[H20] - Hái Hoa :D

TỚ phải đi học quân sự 1 tháng đc đúng 2 ngày ló mặt về nhà *ơn là trong ban cán sự mới đc 2 ngày, bt là 1 thôi* .
Thực sự tớ rất cần ai đó giúp đỡ và an ủi, tớ bị áp lực từ gia đinh và nhìu thứ lắm rồi T_T

Tớ bị vướng tập quân sự nên ko đi học đc arena, mà nó nghỉ quá 21 ngày ko báo là coi bỏ học ~~> mất 900$ của tớ. Bố tớ thì chửi loạn lên ~~> sắp xì trét rồi T_T

thế sao ko báo :|, mà thấy online suốt ngày cơ mà nhỉ :|

TỚ phải đi học quân sự 1 tháng đc đúng 2 ngày ló mặt về nhà *ơn là trong ban cán sự mới đc 2 ngày, bt là 1 thôi* .
Thực sự tớ rất cần ai đó giúp đỡ và an ủi, tớ bị áp lực từ gia đinh và nhìu thứ lắm rồi T_T
Đi học quân sự với các bạn sẽ thấy vui lên nhanh thôi;)
Nếu cần buôn bán hay chia sẻ thì cứ gọi điện cho tao nhé 048325011. Thời gian này tao cũng hay ở nhà. Mua sách về đọc cũng đc mày ạ, quyển "cho tôi xin 1 vé đi tuổi thơ" đọc xả stress lắm đấy:D. Gl & Hf

mày ko biết sắp đánh nhau với TQ đến nơi ah? ko lo đi học QS thì ăn cám.

Đây là an ủi kiểu xì tai hái hoa 8->. Zai gái j` tập hết, tình hình lôi cuốn sgk của arena đi học với vác 1 quyển kvh đi nữa T_T. Đời thiệt là độc ác, đảm bảo là do thằng cha đó ám mình = ='''

Tao phải đi học chính trị đầu năm:| Mà đã phải học rồi thì chớ lại còn bị kiểm tra nữa cơ:|

Tao bị ám, bị người iu của thần tượng tao ám nhè ngày mình có việc thì mưa, ám thảm hại đến nỗi tao chửi thằng đó, thần tượng tao quay sang ám tao lun ~~> vỡ 4 cái bát 1 đĩa, mất tiền T_T....

Tao đi chết đây

ơ thế sao Lan Ngọc ko báo cho chỗ Arena 1 tiếng :-?
có cần tớ đi điểm danh hộ ko ;;)

mà thế tức là ấy đang ở chỗ tập quân sự à :-? tập ở Hà Nội hay phải lên Vĩnh Phúc :-? sao vẫn onl đều :))

Mai cơ Hà Linh ah, mai tớ đi rồi. Hôm nay CN ko ai làm việc bên Arena cả, có lẽ ságn mai mẹ tớ qua xin bảo lưu chờ tháng sau học ^^.

@Bảo: em kì quái ở chỗ nào, phải nói là quái dị .... Mà đi là em xa rời các tình iu của em :((. Ối anh cá mập của em, anh 59 của em, anh D của em :(( ghét quá. *tự dưng nhìn cái ava :"> ôi anh cá mập*

nhiệm vụ nào cũng hoàn thành
khó khăn nào cũng vượt qua

kỷ luật là sức mạnh của quân đội

gl~ :-h

uầy sao dã man thế nhỉ :-s mình apply chức lớp phó thì ko đc trong khi Tuấn Sơn chỉ sau một cái nháy mắt + một số ĐT đã đc làm lớp trưởng, Tùng ới ko rõ thủ thuật gì cũng lớp trưởng, Quỳnh Chi thì đi tập trung muộn thế mà đc làm lớp phó đời sống :(( huhu tủi thân vật :((

Ko hiểu sao anh này số bài viết là 1 mà lại vào spam ngay trong topic lớp mình, mà ko phải là bất cứ 1 nơi nào khác :-?

tình cờ thì làm gì có lý do.
hôm qua tập tành viết blog, cũng có thể gọi là vui.:))

Back
Bên trên