Hiệp hội những người thích đủ thứ...

Hè hè
Tui thích đi ra nghĩa địa chơi!!!!
Dạo này mùa hè ra đấy mát lắm
Chả có ma nào!!!:))=))

Nguyễn Hương Trà đã viết:
Hè hè
ặc!!
pà chị có sở thik quái đản--> hum nèo thử cho kon e bon chen với nha! :))

Hè hè
Xung quanh bán kính 2km nhà mình ko có cái nghĩa địa nào đủ to để mát cả
Mùa hè đi bơi ca chiều, vừa mát người vừa khỏe ra :)):)):))

Bơi nhiều đen da lắm. Cứ ở nhà, lấy cái chậu to, vặn đầy nước vào, ngồi vào đấy. Mát hết.

bơi trong nhà thì sợ j` đen---> nhưng j` thị` j`--> đi biển sướng hơn--> hè ra biển cứ gọi là tuyệt!!!!

Ra biển vui há
Tui thích nhất cái khoản nhặt sò ốc
Vui mà về bán cho bọn lưu niệm để làm vòng được khối tiền-----> mình chỉ thích có tiến:)):))

Ra biển vui há
Tui thích nhất cái khoản nhặt sò ốc
Vui mà về bán cho bọn lưu niệm để làm vòng được khối tiền-----> mình chỉ thích có tiến:)):))
đúng là con ng` có đầu óc làm ăn!!!!!!!!!
ra biển --> tối ngồi chiếu trên cát+ đánh bài + soi đèn pin cứ gọi là lém trò độc!!!!!!!!!!
oi!!!!!!!!!!!biên!!!!!!!!!!!!

Nói biển hay thế thì năm nay hè có lớp đứa nào được đi biển ko?

ơ!!!!!!!!!

đúng lớp kon e nè!!!!!!!!!!!!!!

đc đi 2 ngày!!!!!!!!!!!

biển hoh đẹp lém nhưng đc cái hoang sơ!!!!!!!!!!!!!+ vắng vẻ!!+ zui da~ man!!!!!

Eo! Sướng vãi! Lớp em đi chỗ nào đấy? Lại còn hoang sơ:)) Chắc các đôi haotj động công suất lắm nhở
Lớp chị nămnay vui lắm, cô chủ nhiệm toàn viện cớ để giam ở nhà
Bảonawm sau thi đại học--> nămm sau ôn xong thì cho đi---> đảm bảo là đến năm sau thì bảo các con cứ thi xong đã----> thi xong thì các con ko còn thuộc chủ quyền của cônuwax---> ở nhà:))

Trần Nhật Anh đã viết:
Bơi nhiều đen da lắm. Cứ ở nhà, lấy cái chậu to, vặn đầy nước vào, ngồi vào đấy. Mát hết.
Đâu phải trẻ lên 3 Nhật Anh ơi :)):)) Và lại ra bể còn bơi được, trong chậu bồn làm sao mà tung tăng được
Nhưng khoái nhất là ra biển, lắm bikini lắm :)):))

Ui, topic này sang tận trang 2 mặc du` 0407 rất ít bài mới
Khổ thân nó, nên kéo nó lên vậy
Có ai thích đắp chăn bật quạt ko :D:)) :))

oài, công nhận, lâu lắm mới thấy topic này :))

Quân ơi, đắp chăn bật quạt là sở trường của tớ, mà sướng nhất là : điều hòa + quạt + chăn ;;)

Nguyễn Trang Thư đã viết:
oài, công nhận, lâu lắm mới thấy topic này :))

Quân ơi, đắp chăn bật quạt là sở trường của tớ, mà sướng nhất là : điều hòa + quạt + chăn ;;)
Thế còn có ai thích kiểu quái dị này ko ? :)) thằng em tớ nó cũng thích, mà công nhận là có cảm giác mát mát mà ấm ấm sướng như nằm chăn bông mùa đông, nhưng ko quá lạnh như thế , nói chung là mát, nhưng lần nào mẹ tớ cũng kêu lả điên :)):)):))

Bùn quá nhảy, thêm mấy thứ nhé :D;)
Bạn thik được kiss hay đi kiss :p

Back
Bên trên