[H20] - Hái Hoa :D

ủa đi Tản Đà cũng khf là vui đấy chứ
tớ có kỷ niệm đẹp ở đấy mà .Hôm đấy đi Tản Đà lần đầu tiên gặp "bạn ý".Bít đâu lần này đi lại gặp một mỹ nhân khác :D

:-? Hôm đấy cô như kiểu sợ tớ phản động :|
Trước khi thông báo về chuyện đi tham quan, gọi ngay mình xuống lấy danh sách bảo hiểm :-?

Làm tớ chả biết chuyện Tản Đà gì hết :-B

ủa đi Tản Đà cũng khf là vui đấy chứ
tớ có kỷ niệm đẹp ở đấy mà .Hôm đấy đi Tản Đà lần đầu tiên gặp "bạn ý".Bít đâu lần này đi lại gặp một mỹ nhân khác :D

Bạn zai nào mà đc cô ới để ý thế :-? :))

Hình như năm ngoái lớp P2 cũng đi TĐ, đi về hỏi thì bảo sướng lắm, cả ngày chỉ ở trong ks ngủ...

ừ quy tụ tất cả các danh thủ nổi tiếng mà
cầu giấy cầu diễn hào nam :-?

Thứ 7 tuần tới các bạn A1 đi Tam Đảo đó lớp mình muốn đi đâu thì nên nhanh chóng xúc tiến chứ cứ ậm ừ như cô Bính thì dễ ở nhà cả nút lắm như thế thì phí mất 1 ngày được nghỉ học đấy.Mà lớp mình cứ ở với nhau là vui rồi nên đi đâu cũng ko quan trọng tốt nhất nên đi Tam Đảo với A1 cho vui lớp đó đông con gái lắm với lại Tam đảo cũng hơi lạnh lên đó cho lãng mạn và thay đổi ko khí luôn thể.

Tản Đã hay lắm =)) chỉ tội lên đấy chém cho nó văng đầu.:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thứ 7 tuần tới các bạn A1 đi Tam Đảo đó lớp mình muốn đi đâu thì nên nhanh chóng xúc tiến chứ cứ ậm ừ như cô Bính thì dễ ở nhà cả nút lắm như thế thì phí mất 1 ngày được nghỉ học đấy.Mà lớp mình cứ ở với nhau là vui rồi nên đi đâu cũng ko quan trọng tốt nhất nên đi Tam Đảo với A1 cho vui lớp đó đông con gái lắm với lại Tam đảo cũng hơi lạnh lên đó cho lãng mạn và thay đổi ko khí luôn thể.

ừ ừ ^^ đi với anh 1 , đi với anh 1 <3

thà đi Tam Đảo còn hơn là cái Tản Đà khỉ ho cò gáy nào đó /:)

;;) Tối nay 9h nhớ xem Rung chuông vàng ;;)
Chị tớ vào top 3 đấy :)

Biết thừa :)| tao bạn mày mà ko biết thì ai biết :)| ra đánh dota với tao

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên