[H20] - Hái Hoa :D

Toàn dê nhờ :| tẩm ngẩm tầm ngầm mà đánh chết cả khủng long :|

chị Hà Linh giỏi nhờ :D nhưng lúc tớ bật TV lên chỉ thấy đc đoạn giới thiệu chị ấy là Nguyễn Đỗ Ngọc Linh :-? rồi chụp ảnh :-? rồi câu hỏi tiếp theo :-? và thế là chị ấy out :">

Tại người ta cắt đấy :-w Chứ chị tớ còn trả lời cái câu tiếng bom Sa Diện nữa xong mới out cơ ;;) còn phỏng vấn: "Em có sợ ko ;;)" "Có gì mà phải sợ ạ :) ĐH Y thi là thắng ;;)" Xong out luôn :))

Lo gì thiếu phòng.ngủ chung phòng cũng dc >:)cang đỡ sợ ma.:'>

rừng xanh còn đó
ngại gì ko có chỗ ngủ :))
-------------

Tại người ta cắt đấy :-w Chứ chị tớ còn trả lời cái câu tiếng bom Sa Diện nữa xong mới out cơ ;;) còn phỏng vấn: "Em có sợ ko ;;)" "Có gì mà phải sợ ạ :) ĐH Y thi là thắng ;;)" Xong out luôn :))

có cái bài hát chưa đấy ;;)

pigcon đã viết:
Lo gì thiếu phòng.ngủ chung phòng cũng dc cang đỡ sợ ma.:'>
Toàn dê nhờ :| tẩm ngẩm tầm ngầm mà đánh chết cả khủng long :|

8-|Kim Bôi con trai con gái ngủ chung phòng hết mà :-s
Chỉ có phòng mấy đứa con trai E2 thì phải là tắt đèn đi ngủ sớm thôi :-B
Còn bọn tớ chạy nhảy hò hét lê la mãi :D Xong mạnh ai nấy ngủ 8-}
nằm loạn lên mà :D

có cái bài hát chưa đấy ;;)
Cậu thik bài ấy thế cơ ah ;;)
Thứ 5 :)>-

Alo, bạn Hóa 2 nào nói nhỏ vs tớ đề 15' Hóa của lớp các bạn cái :D
Cám ơn nhiều ... ;)

bác xem;;)
chị cháu trông hơi giống cháu:D
mà chị cháu pro` vật ạ 8-} câu edốp bác cũng laphongten chứ chả nghĩ ra edop:D mỗi tội thua câu J,F:-s khiếp sao mà người ta để ý thế được nhờ:-? mình chat chit suốt ngày mà cũng đoán sai bét:">
tớ wen mat câu hỏi rùi nhưng đáp án hình như thiếu số 5( ở bên phải bàn phím )

thằng bé nào lạc vào lớp mình nói năng lung tung thế 8-} ....

:(:)(:)((sao lại thế?Cô Bính bảo là ngoài lớp mình thì ko còn lớp nào đi nữa.Sao lại thế A1 ko đi à?Thế thì còn non nước gì nữa mình cứ tưởng sẽ có 1 đêm lãng mạn với "bạn ý" thế mà giờ ra nông nỗi này thì chết đi còn hơn:(:)(:)((.Những bạn có "vấn đề" với lớp khác hỏi thử lại xem sao chứ tình hình này là bao dự định đi tong hết còn gì.Theo như trí nhớ của tớ thì Tam Đảo chả khác Huế mộng mơ là mấy,ở đấy 1 tuần thì chỉ có muốn tự vẫ:(:)(:)((

:(:)(:)((sao lại thế?Cô Bính bảo là ngoài lớp mình thì ko còn lớp nào đi nữa.Sao lại thế A1 ko đi à?Thế thì còn non nước gì nữa mình cứ tưởng sẽ có 1 đêm lãng mạn với "bạn ý" thế mà giờ ra nông nỗi này thì chết đi còn hơn:(:)(:)((.Những bạn có "vấn đề" với lớp khác hỏi thử lại xem sao chứ tình hình này là bao dự định đi tong hết còn gì.Theo như trí nhớ của tớ thì Tam Đảo chả khác Huế mộng mơ là mấy,ở đấy 1 tuần thì chỉ có muốn tự vẫ:(:)(:)((

ừ. chết đi còn hơn :(( :(( :((

A1 đi cát bà :|

:-B hôm nay vừa nói chuyện với 1 bạn A1
Bạn ý bảo A1 đi Tam Đảo CN T2 :-? trùng 100% với lớp mình
còn nhắn nhủ ở đấy có vũ trường :-?

vũ trường + ca xi nồ :| , woot , nhưng mà trên 18 cơ :( ... hay là khai gian giống luc nàm bờ noc nhỉ :p

CE cung di Tam Dao, nhung di vao T7, CN:-s :-s :-s :-s :-s :-s
The la mat 1 " dem lang man rui"

Back
Bên trên