Happy b'day to Khánh Vân

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Bùi Nguyên Chương
(Nguyen Chuong)

Hôm nay, 21/1 là ngày lành tháng tốt, không khí đón xuân về khắp mọi nhà,đồng thời cũng là Khánh Vân's birthday nên anh (BNC) thay mặt mọi người "hâm mộ A3" gửi đến Vân lời chúc sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc, thêm một tuổi mới càng nhiều niềm vui mới, thành công mới.
Xin hết!:lol: :mrgreen:
Nào cùng hát tặng sinh nhật Vân nhé!:razz:

Tại hạ phiêu du tự tại, đại náo giang hồ, bốn biển là nhà, hôm nay ghé qua đất này, dừng chân ở tửu quán A3 01 04, nghe nói có tiệc chúc mừng người đẹp Khánh Vân, lòng thành không tiếc thời gian ngả mũ tháo gươm... chúc mừng sinh nhật em Vân :D

Kinh kinh, Khánh Vân nhà mình nổi thế nhỉ, chỉ tiếc nó chẳng bao giờ lên forum cả, không thì cái box 01-04 này bị flood bởi các anh mất roài.....:D:D:D:D

Nào... Chủ quán Minh Hắng lại đây cởi gươm cất mũ cho anh.. để anh vào chúc mừng sinh nhật em Vân :D

Hey, SN của Khánh Vân chứ ko phải chỗ cho anh Chi đóng phim kiếm hiệp nhé!
To Hằng: Vân vẫn có lên 4rum đấy thôi, cũng post được hơn chục bài em ạ!

Chào mọi người! Mấy ngày nay em không lên forum được vì bận quá!Em cảm ơn mọi người, đặc biệt là anh Chương. Dù không được nghe anh hát nhưng em vẫn thấy vui.Hihi... em sướng quá,có hẳn 1 topic để chúc mừng sinh nhật.Nhân tiện đây cũng cảm ơn mọi người đã đi dự sinh nhật em rất chi là nhiệt tình.Đây là lần sinh nhật vui nhất của em từ trước đến giờ,cảm ơn mọi người nhiều.

Ta đây tu luyện đã trên 24 năm, sắp thành chính quả. Cũng mới nghe nói có tiểu thư Khánh Vân đệ nhất giai nhân trong phái A3. Tai nghe thiên hạ đồn đã nhiều, chắc phải xuống núi vi hành xem sao, mong rằng nhìn em ta sẽ không phải phế bỏ mất hơn 20 năm công lực thâm hậu...

Phạm Khánh Vân đã viết:
Chào mọi người! Mấy ngày nay em không lên forum được vì bận quá!Em cảm ơn mọi người, đặc biệt là anh Chương. Dù không được nghe anh hát nhưng em vẫn thấy vui.Hihi... em sướng quá,có hẳn 1 topic để chúc mừng sinh nhật.Nhân tiện đây cũng cảm ơn mọi người đã đi dự sinh nhật em rất chi là nhiệt tình.Đây là lần sinh nhật vui nhất của em từ trước đến giờ,cảm ơn mọi người nhiều.

Vưn ơi! anh đây, nhận ra anh không, có anh đây rồi không đứa nào dám bắt nạt em ở trên này đâu....

Tống Minh Tuấn đã viết:
Ta đây tu luyện đã trên 24 năm, sắp thành chính quả...
Anh chuẩn bị làm lão ông ông rồi mà vẫn còn háo sắc thế này à?Buồn cho chính quả VN

Hôm đấy vội quá anh quên chưa chúc mừng sinh nhật Vân . Chúc cô học trò luôn học giỏi ........................

Hi hi, chào anh thầy.Hôm đấy anh quá đáng quá,hình như anh Huy Anh rất muốn vào thế mà anh lại cứ khăng khăng đòi về.Bình thường anh có sợ con gái thế đâu,thế mà hôm đấy lại bảo la ngại,phức tạp quá thầy ơi

À, quên mất, anh Tuấn à. Anh Tuấn mà nhìn thấy em thì mất hẳn 400 năm công lực thâm hậu đó, nói cho anh nghe, em là đứa con gái xấu xí nhất trần đời,Thị nở còn thua xa, gặp là choáng liền

Anh hằng ơi,lúc nào anh cũng yêu em như vậy thì có phải là đáng yêu bao nhiêu không? Love you ghê!

Phạm Khánh Vân đã viết:
À, quên mất, anh Tuấn à. Anh Tuấn mà nhìn thấy em thì mất hẳn 400 năm công lực thâm hậu đó, nói cho anh nghe, em là đứa con gái xấu xí nhất trần đời,Thị nở còn thua xa, gặp là choáng liền

minh co nen suy nghi lai ban than khong nhi ? minh chua choang

Vân thua Thị Nỡ==> anh tình nguyện làm Chí Phèo...yêu Vân phát...đỡ chóang!

Khổ thế đấy. Anh là anh lo cho tên HA.Nó mà vào nhìn thấy các em A3 là lại mất ngủ mấy đêm thôi.Mà nó trông đã hốc hác thế :D .

To anh Vũ Xuân Tùng: Lại Smoking rùi!Em bảo gái A3 ghét smoking lắm.Muốn làm rể A3 thì phải cai đi.Chậc chậc,tệ nạn wá!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên