[H20] - Hái Hoa :D

thế sắp noel rồi, cũng 1 2 tuần nữa :"> , các cậu bàn bủng thế nào , ai có ý kiến gì thì đề xuất đi :"> .

mình thì đề nghị chui vào quán cafe nào thôi, ko cần ăn uống linh đình, chỉ cần om 1 hàng, gọi nước, rồi ngồi tán chuyện hò reo vui vẻ cả tối :x

hình nhu có ai dinh di Duc nua dau nhi. To dong y í kien cua Chik. Di uong nc cho de tap trung . To dang ko go dc tieng Viet thong cam:D

oi po' tay, may' hang` nay` ko co' vietkey, danh`the' nay`ai bieets cachs ddanhs ddaaus "^" leen treen ddaauf chuwx "H" thif chir cho tows nhes( doan. nay` tu. dich.) thanks nhiu`!

Tùng ới bó tay thế thật:|
Ôi chưa bao h đi xem Rockshow:(( nhưng mình chẳng còn tiền:-<

tử 01-04.12 phát vé free, ai ko có vé đem độ 20-50k đi là kiếm đc 1 cái ngay ấy mà lo j`. Lần này show ở SVĐ ko bít có đc xuống sân ko, chứ nếu mà xuống sân các bạn nên mặc đồ mỏng thoáng mát ( tốt nhất là quần đùi áo may ô, đầu đội mũ bảo hiểm)

Này, gấu bông lần sau ăn nói thì cũng phải bít chừng mực nghe chưa, ai chứ mama nuôi của tôi thì tôi ko bỏ qua đâu. Lần sau còn nói cái kiểu đó thì đừng mong nhìn mặt tôi mà nói xin lỗi.

Sinh viên rồi có tí ý thức đi!!

Định nghĩa hộ mình Gấu Bông có phải Minh ko8-}
Sao tự nhiên ở đâu lại lôi Minh ra ở đây nhỉ8-}

Này, 5/12 là ngày gì nhỉ, quen lắm mà tớ ko nhớ ra nổi. Có sn bạn nào ko?

Thế ko fải mình thì còn gấu bông khác hả - -?

Tức chết đi đc .............................

vì thi ah:D
Bây h làm gì mà đã thi nhỉ:p

Khổ quá, bà Lan ới cứ kêu cái gì ko biết8-} ng ta đã hỏi thế thì cũng phải biết đường trình báo sự việc chứ, cuối cùng vần chả hiểu Minh làm gì mà mày tức:|

@Bảo down: mày nghĩ 1 con người có trí nhớ tốt như tao mà ko nhớ đc 8/12 sn định á;;) cái ngày 5.12 tao thấy quen quen thì hỏi thôi:D

@ Chik: từ từ chứ cái vụ Noel là thế nào? đi hết rồi om 1 quán vào ngày Noel tao thấy khá là vô vọng đấy
ngày ý có phải có mỗi bọn độc thân như mình ra đường đâu
thêm nữa, 1 số bạn đã rủ nhưng mà toàn bảo chờ đến hôm ý mới biết chính xác đc là có bao nhiêu người đi >.<

@Dê: đi mà hỏi gấu bông ý = = ... ăn với chả nói .... đến bực. Tao ko mún nhắc lại !

Back
Bên trên