[H20] - Hái Hoa :D

20/11 trường tớ vẫn học, sáng thì đi thoải mái thôi.

hehe hqua Tex được vào chung kết Rung Chuông Vàng thế mà không nói gì cho các bạn cả.[-x

tởm quá, định giấu anh? ko bít GTVT bao giờ thi nhỉ? kiểu chung kết RCG 100 bạn thì có 50 bạn lớp mình...=>quá tởm?

hình như 8h sáng mai phát lại
QChi nói cho tớ nhưng cứ úp mở thế là mình quên béng nó mất :((

chờ TV cả sáng nay chả có gì cả :(

Thứ 5 ngày 20.11 lớp mình tập trung lúc 8h30 ở trường Ams nhé, có gì vào trường xem có thầy cô nào thì chào với gặp luôn 1 thể. Sau đó sẽ đi thăm thầy Cát nhé :) dạo này sức khỏe thầy tương đối yếu.

Mọi người định đi thế nào, có kế hoạch chi tiết không ? Kiểu như vào trường xong làm hết cái này cái kia đến 12h mới quay sang nhà thầy Cát thì tớ chết mất. tờ 12r học mà 3 tiết đầu của một cô ác vô đối nên không đi muộn được. Mọi người định vào trường gặp những ai là chính, mua những quà gì nào, cho những ai ?

Đợi tớ đến 10h30 rồi đi gặp thầy Cát nhé:( Dù sao thì cũng vẫn muốn gặp thầy:(

Mọi người định đi thế nào, có kế hoạch chi tiết không ? Kiểu như vào trường xong làm hết cái này cái kia đến 12h mới quay sang nhà thầy Cát thì tớ chết mất. tờ 12r học mà 3 tiết đầu của một cô ác vô đối nên không đi muộn được. Mọi người định vào trường gặp những ai là chính, mua những quà gì nào, cho những ai ?

có lẽ đã đến lúc tớ phải làm việc với cô giáo của ấy.:)):))
quà cáp thì tính sau, hiện trong trường cũng chả biết có cụ thể những ai, có thể có thầy Hà thầy Cường, cứ vào gặp ai là vồ vập lấy thôi.

Buzz !
Luzi Pong: ?
chikki: lam` hoa' ko
chikki: dm
chikki: ...
Luzi Pong: dm
chikki: i_i
Luzi Pong: quen het roi
chikki: deo'
chikki: :((
chikki: giup tao
chikki: :((
Luzi Pong: deo nho gi that
Luzi Pong: T_T

tại sao, tại sao, tại sao ....

hé hé, sáng lên trường gặp mặt các thầy cô về hưu rùi ăn buffet,h đang ngồi ở cyber game cạnh ams. vui đáo để, hôm qua khoa tớ thi NVSP trên trường, toàn thi ở cuối nhưng toàn gây ấn tượng.
Sáng thi 19/20, video clip hay nhất trường, tổng thể là được giải 3
Chiều thi ứng dụng tin học vào giảng dạy, được giải nhì.
Tối, àh quên, nửa đêm, thi văn nghệ, thi thứ 31/33, lúc đấy là 12h kém 15, được giải nhất ^^ (nhất liền hai năm rùi)
Vui quá xá. TUần này toàn chơi bời, hát hò, vui đáo để, chả phải động đến tí sách vở nào. =))

----------

P/S: chiki phaỉu học hóa hả vứt đây tao làm cho, hóa đại cương 1, cấu tạo chất đúng ko?

----------

P/S: chiki phaỉu học hóa hả vứt đây tao làm cho, hóa đại cương 1, cấu tạo chất đúng ko?

vừa đi học nghiệp vụ sư phạm về, mấy đứa trong lớp tớ vẽ dụng cụ thí nghiệm trông như củ khoai tây và cái xẻng, buồn cười dã man =)) kinh nghiệm thực hành của mình đã ít, bọn nó còn ít hơn nhiều. hehe đến kì hai tha hồ mà vui!

hơ hơ, kiểu tùng ới rất là thích cười trên nỗi đau khổ của các bạn ý ý...mà tớ nghi ngờ cái bạn gọi là nghiệp vụ sư phạm của bạn lắm bạn ạ, riêng thể loại đe dọa mai kia dạy con tớ là tớ đã thấy hỏng rồi

lol nghiệp vụ gì thế? kiểu ham hố thế làm giáo viên=răng? phải như cô Bính cơ, tổ chức đi chơi vui đừng hỏi nhé.

Back
Bên trên