Hiệp hội những người thích đủ thứ...

Tớ cũng thích.Thích cả tiền lẫn cái "đó".Tớ muốn đi quá nhưng một mình bồ tớ đi là được rùi
hí hí:mrgreen:
đúng là Be:D
mà bọn mày học cái đấy là đăng kí à:D
lớp đấy có những ai:mrgreen:

Nguyễn Bảo Khanh đã viết:
Tớ cũng thích.Thích cả tiền lẫn cái "đó".Tớ muốn đi quá nhưng một mình bồ tớ đi là được rùi :)) :)) :))
Bồ nào thế hả bạn Khanh???

Em đã bảo am ko đi mà các bác cứ hỏi.Bồ nào chẳng được.À mà các bác thích bồ ntn?Em lúc nào cũng mơ bồ cao to đẹp zai :x :-$ nhưng ko hiểu sao bồ em bi giờ k được đô cho lắm :(( :(( .Nhưng em vẫn iu bồ em lắm :x . Chả bit tại sao :-? :-? :-?

:| (ko cất lên được tiếng hát :| )

hơ, ko hiểu sao mình thấy thằng Bi Rain j j đó mắt 1 mí xấu mù mà đứa nào cũng lao đầu vào thik thế nhờ :-?

hờ, cũng ko diễn tả được... :|
Người 2 mí, trên mí mắt có 2 cái ngấn, còn 1 mí thì thẳng tuột, mắt trông híp lại b-) xấu :|

Em đã bảo am ko đi mà các bác cứ hỏi.Bồ nào chẳng được.À mà các bác thích bồ ntn?Em lúc nào cũng mơ bồ cao to đẹp zai nhưng ko hiểu sao bồ em bi giờ k được đô cho lắm .Nhưng em vẫn iu bồ em lắm . Chả bit tại sao
Be cũng đẹp giai mà:-?
Người 2 mí, trên mí mắt có 2 cái ngấn, còn 1 mí thì thẳng tuột, mắt trông híp lại xấu
hồi bé
mắt mình 1 mí cả 2 mắt
bi h thì cả 1 mắt 2 mí 1 mắt 1 mí8-}

Phần lớn những người có 2 mí, thì chỉ là 1 mắt 2 mí thôi, các chú cứ nói bừa.

u`, ko bít :)) tại, mắt mình 2 mí rõ, chắc thế thật :>

Trần Thế Phong đã viết:
Phần lớn những người có 2 mí, thì chỉ là 1 mắt 2 mí thôi, các chú cứ nói bừa.
Mắt 2 mí thì cả 2 mắt cùng 2 mí chứ.Chẳng qua là nhìn 2 mắt cùng một lúc thì thấy hơi khác thôi.Thế nên mới nói:chẳng có j` giống nhau hoàn toàn.Cổ nhân nói cấm có sai câu nào :))

Bùi Quang Hiếu đã viết:
ý nghĩa của 2 cái câu này cứ đấm nhau chan chát ấy:-s
Có thấy j` đâu. Tao chỉ thấy có một số người vô cùng quái dị và tao cũng chỉ ca ngợi cổ nhân tí thôi. 0:) 0:) 0:) 0:)

Tao chỉ thấy có một số người vô cùng quái dị và tao cũng chỉ ca ngợi cổ nhân tí thôi.
như con Be vừa hiểu tiếng người vừa hiểu tiếng Dê phải ko;;);;):-":))

Tao thấy Bi trong FH cười khá giống Nhót :))
Nhiều người mắt mí ẩn , tức là lúc thể hiện cảm xúc mới thấy rõ

Tiếng dê tớ hiểu hay ko thì có sao.Càng đa tài càng tốt.Có khi còn được mời đi làm việc cho Hiệp hội bảo vệ động vật hoang dã í chứ.
Mà thằng Bi trông khá hay đấy chứ!!!!!!!!Trông như trẻ con í.Mà hình như mắt nó bên một mí bên hai mí thì phải

Back
Bên trên