[H20] - Hái Hoa :D

Ní hảo chứ nhỉ:p
Ni khấn soai, nỉ cheo sma miến tự:"> (anh đẹp trai thế, anh tên là gì)
wo pu chitao:))
Tua xẻo chén:p (bao tiền:D)

xè la khò tung va chi bung
u la khư
kha bung lang
phù

wui xờ ma
ngọ tạ lì xì

Chỉnh sửa lần cuối:
yeah, quảng cáo đi bạn.
HL hôm qua thức đến 12h chờ siêu tác phẩm nhưng nhà xuất bản chưa xong nên đành ngậm ngùi đi ngủ. 5 ph sau mình post.:)):))

các bạn vote cho MiSs ChEm 2008 nào

link pro5 nè :x :x :x
http://www.tamtay.vn/image/view/264635

link clip nè :x :x :x
http://video.tamtay.vn/video/play/265469/SBD_02_Nguyen_Ha_Linh_khoi_Hoa.html

lưu ý: cần 1 hôm mail cho 1 ID trong tamtay.com
lập ID trong tamtay.com xong chờ 10phút hoặc hơn 1 tí thì mới vote đc...(vì lý do spam...nên sau 1 khoảng thời gian lập mới đc vote
khi lập xong ID trong tamtay.com thì nhớ vào hôm mail mà đăng kí cùng vs ID này để xác nhận lại việc mình lập ID này
~~~~> hãy lập mail trong www.mail.google.com ngay bjo và lập ID tưởng ứng ngay bjo trên tamtay.com để tránh về sau lập khó khăn do lượng truy cập wa lớn

hãy cùng sát cánh cùng MiSs ChEm 2008 nào

yeahyeah \:d/

các em khoá sau thi nhau tên là Hà Linh hay sao ý nhờ :"> mấy em lớp Anh lớp Pháp gì cũng là HL :"> jk :D

tự nhiên thấy thích tên mình hơn, tên là Nguyễn Hà Linh chán quá :p

nào chúng ta lại tiếp tục cùng vote cho MiSs ChEm thông wa sms nào

soạn tin:

AMS 2 gửi đến số 8352

yeah yeah yeah

<hay lấy tất cả những điện thoại nào xung quanh bạn để vote cho Hà Linh - MiSs ChEm 2008 nhé>

*chú ý: btc hạn chế spam nên mỗi máy chỉ nhắn đc 3 tin trong vòng 5 phút... k hạn chế số tin nhấn vote của 1 thuê bao

Nào hãy cùng chiến đấu... To Live is To send sms (sửa từ khẩu hiệu của Hà Linh)

ChEm là cái gì thế. lol
các miss Ams năm nay nói chung là xấu cả các bạn ạ, mình ủng hộ việc biến năm nay thành năm vinh danh các Miss cũ, khỏi cần bầu miss mới làm gì cho nó mệt. luôn tiện 0508 ko có ai là miss cả hay sao ý nhỉ?

hnay lớp mình đá bóng ở sân trường Y với đội trường Ngân Hàng, kết quả 2-2. Chấy ghi cả 2 bàn:D
Đang học NT chán chán gặp được các bạn mừng như chết đi sống lại:))

hehe vừa mua được em samsung pmp S3

em này nhìn ngon , pr tốt , giá cả cạnh tranh , ngoại hình hấp dẫn lắm;))

Điểm chưa thích đầu tiên là sờ vào đâu là in vân tay ở đấy, chăc phải đi dán lại mặt tiền

haha , em mình màu đen\:d/

đang phởn

Back
Bên trên