư Tử vì tao thấy chúng nó đẹp , mạnh .. ờ thế thôi nhở :)) , tao khoái xem mấy chương trình động vật vì 2 con đấy , ghen tị với mấy bác diễn viên được đóng chung với sư tử , hổ , mặc dù biết là chúng nó nguy hiểm nhưng mừ cũng thích nuôi lắm , mấy con sư tử baby thì trông dễ thương gấp 10 mèo :)) . Ờ ,dài dòng quá , nhưng mà nói nốt là hồi trước tao thích sư tử hơn hổ , nhưng mà bây giờ khoái hổ hơn vì bộ lông vằn của nó dù sao vẫn đẹp hơn cái bờm sư tử :)) .

Tớ thích mấy con vật ko có thật hơn, như kì lân, phượng hoàng, rồng, ...
Sư tử thì có sư tử đực đẹp thui, con cái xấu òm :)) (hoàn toàn khác với con người :D)
Có bạn nào thích chim ko ? Hồi bé tớ toàn mơ có đôi cánh như con chim của ông ngoại tớ, (mà hình như con chim ấy được tớ thả ra trước khi tớ bị mắng té tát năm 4 tuổi)

Ừm, tớ nghĩ là nhà nào cũng có sử tử và hổ cái cả đấy :))
@ Nhật Anh: làm Mod thì ko vui lém, còn làm trong BBT thì vui như chảy hội, muốn thì cứ join nhé :p

Mình thì không thích làm lãnh đạo lắm,chỉ thích làm Át chủ bài...:p
Chim à???Ban công nhà tớ có cái tổ chim từ cách đây 1 tháng,bây giờ trứng nở rồi,hôm nào tớ send ảnh lên nha!!!

Send đi, tớ chờ xem chim nhà ấy đấy. Nhà ấy chắc lành lắm nên chim đến làm tổ. Mà chim gì vậy ấy?

Đâu đâu, ảnh đâu nhanh chụp cho tớ xem với.
Phương có đói quá mà lấy quả trứng nào ốp lên ko ?? :)) :))

Phùng Anh Quân đã viết:
Tớ thích mấy con vật ko có thật hơn, như kì lân, phượng hoàng, rồng, ...
Sư tử thì có sư tử đực đẹp thui, con cái xấu òm :)) (hoàn toàn khác với con người :D)
Có bạn nào thích chim ko ? Hồi bé tớ toàn mơ có đôi cánh như con chim của ông ngoại tớ, (mà hình như con chim ấy được tớ thả ra trước khi tớ bị mắng té tát năm 4 tuổi)
uầy!!!!!!!mày dám thả chim của u đi à!!!!!!!láo nhờ!!!!!!!!!chưa ăn đòn còn may đây!!!!! :)) :))
bố teo ở nhà đi đâu cũng phải dặn: ở nhà mày không đc mó tới mấy con chim==> kụ hoảng mấy lần mình hành hạ chúng nó: con thì bị bẻ gãy cẳng, con thì đc thui đen xì!!!!!!!<====ai bẻo động vật gây thì chuốc oán với teo!!!!
====> hình như chẳng có mấy người ghét động vật như teo nhỉ???????

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
uầy!!!!!!!mày dám thả chim của u đi à!!!!!!!láo nhờ!!!!!!!!!chưa ăn đòn còn may đây!!!!! :)) :))
bố teo ở nhà đi đâu cũng phải dặn: ở nhà mày không đc mó tới mấy con chim==> kụ hoảng mấy lần mình hành hạ chúng nó: con thì bị bẻ gãy cẳng, con thì đc thui đen xì!!!!!!!<====ai bẻo động vật gây thì chuốc oán với teo!!!!
====> hình như chẳng có mấy người ghét động vật như teo nhỉ???????
Mầy còn dã mân hơn tao, tao dã man với bố u tao, mầy tàn ác với cả cụ mày lẫn mấy con ku tội nghiệp của kụ :)D:D-ko có ý ji` đâu :D:D)

ầy à!!!!!!! thì chỉ tại teo ghét bọn đấy nên đành chịu thoai----> nhưng teo iu trẻ con vô cùng!!!!!!!!!!!!

Back
Bên trên