[H20] - Hái Hoa :D

ai biết cái phim gì về 1 bạn nữ A và 1 bạn trai B của Mỹ ...

đầu tiên thằng B là thằng học dốt, du côn, dân chơi trong trường, sẽ bị đuổi học nếu ko qua được môn abc ... rồi nhờ bạn nữ A dạy học thêm ( bạn í học giỏi ) -- ko nhớ là nhờ hay là bị giáo viên ghép vào ko . Thằng kia vốn du côn nên ko muốn mọi người biết, cố tỏ ra lạnh lùng với bạn A , bảo ko dc cho ai biết, kiểu như dọa dẫm :)) ... bạn A thì cười tươi và nói rất duyên " tôi giup anh nhưng anh ko được yêu tôi nhé " ( xinh cực ) ... blah blah dài dài nhiều chuyện xảy ra và cuối cùng cậu kia kiểu được cảm hóa yêu bạn A ... Nhưng về cuối phim phát hiện bạn A bị máu trắng :( ... ( mẹ A mất sớm :( ) , ko có tiền trả viện phí, nói chung là 100% là lên bảng :( ... xong rồi rất nhiều các tình tiết lãng mạn , bạn A mơ ước ngắm các vì sao = kính viễn vọng , thế là cậu kia hì hục, tìm tòi, làm = tay 1 cái kính viễn vọng, rồi 2 người ôm nhau trên mái nhà ngắm sao rất là hạnh phúc ... 8-> ... Cuối cùng 2 bạn quyết định cưới nhau , rồi A gục xuống trong lúc 2 người đang làm lễ cưới ... rồi 1 đoạn chuyển cảnh cắt thời gian, 7 năm sau ... B trở lại nhà A , cậu thành đạt, khá giàu, vào phòng A , nhìn lại kí ức đẹp và hoài niệm ... kết thúc thế nào nữa quên rồi =((

* khi biết A bị máu trắng, lúc đó yêu nhau rồi :( ... giấu mãi ko được ... anh kia rất sợ bạn í chết, khá khủng hoảng, bạn í lại cười ( dịu dàng :x ) và nói tiếp : " đã bảo là ko được yêu rồi mà ... " ^^

kể hơi cục súc, A với chả B nhưng mà chả nhớ là phim gì =)) ,, ai bit ko cho xin 1 cái tên với :))
Phim truyền hình hay phim ko truyền hình?
thế kiểu học ở Phương nam hay ở trường

Học cả hai kiểu.:|

khiếp Tùng ới :|
cuộc sống của ấy là do ấy lựa chọn, tớ cũng ko muốn can thiệp vào làm gì đâu.

đây là lần cuối cùng tớ khuyên ấy thôi ngay đi đấy :| còn nếu ko, tớ chẳng còn gì để nói :)

Chỉnh sửa lần cuối:
may be it is a private story 8-> ... so it cant be shared hể ( here ) :-ss

aptech c0712g =((

----------

" Hà Nội, cái gì cũng rẻ , chỉ có đắt nhất bạn bè thôi !! :x " :)

http://www.imeem.com/people/kSuuVz8/music/sNdb_i5v/ha_tran_ngau_hung_pho/

:x:x:x:x:x:x

" hà nội, người ta yêu dấu ... đi không trở lại :-< " ....

bài này hay :x nhưng mà đất Hà Nội cũng đắt dã man luôn :))
ngoài ra còn nhiều thứ khác đắt
tuy nhiên bạn bè thì làm gì có giá để mà đắt với rẻ

khiếp Tùng ới :|
cuộc sống của ấy là do ấy lựa chọn, tớ cũng ko muốn can thiệp vào làm gì đâu.

đây là lần cuối cùng tớ khuyên ấy thôi ngay đi đấy :| còn nếu ko, tớ chẳng còn gì để nói :)
Hình như Hà Linh cũng đang nói đến chuyện mà mình cũng đã nói mà không đc:|

đùa, tớ mới nhận được 1 tin
Ban đầu thì đấy là tin vui sau nghĩ lại hoá ra lại thành tin buồn
Tớ làm lớp trưởng đấy
Lớp trưởng được cộng 0.x điểm ý nhưng mà lại ko đc bùng học. Mà mình thì chả có ý định học bổng, trong khi mình là rất hay muốn đi chơi hoặc ở nhà ngủ
Tuần đi học có 4 hôm mà còn lười, mình được đi học có 2 hôm đang khóc thét lên ở nhà đây này, mà cậu hôm nào cho mình cái lịch học nhật rồi bảo kê cho mình vào học nhờ nhá. Lớp trưởng mà :p
Đùa, dạo này mình lâu không vào HAO, hôm nay phải ngồi gõ đến 3 lần mới đúng cái account, hâm thế chứ lại
@) Hà Linh hâm: mẹ tớ vẫn chưa xuôi cho tớ đi học cậu ạ, chán đừng hỏi :((

chán vật
Ngày đầu nhậm chức
đã thấy tủi thân:|
Kiểu hồi xưa dù sao mình nói gì cũng được vài bạn ủng hộ nếu không phải nhiều bạn, bây h mình lại phải đi chiều tụi nó:| :(

uầy hôm nay miss buổi học tiếng Nhật ở lớp Dương :((
Sao cậu đi học có 2 buổi hả Hương :eek: ít thế? trong khi tớ cũng chỉ đi học 4 buổi nhưng mà có ngày phải đi học cả sáng cả chiều, từ 7h-11h, xong 12h45-5h45 :-s

công nhận là nhà cậu xa thật :( nhưng quanh nhà cậu cũng đâu có chỗ nào học đúng ko?

à, tớ biết nói tiếng Campuchia đấy ;;)

-------------

mà khiếp cái vụ giáo xứ Thái Hà hãm nhờ :-w tớ đầu tiên chẳng biết gì, nghe các bạn ở lớp nói mới biết :"> sáng nay ngồi đọc 1 đống ghét cái lão Ngô Quang Kiệt gì thế ko biết X( tởm vật :|

trong quá trình nghiên cứu sự việc tớ còn phát hiện ra 1 số trang web phản động mà ko bị lock vào, xong mấy cái clip chình ình trên youtube rõ bậy bạ bịa đặt nữa chứ X(

trong quá trình nghiên cứu sự việc tớ còn phát hiện ra 1 số trang web phản động mà ko bị lock vào, xong mấy cái clip chình ình trên youtube rõ bậy bạ bịa đặt nữa chứ X(
:)) ấy làm như chính phủ VN thì quản lý đc. các trang web ko bằng ấy, youtube thì video clip chửi bới Bush nh` hơn là cái chắc mà vẫn cứ trên đấy có ai làm gì đâu :))

uầy hôm nay miss buổi học tiếng Nhật ở lớp Dương
Hà Linh hâm cũng định đi học ké à ? thế hôm nào đi thì gọi tớ với nhá. Được không hả Dương ? Mà lớp cậu học người nhật ngay từ đầu đúng không ? Mình rất tò mò vụ học người Nhật
Sao cậu đi học có 2 buổi hả Hương ít thế? trong khi tớ cũng chỉ đi học 4 buổi nhưng mà có ngày phải đi học cả sáng cả chiều, từ 7h-11h, xong 12h45-5h45
Nửa kì này tớ học có 3 môn thì lại được miễn một môn, thế là xong, chỉ còn có hai buổi đi học từ 12r - 5r, chán ơi là chán :((. Nghe nói sắp có lịch học thể dục thì sẽ được học nhiều hơn, với cả thực hành tin nữa. Đang hi vọng. :D.

sao lại mong đi học nhiều nhỉ:|
Chán bỏ đời
Tớ chỉ muốn tìm việc gì làm thôi chứ nghỉ càng nhiều càng tốt:))

tớ :"> thời khóa biểu tớ gần kín tuần nhé :"> , bận bỏ xừ :">

^__^

dù sao thì cháu vẫn thấy việc đi học là việc dễ dàng thoải mái và sướng nhất trần đời :p đi làm mặc dù cũng nhẹ nhàng thôi nhưng nhiều khi cũng thấy ngại :p

sao năm nay FTU kiểu gì ý nhờ :-? ai cũng học có mỗi 2 môn 8-}

mà thấy bạn nào cũng học 2 thứ tiếng. Chấy học Anh - Pháp. Dương học Anh - Nhật. Minh học Anh - Trung :-? chả lẽ mình lại bảo tớ học Anh - Campuchia.

Hi vọng mình đc nhận vào CLB Tuyên truyền phòng chống tệ nạn xã hội và HIV/AIDS :">

Back
Bên trên