[H20] - Hái Hoa :D

pigcon với Xanh Pôn học KTQD kiểu gì ý nhờ :-?
Sao tớ ko gặp mặt bao h nhỉ :-B

chiều nay toàn khoa hóa họp khẩn cấp, ko bít chuyên j nữa. Từ hum đi học tới h chưa ngày nào học đủ h cả, toàn được các thầy cô cho về sớm ít nhất 1 tiết ^^
27.9 khoa hóa tổ chức thi nứ sinh thanh lịch, mời mọi người đến nhé: 7h30 tại hội trường A10 KTX ĐHSPHN nhìu chị xinh dã man.
P/S: nhắn Lan ới, khoa tao nhìu man kute lắm, tuy về số lượng thì man ít nhưng rất chất lượng ^^

chiều nay toàn khoa hóa họp khẩn cấp, ko bít chuyên j nữa. Từ hum đi học tới h chưa ngày nào học đủ h cả, toàn được các thầy cô cho về sớm ít nhất 1 tiết ^^
27.9 khoa hóa tổ chức thi nứ sinh thanh lịch, mời mọi người đến nhé: 7h30 tại hội trường A10 KTX ĐHSPHN nhìu chị xinh dã man.
P/S: nhắn Lan ới, khoa tao nhìu man kute lắm, tuy về số lượng thì man ít nhưng rất chất lượng ^^

bạn ấy đã kiểm tra hàng hết rồi a. 8-X:

ai biết cái phim gì về 1 bạn nữ A và 1 bạn trai B của Mỹ ...

đầu tiên thằng B là thằng học dốt, du côn, dân chơi trong trường, sẽ bị đuổi học nếu ko qua được môn abc ... rồi nhờ bạn nữ A dạy học thêm ( bạn í học giỏi ) -- ko nhớ là nhờ hay là bị giáo viên ghép vào ko . Thằng kia vốn du côn nên ko muốn mọi người biết, cố tỏ ra lạnh lùng với bạn A , bảo ko dc cho ai biết, kiểu như dọa dẫm :)) ... bạn A thì cười tươi và nói rất duyên " tôi giup anh nhưng anh ko được yêu tôi nhé " ( xinh cực ) ... blah blah dài dài nhiều chuyện xảy ra và cuối cùng cậu kia kiểu được cảm hóa yêu bạn A ... Nhưng về cuối phim phát hiện bạn A bị máu trắng :( ... ( mẹ A mất sớm :( ) , ko có tiền trả viện phí, nói chung là 100% là lên bảng :( ... xong rồi rất nhiều các tình tiết lãng mạn , bạn A mơ ước ngắm các vì sao = kính viễn vọng , thế là cậu kia hì hục, tìm tòi, làm = tay 1 cái kính viễn vọng, rồi 2 người ôm nhau trên mái nhà ngắm sao rất là hạnh phúc ... 8-> ... Cuối cùng 2 bạn quyết định cưới nhau , rồi A gục xuống trong lúc 2 người đang làm lễ cưới ... rồi 1 đoạn chuyển cảnh cắt thời gian, 7 năm sau ... B trở lại nhà A , cậu thành đạt, khá giàu, vào phòng A , nhìn lại kí ức đẹp và hoài niệm ... kết thúc thế nào nữa quên rồi =((

* khi biết A bị máu trắng, lúc đó yêu nhau rồi :( ... giấu mãi ko được ... anh kia rất sợ bạn í chết, khá khủng hoảng, bạn í lại cười ( dịu dàng :x ) và nói tiếp : " đã bảo là ko được yêu rồi mà ... " ^^

kể hơi cục súc, A với chả B nhưng mà chả nhớ là phim gì =)) ,, ai bit ko cho xin 1 cái tên với :))

Chỉnh sửa lần cuối:
giống phim Hàn Quốc value :|

mà nói chung kiểu này nhảm nhí bỏ mẹ =)
*** bao h có đâu =)

phải chăng chiki đang sắp được ai đó dạy cho =))

Chỉnh sửa lần cuối:
đùa, tớ mới nhận được 1 tin:|
Ban đầu thì đấy là tin vui sau nghĩ lại hoá ra lại thành tin buồn:|
Tớ làm lớp trưởng đấy:|
Lớp trưởng được cộng 0.x điểm ý nhưng mà lại ko đc bùng học. Mà mình thì chả có ý định học bổng, trong khi mình là rất hay muốn đi chơi hoặc ở nhà ngủ:|

Phương Nam, TP Hồ Chí Minh quang vinh. Thế thì ko gặp nhau là đúng rồi, gặp mới là lạ.

eo ơi, làm lớp trưởng ,mà khổ àh? tớ còn đang mong đc kiêm lun bí thư đoàn đây nè :( lớp trưởng trường tớ đi họp vui dã man, họp ban chấp hành liên chi đoàn còn vui hơn nhìu ý chứ, nên đang vận động để đc bầu làm bí thư đây nè.
Đính chính chút, ko phải là tối 27 mà là tối 26.9 nhé. Tớ định đèo bạn nào đấy trong lớp mình đi cùng nhưng ko đc vì còn phải đèo bạn tớ rùi ^^
Còn một tháng nữa là mình tròn 18t. Theo như mơ ước là sẽ có nụ hun đầu tiên vào đúng sn 18t, nhưng tiếc là nó lại xảy ra trước 1 tháng :(
nhắn NaOH và một số ng nữa: tao ko accept đc mày ạh, nó cứ đề là expired ý, thật là hãm, chắc do để lâu quá!

Dê ơi, thực ra việc cậu làm lớp trưởng cũng chỉ là tạm thời thui àm, giống tớ nè. đến khi đại hội chi đoàn sẽ bầu lại mà, đến lúc đấy ấy có thể xin từ chức mà. Mà làm lớp trưởng đc xét điểm rèn luyện của các bạn trong lớp đấy, ở trường tớ thì đấy là một loại điểm rất rất quan trọng, liên quan đến việc có được học bổng hay ko đấy. Nên tớ rất thik làm lớp trưởng ^^

chúc mày có 1 cái first kiss ướt át , kinh tởm, đầy sự lợi dụng , hi hi hi, chúc trước hẳn 1 tháng nhé =)) =)) =))

:-&

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên