[H20] - Hái Hoa :D

vâng thật là kinh tởm đấy. zzz
btw tao nghĩ là giờ HH chắc khó mà chơi DotA với anh em ở VN được do mạng trường nó lởm, YM chat còn delay với lag thì...
hôm qua nó phải rủ tao vào một cái mạng gì đó hai thằng chat sex với nhau cho đỡ lag.

HH giờ nó chơi game trên web thì phải, thấy có cái guild INSA [Toulouse] nghi quá :-? có khi toàn dân chơi bên đấy :))

sáng mai sẽ diễn ra trận H2 vs BHGR ở giải DotA Ams 2 vào lúc 9h30, đề nghị team lớp mình từ 8h30 ai ra được thì cứ ra và muộn nhất là 9h phải có mặt đầy đủ.

oh nhưng mà HL đừng ra xem trận này, căng thẳng lắm. đợi đến hôm nào bọn tớ đánh đến trận cuối cùng HL ra xem cho nó đỡ căng.

tớ có phân biệt được thế nào là căng thẳng thế nào là ko đâu :p

Lê Tuấn Sơn​

dân chuyên Sử..
dân phố cổ..
Và giờ anh là lớp trưởng BK77 K53 <:p

Chị thu hồ sơ quá ấn tượng với bề ngoài chín chắn của anh và ngoài việc thu hồ sơ và đuổi 2 người về còn hỏi phone + nháy mắt + cười mỉm với Sơn già
và nói "cố lên em nhé" \:d/

lớp trưởng rồi ko phải nghĩ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình Netviet thế nào nhỉ :(
lúc nào cũng sai hẹn với các bạn :(

thua 2-1. một game thắng do xử theo luật, đối thủ dùng người ngoài Ams. hai trận sau thua một trận hơi đáng tiếc, một trận thì khá là tan nát.
tôi ban pick game 3 quá lởm các cậu ạ, zzz.

Hnay tớ đọc lại topic lớp mình từ trang đầu. Có nhiều cái buồn cười lắm ý, đặc biệt là trang 41=)) Bạn Kuka có phát ngôn "Muỗi đốt inox"=))

uầy, mặc dù cũng ko làm việc gì mấy nhưng cháu cũng chẳng có thời gian để mà ngồi đọc lại hết archive hay là đọc lại topic lớp từ trang đầu đâu :p

mà cũng có xu hướng ko muốn nhìn lại kỉ niệm

Back
Bên trên