Hiệp hội những người thích đủ thứ...

Tớ thích chơi game kiểu phiêu lưu nhập vai mà vừa đi vừa nhặt đồ để giải quyết vấn đề ý :D Nghe có khó hiểu ko :p Game tớ thích nhất là Monkey Island [ tất cả các phần :) thích nhất là phần 1]. Chơi Runaway cũng hay nhưng hình như máy nhà tớ bị chậm nên thỉnh thoảng cứ giật giật.
Nghe thằng bán đĩa giới thiệu Still Life, mua về chơi sợ gần chết :-s ghét kiểu ma quái giết người :-s
Ah nhân tiện, tớ ghét Bức Tường :D hehe

Bùi Quang Hiếu đã viết:
mấy cái bọn chơi trò đấy là cả 1 lũ ngu ngốc ko biết nghĩ tới tương lai của chính mình
nếu như Ngọc thik chơi trò đấy thì chịu rồi
Nhót : Tương lai thì liên quan quái ji` đến chuyện chơi games ???
Thể loại ưa thích của tớ là game đẹp mắt, nhập vai bắn nhau (hafl life, GB,...) hoặc nhập vai phiêu lưu (Tsol, FF8,9...).
Những cái ji` càng khó khăn tìm ra càng tò mò, nhưng tìm mãi mà ko được thì nản lắm thật :))

đồ ngốc
ko đọc câu bên trên của Ngọc hử

Trò đó tớ không thích, với lại nó là ma túy tổng hợp nên chiu thôi. Có mà tài Thánh cũng chả dám uống. Tuy nhiên đó lại là một biện pháp giảm cân đang được khá nhiều người dùng. Hic hic
Mà ở đây có ai có trò Wade Robson Project không? (trò chơi chứ ko phải show TH nhá)

Trò đó tớ không thích, với lại nó là ma túy tổng hợp nên chiu thôi. Có mà tài Thánh cũng chả dám uống. Tuy nhiên đó lại là một biện pháp giảm cân đang được khá nhiều người dùng. Hic hic
Có ji` đâu, thuốc lắc màu trắng, ko mùi ko vị, ngày nào tớ cũng nuốt vài viên, một lúc sau thì ... lắc :)):)):))

Tớ nghĩ Quân đang uống thuốc gì chứ không phải thuốc lắc, vì nếu như tớ biết thì loại thuốc Cá heo rất phổ biến trên thị trường thuốc lắc là có màu hồng!
Hơn nữa nếu uống ngày vài viên thì chắc giờ này tớ nên mua vàng hương đến viếng cậu thì đúng hơn.

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Tớ nghĩ Quân đang uống thuốc gì chứ không phải thuốc lắc, vì nếu như tớ biết thì loại thuốc Cá heo rất phổ biến trên thị trường thuốc lắc là có màu hồng!
Hơn nữa nếu uống ngày vài viên thì chắc giờ này tớ nên mua vàng hương đến viếng cậu thì đúng hơn.
Ah, thuốc lắc mà tớ mua nó cũng có cả loại mầu hồng đấy, tên là ... method :D:)):))

2 ông bà này vào YM mà chat
yêu cầu ko chat nhảm nhí trong forum

quay lại với chủ đề
có ai thik đọc chuyện Mafia kiểu như Godfather hay tương tự thế thì cho tớ mượn nhá:)

Sao ko thêm thích câu bài cho xong hả Quân cò (shit) ???
Nhưng mình thì khác
Thích ăn ngon
Thích chơi vui
Thích ngắm gái đẹp

Thằng nào chả thích ngắm gái đẹp , còn chơi nếu nói là vui thì chắc chắn là phải thích rồi , nhưng àm tao không thích ăn uống , không thích ngủ ...

Đoàn Duy đã viết:
Thằng nào chả thích ngắm gái đẹp , còn chơi nếu nói là vui thì chắc chắn là phải thích rồi , nhưng àm tao không thích ăn uống , không thích ngủ ...
Thế mà ngày nào cũng ăn cũng ngủ là sao ??? :D:)):)):)):)):D
Ăn ngủ :D:D:D Thích lắm chớ :)):))

Tao không ngủ trưa vì mỗi lần ngủ dậy có cảm tưởng đã lãng phí rất nhiều thời gian chơi bời , hehe . Tao cũng lười ăn nên mới còm mà hay nhịn ăn sáng đi đá bóng vì ăn vào nặng bụng , ra sân thấy ì ạch ....

Đoàn Duy đã viết:
Tao không ngủ trưa vì mỗi lần ngủ dậy có cảm tưởng đã lãng phí rất nhiều thời gian chơi bời , hehe . Tao cũng lười ăn nên mới còm mà hay nhịn ăn sáng đi đá bóng vì ăn vào nặng bụng , ra sân thấy ì ạch ....
Khổ, ko ăn ko ngủ thế là hư, có biết câu "trẻ em như búp trên cành, biết ăn biết ngủ biết học hành là ngoan ko" ???
Ăn uống, ngủ nghỉ điều độ sau này mới sống khoẻ, sống dai :D:)):)):D

còn tùy thuộc gái xấu hay xinh
và tính tình như thế nào nữa chứ:))

Back
Bên trên