Happy b'day to Khánh Vân

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
O truong Ams ra em ah, the nen moi tan con gai truong Ams chu.

To Bình: Giai anh 3 có chịu tán gái anh 3 đâu để cho giai làng khác tán hết .Chán thật
To anh Chương:Box này là chủa mọi người mà,có ai độc chiếm đâu .
To Huy Anh: CAm on anh về lời chúc
To Anh Tùng: Lâu nay anh đi đâu mà em không thay????????

Thang Tung no di choi voi nguoi yeu moi em ah, kho than cho...nguoi yeu moi cua no...

ANh Huy Anh à! Lần trước em trót trêu anh hơi nhiều,có giận em không ? Xin lỗi anh nhé, em không có ý trêu gì anh đâu nhưng mà trêu một tí cũng vui!

Em van ah, em thua hieu la anh...lam sao ma co the gian em duoc co chu? Nhung chuyen do co gi dau ma em phai xin loi, hehe...Chi can hom nao anh den truong Ams thi em...gioi thieu cho anh may em xinh xinh lop em la duoc rui. Ah, hom 8-3 em di dau the? Anh dinh mang hoa den tang em nhung thang Tung bao em di dau xa dung k0? Phi qua ah.

Anh còn bận đứng thu tiền bán hoa với cả bạn gái thì làm sao còn nhớ đến em được. Mà sao có bạn gái rùi mà anh cứ xí xớn thế? Giận anh quá!

Troi, oan hon oan thi kinh...Ai bao em la anh ban dung thu tien ban hoa voi ban gai, anh lam gi da co ban gai(chac lai thang Tung ton hot ha???). Dung la anh co ban hoa, nhung cung da dinh tang em hoa day, tai thang TUng den bao em di choi rui, the la thoi. Cai nay anh phai gian em moi dung, phu long tot cua anh wa...Ma em bao the nao la xi xon ha? hoa thom phai co nguoi...ngui chu, hehehe...

Vân ơi , sao em nhầm lẫn thế , Huy Anh chưa có bạn gái thật , đấy là chị gái :D

hehe...noi gan dung roi day Tung ah. Con ong thi nguoc lai nhi, toan...du do tre con...(boi vi cac em = tuoi biet tong het rui cho gi), khekhe...

Hehe.Sorry.Anh quên mất là chú không biết đùa.Thôi bỏ qua đi.

May thang roi hoi di cai nhau gay han ha?

Tớ mà không vướng mụ chằn nhà tớ thì tớ đã chả đến lượt mấy ông ngoại tỉnh vào đây tán gái Anh3.

Thế mày tưởng bọn tao ai cũng đồng hương với mày chắc, Bình, quê mày ở đâu hả.

Quê tao ở Hà Nội. Có vấn đề gì không hả mày???

Bình ơi, sao bạn mất lịch sự thế ?Trai làng không bảo vệ gái làng để trai làng khác tán mất còn nói gì nữa ?

Thôi đê Vân ơi.Mày giỏi ra phết,câu bài khéo lăm.Cái topic happy birthday này đáng lẽ phải toi lâu rồi mà đến tận hôm nay nó vẫn tồn tại.Đáng khâm phục,đáng khâm phục.
Nói nhỏ:mày qua cai topic"các bạn nghĩ sao về bố P thân yêu"câu bài giúp tao với

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên