[H20] - Hái Hoa :D

nhớ tôi thì vào blog đọc rồi comment cho tôi nhờ.:)):)) một buổi đêm của Hoàng bựa+một buổi sáng của tôi đấy.:))

có ai biết học toán cao cấp ở đâu ko chỉ chỗ tớ đi học thêm vs. Kiểu này chắc phải thi lại 2 môn toán cao cấp quá :((

He he, lâu lắm mới chui vào đây . Lớp mới có vui ko mọi người ^^ , bên Ktruc bọn tớ vui lắm. Hôm tập trung sau khi đi quân sự cả phòng tớ đứng tụ tập ở ngoài cổng trường xong đi vào . Mọi người đã quen nhìu bạn chưa ^^! Ah tớ làm lớp trưởng đóa, shock ko ^^"

Hình như lớp mình chưa có ngày họp lớp với đồng phục lớp thì phởi.:-?

Có bản thiết kế thì scan rồi phát tán cho các bạn tự sướng vì dù có chắc cũng chả ai mặc.:))

đề nghị thiết kế logo lớp, sáng lớp lớp ca đi.
vụ logo là thực tế đấy nhé, làm nhanh.

Hình như hồi trước làm rồi nhưng không khả quan lắm.
Căn bản lớp mình ít bạn biết vẽ quá
Lớp mình chọn "Trở về" làm lớp ca còn gì:)

Ôi dào, tớ làm logo chứ ai = =. Ai bảo ko có ai bít vẽ, đạp chít h. Người ta đang đi học 1 khoá về làm logo đây nè

ít chứ có phải ko có đâu :p

Lan Ngọc cố lên học xong khoá ý, nhớ thiết kế logo cho lớp mình nhé.
thực ra vẽ là 1 chuyện thôi, còn vấn đề ý tưởng nữa. Mọi ng phải cùng đóng góp đi :p

nghĩ nghĩ nghĩ :x

lại làm đồng phục mới àh? thế còn cái cũ vứt đi đâu?

ep plastic treo lên trường làm kỉ niệm -- đùa chứ ai đưa ra quả làm đồng phục từ lớp 10 thế :| ... 1 là đến lớp 12 ko ai mặc vừa ( vd toàn Péo . ) 2 là ... tao ko có =))

Chỉnh sửa lần cuối:
logo lớp hình ảnh tao cách điệu là đẹp rồi. Lan Ngọc online YM mình send image cho. ảnh chụp cận mặt

Chúc mừng toàn thể các bạn gái nhân ngày phụ nữ Việt Nam 20/10. Hôm nay các bạn H2 tập trung ở Ams từ 17h30'-18h ( đã cho phép cao su ) nhé.

Thay mặt các bạn hình vuông lẫn hình thoi chúc các bạn hình tròn lẫn hình elip 20/10 vui vẻ, ăn chơi xả láng bên cạnh H2 0508
Oh yeah :-c

đúng là Hoàng bựa ẩn cư tu luyện ở nước ngoài có khác, võ công có vẻ tăng tiến ghê gớm phết.
Sáng nay tớ trốn học lên xe bus rùi về thẳng nhà bác, ai ngờ gặp ngay 1 đứa cùng lớp trên bus. Hãm wá!
Hum qua DDH lieeb chi đoàn, ddc bầu vào BCH. Đang chuển bị vận động các anh chị bầu mình làm phó bí thư ^^

Back
Bên trên