[H20] - Hái Hoa :D

đi cát bà đi :x, mấy đứa bên địa vừa về :D thấy bảo điẹp lắm :D có món thuê xe đạp đôi :D

Loạn rồi :)| Lý 2, Anh 1, CE, Hóa 2 đi Tam Đảo vào cùng 2 ngày cuối tuần này :)| Hứa hẹn sẽ... hỏng luôn cả cái đảo :|

eo, 11 hóa 2 trực tuần gì mà kinh thế :-s :-s , lớp em có mỗi mẩu giấy bé tí mà cũng trừ điểm VS :(:)(:)((

TH mà bít bị trừ điểm là em với con bạn em fải trực thêm cả 1 tháng đey :(:)(:)(( 8-} 8-} 8-} 8-}

Hả hả .. thằng nào dám trừ điểm lớp đàn em Hóa 2 thế này ;;)

Xời việc tớ chọn đi Tam Đảo là quá đúng đắn.Không biết là bao nhiêu bạn phải thầm cảm ơn tớ vì nhờ tớ mà bao bạn được như ý mà vẫn ko cần để lộ thiên cơ.Nhưng xin chân thành cám ơn các bạn đã ủng hộ tớ xin chân thành cảm ơn.Mong các bạn nhanh chóng đem xiền đi đóng để lịch trình ko bị trì hoãn.Nghĩ lại thương các bác trên đảo thế là đi tong ngày cuối tuần yên bình rồi.Các bạn nên chuẩn bị tinh thần quậy tưng bưng đi là vừa.Vui quá.

Xời việc tớ chọn đi Tam Đảo là quá đúng đắn.Không biết là bao nhiêu bạn phải thầm cảm ơn tớ vì nhờ tớ mà bao bạn được như ý mà vẫn ko cần để lộ thiên cơ.Nhưng xin chân thành cám ơn các bạn đã ủng hộ tớ xin chân thành cảm ơn.Mong các bạn nhanh chóng đem xiền đi đóng để lịch trình ko bị trì hoãn.Nghĩ lại thương các bác trên đảo thế là đi tong ngày cuối tuần yên bình rồi.Các bạn nên chuẩn bị tinh thần quậy tưng bưng đi là vừa.Vui quá.
ghê gớm thế :))

Bạn Hữu Hoàng ko đcj lợi dụng bài tớ để câu bài đâu nhớ[-(.Thế là ko tốt bạn muốn câu thì phải câu như ko câu (như tớ chẳng hạn)

thằng Fox nó bị sao thế nhỉ???Tam Đảo là núi mà :))
nếu đông các lớp đi như thế thì có lẽ là sẽ hết chỗ để ngủ:D
còn vấn đề của MaLu hôm qua có tớ xem Rung chuông vàng nè nhưng chỉ có điều là lúc tớ bắt đầu xem thì cũng đúng lúc chị ấy bị loại:(

Thế ko ai xem Rung chuông vàng ah
Có tớ xem nè ! Hôm qua tớ vừa xớn xác bật ti vi thấy ngay chữ Đại học Y HN , nhớ đến chị ấy nên ngồi xem . Tớp với mẹ tớ ngồi đoán xem chị nào là chị ấy nhưng trật hết . Mẹ tớ còn khăng khăng cái chị trả lời phỏng vấn lúc thầy cô chơi là " rất giống mẹ ấy " nữa ! 8-} . Cuỗi cùng mẹ tớ chốt một câu : " Chả lẽ chỉ học hay sao mà không biết phím nào có gờ nổi , thế mà cứ tưởng hai chị em giỏi máy tính lắm " . Bó tay !
Mong các bạn nhanh chóng đem xiền đi đóng để lịch trình ko bị trì hoãn
Bạn ơi , tớ vừa nhớ ra xin tiền thì mẹ tớ đi làm măt rồi ! :(( . Thứ tư đóng cũng được nhỉ ?

\:D/ các bạn xem thế là tốt rồi \:D/

Cái câu trước câu Êdốp ý, trên sân còn khoảng 12 người thì phải :-? trong đấy có đến 5 người là tổ chị tớ ;;)

Lúc chị tớ trả lời sai ra đến nơi bị các anh chị ấy mắng cho 1 trận :|

bác xem;;)
chị cháu trông hơi giống cháu:D
mà chị cháu pro` vật ạ 8-} câu edốp bác cũng laphongten chứ chả nghĩ ra edop:D mỗi tội thua câu J,F:-s khiếp sao mà người ta để ý thế được nhờ:-? mình chat chit suốt ngày mà cũng đoán sai bét:">

Chỉnh sửa lần cuối:
chị Hà Linh giỏi nhờ :D nhưng lúc tớ bật TV lên chỉ thấy đc đoạn giới thiệu chị ấy là Nguyễn Đỗ Ngọc Linh :-? rồi chụp ảnh :-? rồi câu hỏi tiếp theo :-? và thế là chị ấy out :">

Lo gì thiếu phòng.ngủ chung phòng cũng dc >:)cang đỡ sợ ma.:'>

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên