Hiệp hội những người thích đủ thứ...

Trần Nhật Anh
(Trần Nhật Anh)

Điều hành viên
hm. ... . .. Chán quá nên mở cái này cho vui.....
các ấy vào trong này tìm người chung sở thích để ... ... để làm gì thì làm nhé ...
Đầu tiên là tớ:
Có ai thích ban nhạc Bức tường không (hoặc ghét cũng được)
Có ai thích Carpenter không? ABBA, Air supply, Boney M

có ai thích màu hồng tro và xanh da trời không?

Có ai không thích ngắm ... các bạn nữ không?

Cứ thế đã, không chúng nó biết hết thông tin cá nhân của mình mất.

Dạo này HAO chán thật , post bài vô đây cho đỡ buồn
Thực sự tôi đúng là một người thích đủ thứ , music : đủ các thể loại , cứ hay là nghe rồi luyện hát theo :)) , bóng đá : thích MU nhất xong đến Liv , Roma và cũng chăm vác bóng đi đá với bọn lớp , Internet : có người đã bình luận là tôi ở net :)) , Game : Ngày trước thì điên cuồng , bây giờ có net nên cũng đỡ nhưng mà vẫn nghiện game quản lý bóng đá .
Học tập bác Nhật Anh : tôi thích màu đỏ sẫm ( máu đông ) . Ok !!!

THích cái này nhất
Sau đó là MU, chơi điện tử PC hay PS2 cũng chơi hết
Thích ăn,thích ngủ nhưng ko thích hoc.:))

hihi. tớ thích đủ các loại music, thích thể thao (tức là bóng đá, bóng rổ, hay đại loại là thế) thích màu đỏ và xanh da trời, tớ ăn với net, nhg ngủ với cái giường của tớ :)) ....... & ngắm các bạn đẹp trai:x

Tớ thích đủ thứ nè, cái ji` cũng thích, món nào cũng khoái ăn :))
Có ai thích ban nhạc Bức tường không (hoặc ghét cũng được)
nghe cũng được
Tớ thích the carpenter
Màu xanh nước biển đẹp hơn
Nhưng phải tùy vào người cơ :D:D

Phùng Anh Quân đã viết:
Tớ thích đủ thứ nè, cái ji` cũng thích, món nào cũng khoái ăn :))
Màu xanh nước biển đẹp hơn
Màu xanh nước biển với xanh da trời khác nhau à? Tớ cứ tưởng màu xanh của biển là do trời chiếu xuống chứ...

Nguyễn Trang Thư đã viết:
hihi. tớ thích đủ các loại music, thích thể thao (tức là bóng đá, bóng rổ, hay đại loại là thế) thích màu đỏ và xanh da trời, tớ ăn với net, nhg ngủ với cái giường của tớ :)) ....... & ngắm các bạn đẹp trai:x
Tớ ghét thể thao cùng cực luôn, Có chăng chỉ thích xem trượt băng nghệ thuật với lại nhảy pome

Tớ không hiểu sao có những người thích ngắm các bạn đẹp trai xinh gái nhỉ?
Phải chăng là ... mà thôi chẳng nói nữa...

Tớ nói thật là với cao thì không bao giờ tới.

tớ thik màu đỏ và màu trắng nhưng ko thik màu hồng:D
nhà quê wé:"> mới,trong số 4 nhóm này, mới nghe mỗi ABBA và biết thêm Air Supply:D
Có ai thích ban nhạc Bức tường không
tui thik album đầu tiên của BT hơn là 2 album sau

Phạm Hoàng Long đã viết:
THích cái này nhất
Sau đó là MU, chơi điện tử PC hay PS2 cũng chơi hết
Thích ăn,thích ngủ nhưng ko thích hoc.:))
Hu hu.. PC thì tớ là trùm, nhưng MU với lại PS 2 thì lại chưa sờ vào bao giờ cả...

nhưng MU với lại PS 2 thì lại chưa sờ vào bao giờ cả...

MU là Manchester United, cái này thì khó sờ vào lắm:))
PS2 chưa đụng vào à, cái này ngoài cổng trường mình có nhiều lắm hôm nào chơi cho biết

Tớ ghét thể thao cùng cực luôn, Có chăng chỉ thích xem trượt băng nghệ thuật với lại nhảy pome
Thế thì hỏng rùi

Chỉnh sửa lần cuối:
ai thik lèm MAFIA---> thik mầu đen----> thik nghịch ngầm ko??---> liên lạc đê

Tớ không hiểu sao có những người thích ngắm các bạn đẹp trai xinh gái nhỉ?
Phải chăng là ... mà thôi chẳng nói nữa...

Tớ nói thật là với cao thì không bao giờ tới.
Hơ , ngắm ng` đẹp trai xinh gái thì sao nhỉ .Chẳng nhẽ bạn N.A lại k yêu cái đẹp :mrgreen: ngắm là 1 chuyện còn cái j` khác ..<:|> lại là chuyện khác chứ nhỉ <):)

Màu xanh nước biển với xanh da trời khác nhau à? Tớ cứ tưởng màu xanh của biển là do trời chiếu xuống chứ...
Chẳng hiểu sao tớ cũng cảm giác là nó khác nhau, hình như xanh nước biển đậm hơn thì phải .Còn cái màu xanh do trời chiếu xuống chỉ là gthik về vật lý chứ chẳng liên wan j` đến thik màu này k thik màu kia đâu nhỉ :)

Thik màu xanh da trời và nhìn <k phải ngắm> những bạn đẹp zai xinh gái :biggrin:
Bức tường cũng thik, thik nhất album vol1 :D
Thể thao thì vừa vừa, thik bóng rổ nhưng thik xem hơn là chơi < chắc tại lười vận động:"> >
Net thì khỏi nói, hôm nào cũng onl, nhưng thiếu vài ngày thì cũng chẳng ảnh hưởng lắm :) :>
CÒn j` nữa chưa nghĩ ra, nói sau, tạm thế đã :mrgreen:
:x

trùng hợp quá :)), đến sn bạn NA, bạn ấy liên lập ra topic THÍCH ĐỦ thứ để thể hiện sở thích của mình ;;), nhờ ;;)

:)) :)) :))

đùa thôi :))

Ờ , thế mà chẳng có ai tặng quà cho mình cả, để mình nêu nốt mấy cái thích nữa cho sướng.

hehe, thực ra thì mình còn thích nhiu` cái hơn, nhg chắc thế là hết hơi để nói rùi!^^
Mà Nhật Anh ạ, quà thì, chắc ko được đâu :))

Trần Nhật Anh đã viết:
Màu nước biển đậm hơn, và ở nơi nông, nó có màu xanh khác cơ, giống như màu xanh da trời pha với màu xanh lá nhạt ấy. Khó tả lắm, nhất là tớ ko phải Nguyễn Tuân :))
ý thằng PHAQ là thằng PHAQ thik ngắm con gái kiểu như A Hồ, Hường xoăn, Lê Thu Phương
Thằng nhót kia, câm ngay lại trước khi tao cần thay đổi cách nói năng với mày, bực thật sự rồi đấy. Xin lỗi mọi người.

Back
Bên trên