[H20] - Hái Hoa :D

Nam lố gọi cho thầy Cường lúc nào mà nhanh thế :-?
mọi ng ý kiến thế nào, sáng CN này ai bận ko?

hình như Tex phải về quê :-? chán quá, thế thì chán đi bao nhiêu :( ko thì 20.11 đi cả thể vậy :(

CN tớ phải đi tập huấn 8-} 20.11 không được nghỉ:-< mà lại còn phải đi thi cơ:(:)((

hay là để 20/11 đi Hà Linh.
tớ có gọi cho thầy cường đâu, nhưng ko cần gọi cũng biết. thích hùng hục mà.

thế cuối cùng thế nào ?
thật ra là sáng chủ nhật đi tập bóng rổ với bạn ở ktqd .... :-w

dạo này bận wá, chẳng có thời gian mà update thông tin nữa. Trưường tớ đang vào tháng cao điểm, lúc nào cũng phải kè kè bên mình mấy cái thông báo về lịch, địa điểm thi rồi danh sách loạn cả lên. Chiều qua còn phải tổ chức sh tư tưởng HCM cho lớp rồi sang dự lớp khác rồi lại lộn về phòng thí nghiệm để coi thi tuyển MC, 7h mới về đến nhà, mệt bở hơi tai.
Bạn nào rảnh tối 17.11 lên trường tớ xem hội thi nghiệp vụ sư phạm, nhà A10, Dương và Minh gb bít chỗ đấy. Tối 21 tớ thi văn nghệ ^^
Tháng 11, tháng trọng điểm và cũng là cơ hội tốt nhất để lấy đủ 10 điểm rèn luyện.

ới định sau này lên vùng cao hẻ ?

mình thì đêm qua chưa ngủ :( , sáng nay 4 tiếng tennis, phê vãi lúa =))

nói chung là vụ đi chơi khó khăn quá. sao lại có thể loại trường ko nghỉ 20/11? muốn chơi nhau ah?

Ko thấy mọi người nhiệt tình gì nhỉ :( CN này sinh nhật chị tớ, cũng là sinh nhật cô giáo chủ nhiệm cấp 2, gặp mặt quan trọng của CLB phòng chống HIV AIDS.... nói chung kiểu có vô số kế hoạch, nhưng mình vẫn muốn đi thăm các thầy cô với các bạn cấp 3 nhất :p

Thôi có gì để hẳn 20.11 nhé, Ngoại thương thi xong thì bác phóng ra Ams :x
20.11 trường tớ đc nghỉ :D 20.11 làm 1 tour luôn, tớ vẫn thích đến thăm nhà thầy cô giáo hơn, nhưng 20.11 thì chắc cô Hoài Thanh với thầy Hà địa ở trường :"> mình thích đến xem 2 em bé con nhà các thầy :))

Thực ra thì thăm các thầy cô dịp nào cũng đc ý mà :D miễn sao tập trung đc nhiều ng nhất :D

nói thẳng ra thì 20/11 là vuông nhất rồi, còn ngay cả Tết cũng quê quán này nọ rất phức tạp. nói chung dứt điểm 20, anh em cố gắng vì lớp một tí, đến muộn ko sao, sẽ có người ra đón. giờ anh em đi kêu gọi đi.

20.11 chắc là đi được thôi, nhưng tớ nghĩ nên về trường, mọi người về rồi đợi 1 chút để chờ nhau.Tớ thì tuần này bận lắm, sáng nay đi học môn tâm lý vui dã man, thầy ý toàn kêr mấy cái tình huống SP rồi quay sang phân tích về xuộc đời, tình iu,blah blah.Hum nay cũng mua đc 3 quyển hóa khá hay,độc đáo.

Uầy, tháng 12 này tớ cũng đi học tiếng Pháp đấy. Bạn nào có ý định đi học không thì đi cùng tớ đi:x

Back
Bên trên