Happy b'day to Khánh Vân

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đề nghị bạn Atrok không tham gia vào topic này, xin cảm ơn

Đoàn Thanh Tùng đã viết:
Khổ thế đấy. Anh là anh lo cho tên HA.Nó mà vào nhìn thấy các em A3 là lại mất ngủ mấy đêm thôi.Mà nó trông đã hốc hác thế :D .
Troi a HA gio yeu duoi the a, co le tao phai truyen kinh nghiem cho no moi duoc. Tao co the lam nguoi khac hoc hac ve minh chu khong bao gio de minh hoc hac dau. A ma be Tung voi H A khong lo su nghiep lon di lai di tan tinh may em nho lam gi. Hong het, hong het, mat ca chi khi con trai lop Tin.

Tao thì hỏng từ lâu rồi . Hy vọng bạn Hưng làm rạng danh lớp Tin . A` mà mày nên nói chí khí của HLVH chứ không phải chí khí của con trai lớp Tin kẻo mọi người tưởng con trai lớp Tin ai cũng như mày thì chết , sau này không có chỗ mà chui đâu.
Đây là tôpic chúc mừng sinh nhật em Vân nên không tranh luận ở đây.

Vân ơi,anh Đoàn Thanh Tùng này là anh gia sư đẹp trai, dạy tiếng Anh cho mày, mà có lần mày rủ tao học cùng nhưng tao đã thẳng thừng từ chối đấy à :D:D:D:D:D hehe,Vân ơi,liệu bây giờ đổi ý có được ko kưng?Tao qua nhà học với :D:mrgreen::D:mrgreen::D

Phạm Khánh Vân đã viết:
Đề nghị bạn Atrok không tham gia vào topic này, xin cảm ơn
xin loi cho hoi ban Van co la admin khong ? the sao ban khong cho Atrok tham gia vao topic nay ( ah ma hoi ti atrok la ai day , con trai hay con gai ,neu la con gai xinh thi nho ban gio thieu ho nhe )

Vân ơi,anh Đoàn Thanh Tùng này là anh gia sư đẹp trai, dạy tiếng Anh cho mày, mà có lần mày rủ tao học cùng nhưng tao đã thẳng thừng từ chối đấy à hehe,Vân ơi,liệu bây giờ đổi ý có được ko kưng?Tao qua nhà học với

Anh không phải là gia sư dạy tiếng Anh cho Vân.

Nhung dung la anh Tung rat dep trai day, bao anh ay day kem toan voi li, hoa, tin thi cuc ki luon

Em nhầm,sozi anh (con này nhiều gia sư thế).....Chẹp,đi tìm ng` kèm cặp tiếng Anh cho mình thoai....
2 anh Chương:anh ạ,Anh Úc em còn ko học huống chi là Anh Lào.Anh Lào thì có khác gì Anh Viet Nam dau?

Nhung dung la anh Tung rat dep trai day, bao anh ay day kem toan voi li, hoa, tin thi cuc ki luon

Giá như mấy đứa học trò của tao cũng nghĩ như mày thì tốt biết mấy.

Em nhầm,sozi anh (con này nhiều gia sư thế).....Chẹp,đi tìm ng` kèm cặp tiếng Anh cho mình thoai....

Báo cho em tin vui là tên gia sư tiếng Anh của Vân rất đẹp trai,nghe Vân
nói giống diễn viên Hàn Quốc gì gì trong phim gì gì (hỏi V, em sẽ rõ ).

Nhưng em lại rất có cảm tình với ng` tên Tung` :D :D :D :D :lol: :lol: :lol: :lol:

Cái con Linh này, cứ thấy anh nào đẹp trai là xí xớn, Lớp trưởng mà gương mẫu như thế thì chết thần dân à ? Đúng là anh gia sư dạy tiếng Anh cho tao cũng đẹp trai lắm, giống cái anh gì gì đóng phim Chàng hoàng tử gặp may ý! Xời, thế mà hồi rủ học thì từ chối .Bây giờ tao đổi ý,mày có van xin tao cũng không cho hoc.
To anh Tùng: Anh ơi,đừng để con Linh nó dụ dỗ,hỏng người đấy .
To anh Chương: Anh Chương ơi, em cũng biết tiếng Lào .

To HLVH: Anh trai nhầm rồi,có anh Tùng làm gia sư là một tai họa .Ai muốn biết tai họa gì thì cứ hỏi em

Phạm Khánh Vân đã viết:
Anh trai nhầm rồi,có anh Tùng làm gia sư là một tai họa .Ai muốn biết tai họa gì thì cứ hỏi em

Này, Vân này, "tai họa" này hấp dẫn ko kể cho mọi người nghe với, còn nếu chuyện này cấm trẻ em dưới 20 tuổi thì anh xin bịt lỗ tai nhé :D:D:D:D:D:D:D

Nhưng em lại rất có cảm tình với ng` tên Tung`
Anh cũng rất có cảm tình với ng` có tên bắt đầu bằng chữ cái L .
To HLVH: Anh trai nhầm rồi,có anh Tùng làm gia sư là một tai họa .Ai muốn biết tai họa gì thì cứ hỏi em
:confused: :shock: Tai họa gì thế Vân . Sao anh không nhận thấy ?
Này, Vân này, "tai họa" này hấp dẫn ko kể cho mọi người nghe với, còn nếu chuyện này cấm trẻ em dưới 20 tuổi thì anh xin bịt lỗ tai nhé
Chú Bê N C kiểu này hay đọc chuyện cấm trẻ em dưới 20 tuổi đây
:D :D :D

Tai hoa gi day anh chua biet ke cho anh di, anh tu truoc toi gio chua thay thang Tung gay tai hoa lon gi, chang nhe bay gio no lai kem coi the.
Anh nho thang Tung xua nay rat thong minh, chac no gay xong tai hoa, no cung tim duoc cach xoay so chu?

A con khi Tung sao may co cai avatar eo la the, thay ho di cho tao nho. Khong tao nhin lai cam thay nhu may khong phai la thang dan ong nua hay sao y.

hehe...lau lam k0 vao day, khong ngo lai rom ra nhu vay(lai dam noi xau ca minh nua chu???)
to Tung: ong gioi lam roi, thua luc toi k0 vao, mac suc noi xau toi nhi, toi nhin thay cac em A3 ma ve lai mat ngu ah? Nham to, toi nhin thay cac em y thi...ca hom sau, se lan luot moi cac em di choi, hehe...nhung hinh nhu lam em xinh qua, k0 biet co moi het duoc k0?
to Hung: may bay gio ngon roi Hung ah, moi di My duoc 2 nam ma giong dieu da "ong kenh" the roi, sang My roi, tuong may se khac, khong ngo van khong bo duoc cai tinh do. May cu yen tam lo cho may di, tao khong dam hoc cai chi khi, kinh nghiem cua may dau Hung ah. Con cai avatar cua may thi hon dut thang Tung, co gang dat duoc den the nhe.

to "em Van yeu qui cua anh": cam on em rat nhieu khi da hieu duoc nhung tam su tham kin trong long anh(co tham kin k0 nhi???). Chi tai thang Tung, vao gap toan cac em A3 xinh dep ma cung ngai(chua thay ai ngu nhu no), lam anh ve...mat ngu may dem, tiec that. Danh de hom nao ve lai truong Ams, roi "tram su nho em" nhe, hi`hi`... Ma hinh nhu bay gio em Van cua anh co lam nguoi de y qua, co len em ah, co bat lay vai "con ga" ma chan cho suong nhe.

to em Linh: Em oi, thang Tung dep trai(lop anh toan nguoi dep trai ma), tieng Anh cung gioi, noi chung em nho no lam gia su cho la duoc day. Nhung chi can em nho cho 1 dieu, khi hoc thi em nho...dung to ra minh...qua xinh dep(ma em anh biet la rat xinh roi), neu khong lai co ket qua toi te nhu...nhung ai tung la hoc tro cua no, hehehe...em hieu y anh chu???

Ê bé H Anh, với bé Tùng mấy em A3 còn bé thế mà đã làm các anh mất ngủ rồi à, khổ thân quá.
Chẳng nhẽ con gái VN giờ nhiều người đẹp thế. Hôm nào mình về nhà có lẽ cũng phải xin đi làm gia sư mới được. Nhưng chỉ tội mình ngu, không giỏi như thằng Tùng thì biết làm gia sư cho ai bây giờ. À có lẽ có em nào thích chơi cờ vua không để anh làm gia sư cho. Anh nhớ hồi trươc đánh bại thằng Tùng bắt nó hít đất 120 cái vậy mà nó mới làm có 2 chục cái thì đã lăn kềnh ra thở hồng hộc rồi. Thằng này làm gì cũng dễ mất sức, cứ một tí là lại lăn ra thở hồng hộc, kém cỏi quá. Có phải vì kém cỏi không làm được việc mới gây nên tai họa phải không em Vân?

To HA va HLVH : Bon mày có nhầm nhọt tao với ai không đấy ! Trình độ Tiếng Anh cực kém , Toan,Tin,Lý,Hóa, chỉ số IQ rất đỗi bình thường .
To HLVH : Cờ vua thua là do tao ''khinh địch'' thôi, tưởng mày vẫn gà như hồi còn trong nước, mà chấp đi lại nhiều thế không thắng nữa thì thôi.He' he' ,thằng Đăng (đệ tử tao) chỉ cần 2 phút hạ mày ngay sau đó.
Sức bền tao không tốt nhưng điểm thể dục luôn cao nhất lớp đấy(niềm tự hào duy nhất những năm tháng học Phổ Thông ).
Chẳng nhẽ con gái VN giờ nhiều người đẹp thế
Đúng thế đấy . Mày không có cơ hội được chiêm ngưỡng đâu.Cái trường của mày 4 năm cho về được 1 lần 2 tuần.Không thấm tháp gì . Thôi cố chịu nhe' ,đọc mail tao kể cho.
To HA :
Nhung chi can em nho cho 1 dieu, khi hoc thi em nho...dung to ra minh...qua xinh dep(ma em anh biet la rat xinh roi), neu khong lai co ket qua toi te nhu...nhung ai tung la hoc tro cua no, hehehe...em hieu y anh chu???
Chú em chẳng hiểu gì về anh cả . Thế mà mình coi nó là buddy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên