[H20] - Hái Hoa :D

báo cho bạn HH bít là mình ko đổi địa chi YM đâu...nhưng bi h mình dùng blog ít khi dùng YM!! lắm :))

Chắc ở đây chưa bạn nào đi học Đại học nhỉ :p cái trường Kinh tế quốc dân được cái làm gì cũng nhanh nhẹn sớm sủa, đến đi học cũng nhanh 8-|

Tớ đi học đc nửa tuần rồi :)) hôm nay thì đi khai giảng, gặp Quỳnh Chi. Gặp nhiều bạn quen phết, nhưng ở lớp tớ thì tớ chẳng quen ai cả. Lớp tớ đầu tiên có 54 người xong chẳng hiểu ở đâu ra thêm nhiều bạn nữa thành ra bây h là 74 8-} chủ yếu là ngoại tỉnh :D vì đông thế nên tự nhiên việc làm quen rất khó, tớ chỉ nói chuyện với các bạn ngồi cạnh thôi. Tớ ko hiểu sao đại học mà cũng có kiểu sổ ghi đầu bài, ngồi đúng vị trí, làm sơ đồ lớp 8-} lớp tớ cũng đông con trai giống lớp mình :D mà học thì rất chi buồn ngủ, tớ mới có mấy hôm đi học mà cũng ngủ gật mấy lần rồi 8-} trong khi con trai con gái lớp tớ cứ ngồi chép bài lia lịa :-t

Chủ nhật này lớp tớ tổ chức Trung thu :"> từ 5h chiều đến tối :"> lớp mình có ai đi với tớ ko :"> vì đông quá nên mọi ng cũng chưa biết nhau đâu, cứ đi thôi :x

Với cả, hồi trước lớp mình lúc đi đá bóng có làm cái băng rôn ý, hồi ý ai làm nhỉ? Để tớ hỏi, tớ muốn mua cái băng rôn như thế. Tuần sau lớp tớ tham gia giải bóng đá khoa Tài chính ngân hàng :)) chả hiểu kiểu gì vừa vào trường đã đá bóng rồi :D tớ là đội trưởng đội cổ động :"> as usual :"> mỗi tội vì ở đây chưa có gì thân quen nên tớ cũng chả định đầu tư công sức tự làm khẩu hiệu như lớp mình ngày xưa :) đấy, có phải hồi xưa Tuấn Sơn mua mấy cái băng rôn ý ko nhỉ :-?

ai cũng kêu chán , mỗi mình muốn đi học mà ko được :))

thì chả có cái câu
Đại học cũng giống như WC
ng ở ngoài muốn vào
ng ở trong muốn ra mà :))

ai đi trung thu với tớ ko :(( có cả Quỳnh Chi ở đấy đấy ;))

chỗ truyện tranh này buồn cười nhỉ :)) :))

Ha ha.Buồn cười quá.Mặt cái thằng ở mẩu chuyện 10 năm khổ luyện ngu ngu giống thằng Nam gỗ vãi lìn.

nhớ trung thu lớp 11 quá :((
nhớ lớp mình :((

hôm nào phải gặp nhau đi thôi :(( hôm nay QChi với tớ ôm nhau ở trường KTQD vì nhớ lớp mình quá :((

Lớp mình được cái hay kêu nhớ nhau nhưng rủ nhau đi chơi thì đảm bào không được quá 15 người. Chẳng biết thế nào mà lần.Kiểu như ai cũng quá bận rộn rồi ý.
Có bạn nào đang đi học tiếng anh ở chỗ nào hay hay không ? Chán lớp học bây giờ quá. :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Lan ới điên kia, spam cái của nợ j thế?
Hum nay bọn tớ khai giảng, kếtthúc 1 tuần học mà chơi vô cùng vui vẻ. Ai bảo là học chính trị căng thẳng nào ^^
H đang ngồi trong quán net của trường, 2k/h
Trường mới phong trào mạnh dã man,hình như tất cả đều hát hò đc. vui hết xảy.
Lát nữa họ 2 tiết toán cao cấp và 3 tiết tin. Sáng mai thưc hành tin, chiều mai học liền 5 tiết hóa đại cương==> vui hết xảy =))

----------

P/S: tớ hiện đang là lớp trưởng kiêm bí thư đoàn lớp B=K58 khoa Hóa học ĐHSPHN, đại diện cho khóa K58 và ban tổ chức cuội thi nữ sinh thanh lịch của khoa :D

port piểng, vent viểng, voice chat voice viểng, làm cái free server mà lằng nhằng quá :-< ... ngủ ... tối xử lí , dc 80% rồi :x

Lan ới điên kia, spam cái của nợ j thế?
Hum nay bọn tớ khai giảng, kếtthúc 1 tuần học mà chơi vô cùng vui vẻ. Ai bảo là học chính trị căng thẳng nào ^^
H đang ngồi trong quán net của trường, 2k/h
Trường mới phong trào mạnh dã man,hình như tất cả đều hát hò đc. vui hết xảy.
Lát nữa họ 2 tiết toán cao cấp và 3 tiết tin. Sáng mai thưc hành tin, chiều mai học liền 5 tiết hóa đại cương==> vui hết xảy =))

----------

P/S: tớ hiện đang là lớp trưởng kiêm bí thư đoàn lớp B=K58 khoa Hóa học ĐHSPHN, đại diện cho khóa K58 và ban tổ chức cuội thi nữ sinh thanh lịch của khoa :D
chả ai bảo học chính trị căng thẳng cả, chỉ bảo nó vớ vẩn, nhạt toẹt+ ngu học thôi.
bonus thêm thông tin:mai sinh nhật Đạt, ngày kia là XP. Mình sẽ tặng hai bạn ý mỗi bạn một bài review trên blog của mình.:))

Hnay quên lịch học:|
Phải học từ 7h đến 11h15 với 6h đến 7h30 tối:|
Thế mà mình đinh ninh chỉ học buổi tối 8-}
May qua lúc 7h10 có bạn gọi dậy đi học, vẫn kịp điểm danh:(

Chỉnh sửa lần cuối:
hi hi , setup xong ventrilo sv rồi :x

http://ventrilo.com/

cái chương trình này là để voice chat ...

tầm 2 3 chục người connect vào rồi chat voice với nhau

-> free
-> nhiều người nói 1 lúc chứ ko phải 1 by 1 like yahoo
-> ko lag như skype mà chất lượng truyền tốt
-> đơn giản nhất quả đất , cài đặt thì cần ấn "next " , log in vào thì chỉ cần điền vài kí tự .
-> chế độ push to talk , or free talking b-)

ai ủng hộ ko b-) , cái này phục vụ mấy bạn hay online thích confe ;))

tớ bật máy cả ngày nên xung phong làm host cho các bạn :))

có dùng để chơi game được ko?
dùng có tốn dung lượng download ko?

95% tao dùng cái này để chơi game =))
download về máy tốn 2 mb, cài 1 mb, setup 5 secs và chạy nhẹ hơn cả wordpad lol

Back
Bên trên