[H20] - Hái Hoa :D

Bác thi mỗi thế thì quá là sướng roài đấy, cháu phải thi ma trận , đinh thức, hệ Crame, ánh xak tuyến tính của môn toán CC 1, giới hạn, hàm liên tục. liên tục đều, khả vi, quy tắc lobital, hàm nhiều biến,... của môn toán cc 2.
Lý thì có phần cơ, nhiêt, nguyên lí I,II nhiệt động lực học,
Hóa: liên kết hh, thuyết VB, MO, pt Srchodinger, hàm Atomic Spin Orbital (ASO),... nhìu lắm T.T

Đi khắp các 4r ở đâu Spam đều bị band liền, riêng ở đây Spam thoải mái đã thiệt :D

ai bảo là viết linh tinh???? chữ H có dấu ^ trên đầu là toán tử Halminton, toán tử quan trọng nhất trong hóa học. Thế mà cũng ko bít lại còn bảo vít linh tinh. Học hành thế hả???
Bít chú học Hóa gut rùi, riêng chú anh ko cần nói nhìu: nghe bài này và suy ngẫm "Con số 0"

----------

Thùy Dương:Xin thông báo trong vòng 1 tháng nay tớ đi được 10 buổi học---> Ồ, con gái mà có đc thành tích như vậy là khá rùi, nhưng vẫn chưa phá đc kỉ lục của mình (1 tháng 3 buổi) =))

thật là kinh tởm.
lol Tùng ới còn nhớ các bài mà nói ra ah, mình từ lâu đã ko biết mình học cái gì.:))
hôm nay đi thi Quân sự, Đảng và chính phủ là trúng tủ mình rồi.

ôi, có cả vụ thi lý thuyết môn quân sự nữa àh?????
sáng hum thứ 2, học thể dục, bị GV sai đi lấy ghế nên đi ngang qua chỗ khoa giáo dục thể chất, thấy mấy em ở khoa đấy đang tâp.....xà kép, lộn như điên, em nào trông cũng đen thui và bắp chân, bắp tay cuồn cuộn....

đề nghị bạn Trung Dũng ko gọi mình là Thùy Dương:">
Cơ bản là tất cả những buổi có thể nghỉ (tức là biết trc là sẽ không điểm danh) thì đều đã nghỉ (tuy vậy cũng bao gồm vài buổi điểm danh bất ngờ và mình vắng mặt) còn lại 10 buổi mình đi là 10 buổi điểm danh hẳn hoi:>
Thứ lớn nhất đại học mang lại cho ta là thời gian rảnh rỗi:D

bó tay bạn Dương, thảo nào hôm trước gặp mình kêu là vừa bị dính một buổi =)), bùng lắm thế dính là phải
mà sao dạo này GV thích điểm danh thế nhỉ :-/

tớ bùng mất cả hôm cuối cùng trước khi đi học quân sự, thành ra cũng chả hiểu mình có bị cho nghỉ thi ko nữa. bùng những hôm điểm danh thì nhiều lắm rồi nhưng biết đâu thầy cô thương.

Nam lố đúng là lố đại nhân:)) cái gì mà thầy cô thương;)) không biết câu "đánh kẻ chạy đi, không ai đánh kẻ chạy về" à [-x

:)) thik nhỉ, đứa nào thử nhảy vào lớp tớ học xem cóbị phát hiện ngay ko :))

wuầy, sao mày hỉu t thế ming, ngay tưqf cái nhìn đầu tiên mình đã thấy giống răng chun thế ko bít

----------

ôi, vừa la cà vào www.lucasgrabeel.org, thấy có 1 cái topic rất hay, nói về anh lucas sắp đóng "Beverly Hills Ninja 2" chả bít có thật ko nữa, ai kiêm tra giùm

----------

hey, cái cuộc thi "ams' got talent" đấy là tổ chức chỉ cho amser đang học trong trường hay là cho cả đã ra trường thế, tớ đang mún đi thi đây 8->

thế cậu định moonwalk hay xoắn quẩy Billie Jean =)
cứ học như mình kỳ 1 nhàng nhàng chẳng có gì lông bông suốt ngày vl -_-

bởi vì kỳ này vs mình chủ yếu là đi chơi và đi thi roài nên tranh thủ sắp hết kỳ, đi nốt cho vui. Mà Moonwalk xưa roaid, bi h phải là bally dance cơ :))

vừa chạm vào cái organ mình đã đánh được happy birthday rồi =)) mình thấy mình pro quá =))

thế mọi người có định đi chơi vào tối 20-12 ko thế :D tối thứ 7 đấy :D

ôi pó tay chưa kìa, mình học SP mà chả bít cái j` cả o_O

đông người nên có vẻ khó tìm được chỗ vào cái ngày này =_='''''''''''

Back
Bên trên