[H20] - Hái Hoa :D

trên GG thì có khi để tao ngồi nhà đánh cho đỡ tiền ngồi quán :|

@chik cậu cứ ra đi thiếu tiền tôi cho.:))
hôm nay chơi map 6.55 phải nói là kinh tởm về độ chán. sửa blink làm chi khi mà giờ đây game chỉ là đập phá nhà cửa+farm lên super item bởi item quá rẻ, quá nhiều và tiền kiếm quá fer? may quá mình đang tiếc vì bỏ chơi DotA, chơi thử map này xong đã hoàn toàn thanh thản mà quit.

mọi người ơi đây là logo mà MiSs ChEm sẽ đeo đại diện cho khối mình thi hôm CK nè

mọi người cùng để làm avt để cổ động nào

ảnh dưới cùng là logo các khối khác, đc biến màu tuỳ theo từng khối từ logo NHAT 2008

lớp mình làm Logo H2 0508 riêng đi. ai có khả năng thì design đi, chị tớ làm thừa sức chỉ ko có y tưởng thôi.

Thỉnh thoảng các bạn có thời gian ngồi đọc lại topic lớp mình từ đầu đi, nhiều cái buồn cười cực ấy:D. Mà kiểu hồi xưa lớp chăm post bài cơ :-<

halink xem clip tin của ai vậy ? :| , tớ xem của hóa rồi ... ko ok lắm 8->

hình như sắp có vụ j mới àh??? vụ j thế, where n when???
tối t7 KTQD có trò vui đấy, ai đi ko?

Hôm nay vào nick H2 chat với Minh Trang (mình add bạn ý lâu rồi mà kiểu toàn ignore), gặp ngay Tuấn bơm ở đấy. Hai bạn chat chung mà sao cứ chậm chậm ngắt quãng, mình tương là do Tuấn bơm chat hóa ra là song kiếm hợp bích cơ mà. Thế rồi tự nhiên VT dù chat ít vẫn thốt ra câu "mỏi tay quá" mình mới hiểu.sau đó Bơm hỏi mày có link film của Tex ko, share tao, mình vứt cho nó link down nhạc Mp3 và link vào vnbattle forum, thế mà hai bạn ko nói gì, từ đấy trở đi cứ im im.Về sau nhảy vào chat, kêu gọi comment blog thì ko thấy 2 bạn nói gì, nick vẫn sáng đàng hoàng. Mình bàng hoàng hiểu ra rồi lặng lẽ rút lui sau khi type cho hai ban: "gg gl hf".":)):)):))

....................... " VT dù chat ít vẫn thốt ra câu "mỏi tay quá" mình mới hiểu.sau đó Bơm hỏi mày có link film của Tex ko, share tao "

and ... " mình vứt cho nó link down nhạc Mp3 và link vào vnbattle forum "

=)))))))))))))))))))))))))))))))))))))

Chỉnh sửa lần cuối:
eo ơi hôm nay gặp được Dương xinh xắn như bắt được vàng :)) :x
lâu lắm ko gặp bạn nào lớp mình, kể từ thời xa vắng nào đến Bách Khoa chơi, gọi các bạn ra chả ai ra, có mỗi Trung Dũng :p
cộng với đâu đây mấy tuần trước gặp Chấy :D
Quỳnh Chi thì gặp nhiều hơn :x

khiếp tự nhiên có lúc nào ý, trong ngày hôm nay
thấy rất là nhớ Nam lố :">

Back
Bên trên