Happy b'day to Khánh Vân

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehe... chu Tung oi, tuy rang chi co coi anh la buddy hay la gi thi anh cung khong the de cac em gai A3 xinh dep de thuong bi lua duoc, phai noi ro de cac em y hieu, neu k0 thi...hehe...khong tin bao cac em...cu hoi em Van, em Van nhi. Y chu bao chu thich cac em k0 phai ve ngoai hinh, ma ve tinh cach chu gi? Nhung ma 1 tinh cach tot dau trong 1 ve ngoai...xinh dep(nhu cac em A3) thi cang nguy hiem, nhat la doi voi nhung ten...SK nhu chu.

Thằng Tùng khỉ khô, dám đem chuyện tao đi thua thằng Đăng ra đây làm nhục anh, điểm số của anh giờ cũng lên tới 1600 rồi giờ về Việt Nam thi ngòai những thằng chơi cờ chuyên nghiệp ra, tao chấp 3 con tốt vẫn có thể chơi hơn phân.
Mày nói tao không được về- nhầm to rồi, có khi hè này hay hè năm sau tao về làm internship ở VN cho nó vui, xem xem tình hình môi trường VN tồi tệ tợi mức nào rồi. Bây giờ có nhiêu công ty Mĩ muốn mơ khu du lịch ở VN nhưng cần có người để đi đánh giá tình hình môi trường, và phương hướng phát triển khu du lịch mà vẫn đảm bảo cân băng sinh thái, tao đang cố xin về cùng hỗ trợ bọn VN.
Nhưng mà tao nghĩ vấn đề về hay không cũng không quan trọng lắm, tao ơ Hawaii, lướt sóng, tắm biển suốt ngày cũng vui chán, khí hậu ở đây luôn tuyệt vời, không nóng không lạnh, luôn ấm va tràn ngập ánh măt trời. Tao định sau này sẽ về già ơ đây.
Còn về chuyện sở khanh thì các em A3 ơi thằng H Anh là thằng sở khanh nhất lớp anh đấy. Nó thay người yêu xoành xọach như thay giầy. Còn anh Tung chính ra là người chung tình đấy, nhưng nói thật kẻ chung tình nhất lớp Tin phải nói tới anh, chưa bao giờ đá ai cả, chỉ mới bị người ta đa thôi. Anh đẹp trai, cao to nhất lớp Tin(điều này thì không phải bàn cãi).Cao 1.82m, nang 71 kg, 3 vong 98-80-91. Bây giờ thì có lẽ anh cũng đang là người giàu nhất lớp Tin em ạ. Mà tiên anh kiếm được là bằng chính bàn tay anh chứ không phải nhờ vào ai khác đâu em ạ. Từ khi anh rời nhà ra đi là anh đa phải sống tự lập rồi. Tương lai anh cũng sáng láng ngời ngời. Yêu anh đi rồi ngày nào anh kéo sang Mĩ chơi.
Nói đùa thế thôi chứ anh đang tìm cách cưa một cô người Mĩ mãi mà chưa đổ, ngày Valentine sắp tới rồi mà chưa thấy động tĩnh gì cả, không biết phải làm gì đây. Chán quá.
Chúc các em A3 ngày càng xinh đẹp, học giỏi, có thêm nhiều vệ tinh, ngày Valentine có nhiều quà tặng và những kỉ niệm hạnh phúc.
Nhưng các em còn bé nên cẩn thận, đặc biệt với những thằng sở khanh cáo già như thằng H Anh đấy. Đừng quá ham vui mà quên mất học tập, làm hỏng cả tương lai mình.

Chỉnh sửa lần cuối:
Eo oi,cái topic này là để chúc mừng sinh nhật em thế mà các bác lớp Tin cãi nhau chí chóe làm em sợ quá .Duy chỉ có 1 điều là các bác nói đúng, đấy là câu các bác khen các em A3 vừa dễ thương vừa xinh đẹp ý .Hihì, đúng ghê cơ,hôm nay phải đến lớp khoe chúng nó mới được.
Hôm nay là 14-2,ngày lễ tình nhân .Chúc những người độc thân như em 1 Valentine zui zẻ! (không biết có zui zẻ được không khi mà Valentine năm nào mình cũng buồn thúi ruột)
To HA: Bây giờ em mới biết anh HA đi đâu cũng bị tiếng là sở khanh, bản chất con người có khác,không thể thay đổi được .

Chuc cac em A3 1 le Valentine vui ve, hanh phuc ben nguoi minh yeu, con voi ai chua co nguoi yeu thi cung dung buon, boi vi som muon gi thi cung se co, boi vi nhung em gai xinh dep A3 k0 the e^' duoc dau, cac em cu yen tam hoc hanh.
to em Van: troi ah, khong ngo em cung nghi ve anh nhu vay, anh buon wa...Thang deu Hung noi vay em tin ngay, neu em muon biet anh la nguoi nhu the nao, co SK hay k0? Hay cu hoi thang Tung(thang coi anh la buddy), xem trong chuyen tinh cam, anh la nguoi the nao, nhe. Chuc em Van yeu qui cua anh som co nguoi yeu de moi nam den ngay le Valentine thi do buon(nhu anh), duoc huong niem hanh phuc that su.

Hóa ra anh HA cũng cô dơn trong ngày Tình Yêu a?Anh em minh giống nhau ghê.Còn về chuyện anh có sở khanh hay không thì em còn phải thẩm định đã.Hihi ..hôm nay em đi xe đạp với bọn ở lớp vui không tả,bi giờ bon em hẹn nhau sẽ đi xe đạp vào thứ ba hàng tuần.Anh nào muốn tán các em A3 thì đi kiếm ngay 1 cái xe đạp đi nhé!

Em Van oi, thu 3 sang hay chieu(sau khi em tan hoc), hehe...nha anh van con cai xe dap, de...hom sau anh deo em nhe(nhung xe cua anh la xe Cuoc-->em se ngoi giong nhe), hehehe...
to TUng: ong k0 cam thay dang noi ve chinh minh ah? Co can toi giai thich ra k0???

Cảm ơn lòng tốt của anh Huy Anh nhưng mà đáng tiếc là em không ngồi được gióng, em đã thử 1 lần và suýt nữa ngã dập mặt .Anh đừng hại em nữa nhé!

KHong sao em Van ah, tai nguoi deo em khong biet ky thuat thoi, chu ngoi giong xe anh Huy Anh thi...hi`hi` tat nhien la an toan tuyet doi day em a, tu thu 3 tuan sau nhe, rieng doi voi cac em A3 thi bao nhieu em...ngoi giong xe anh deu duoc het, hehe...

Dung la giong cua so khanh co khac, the ma cu choi.

Nay, day la dong dieu cua 1 nguoi anh tot bung hieu chua Hung, toi coi em Van nhu em gai, em Van nhi.

Làm em gái của anh Huy ANh vô phúc lắm,toàn bị người ta bảo là em gái của Sở Khanh

Hmmm...em noi the chu gi? Duoc thoi, k0 lam em gai thi lam...ban gai vay nhi, nhu the k0 so nua nhe. hi`hi`hi`...(thang Tung nghe duoc cau nay chac tuc oi mau ma chet mat, thuong no qua...).

Thang so khanh lam ban gai thi thanh ban gai so khanh, con te hon ca em gai so khanh.

Em ủng hộ anh Hưng .Chỉ đọc những gì anh HA viết là đã biết bản chất rùi! Không làm em gái thì làm bạn gái,giời ơi,trên đời chắc chỉ có 1 người!

Ha ha, dung roi. Em gioi lam. The nay thi anh tin tuong the he tre truong Ams luon tinh tao, khong de bi dat mui.
A nhung ma HA khong phai la nguoi duy nhat dau. Anh lai hoi nguoc lai voi thang HA. Khong lam ban gai thi thanh em gai(chuyen co that 100%). Anh thich mot dua cuoi cung lai vao nha no o, roi lai tro thanh quan he anh em, va gio day anh lai muon quay lai quan he trai gai, chu khong phai anh em nua.
Nhung quan trong la cai ban chat cua van de, do la anh chung tinh voi nguoi con voi thang SK nhu HA thi gap ai no cha tan bay.
Nhung ma cac em con nho the can quai gi quan tam som den may thang to dau, luon lay muc dich chinh phuc con gai lam muc dich de khoe khoang ta lay gioi tan.
To HA: may di tan may dua xung tam may di, chu may dua tre con thi may tan co vi gi.

Chan chang muon noi, de luc nao do chan noi tiep...
Chuc mung ngay quoc te phu nu,8-3 cac em A3. CHuc cac em luon xinh dep nhu bay gio(va hon the nua).

Máu nhở, topic này bị mấy ông thần lớp TIn độc chiếm để tâm sự với em Vân à?

Buc ha. Life is not fair. Get used to it.

mấy ông anh ở đâu ra mà cứ tán con gái lớp này thế?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên