[H20] - Hái Hoa :D

mình ko khoái batman lắm o.o nhưng nếu mọi ng` đều muốn đi xem thì cũng ok thôi

gọi đt cho bọn fpt đến sửa internet thì 2 ngày sau mới đến O_O

đã thấy ai ủng hộ đâu 8-|
sao thế :( ko đi xem thì cũng phải cho ý kiến đi chứ :((
ko thích phim này thì đề xuất phim khác đi vậy :-?

to chicki: lời nhảm nhưng clip trong confession tour thì hay, nhảy rất đẹp :)
Mai đi xem phim hả, xem mama mia đi, phim đấy hay lém ^^

thì lúc nghe nghe ko rõ lời nên mới đi tìm lời để đọc chứ sao?

Smile though your heart is aching
Smile even though its breaking
When there are clouds in the sky, youll get by
If you smile through your fear and sorrow
Smile and maybe tomorrow
Youll see the sun come shining through for you

Light up your face with gladness
Hide every trace of sadness
Although a tear may be ever so near
Thats the time you must keep on trying
Smile, whats the use of crying?
Youll find that life is still worthwhile
If you just smile :).

[ Nat King Cole - Smile ]

Chỉnh sửa lần cuối:
xem the dark knight di
moi nguoi di duoc ngay nao
to di duoc thu 3 hoac thu 4
thu 4 uu tien hon
vi thu 3 co the di choi voi gia dinh
nhung the nao cung dc
hello
cho y kien di:D

----------

ah topic "cac ban nu xinh ptth" o dau nhi , ban Tho oi ?:)

xem the dark knight đi;;) Mai cũng đc, tránh thứ 3 ra vì giá vé đắt lắm:( thứ 5 càng tốt, thứ 4 thì tớ bận rồi:(

Có lẽ là 10h sáng thứ tư ở megastar nhé :p
đáng ra định đi hôm nay nhưng vắng Hưng :D

hôm qua xem hoa hậu ko? kể ra lúc đầu thấy hoa hậu năm nay xấu mà về sau nhiều người cũng xinh phết nhỉ :D chỉ tội nhiều người thấp, ko đến 1.7m

tớ thích một chị ở Lạng Sơn, ko hiểu sao mặt chị ý phúc hậu kinh khủng ý, trông rất là có cảm tình :">

uầy mà hoa hậu năm nay trả lời ứng xử hay phết nhỉ. chẳng ai lúng túng nói link tink cả. Hồng Phúc vớ phải cái câu tình yêu đôi lứa gì nghe câu hỏi chả rõ ràng gì mà trả lời tự tin như đúng rồi ý, mặt cứ như thể trúng tủ ý :)) tớ thề là lúc xem tớ cứ cảm giác cái điệu cười của chị này kiểu trúng tủ ý :)) bà này trông điêu điêu nên là mình ko thích tí nào, mà ko được giải gì chắc là tức lắm đấy :)) cái chị Á hậu 2, Vân hay là Mây gì ý hình như học trường Ngoại thương xinh nhờ :D chị này trả lời cũng hay, mà mặt trông cứ giống Hàn Quốc hay sao í. còn chị hoa hậu lúc đầu thấy hơi giống Nguyễn Thị Huyền nhưng kể ra trông cũng được :D chị này cao, chắc là VN bây h thích chọn ng cao để đi thi quốc tế. tớ cũng thích chị này phết vì chị ý trả lời rất chân thành nhé. "nếu đêm nay em ko thành hoa hậu thì sao..." thế mà cuối cùng chị đã thành hoa hậu :x

nhưng mà sao tự nhiên VN tổ chức thi Hoa hậu nhiều thế nhỉ, cái chị Thuỷ Lâm hay Thuỳ Lâm gì vừa rồi thi Miss Universe í là hoa hậu năm nào đấy :-?

----------

à còn bạn Diệu Linh trường mình thi tốt nghiệp cùng phòng với tớ đấy. hồi đấy cũng bảo trông bạn này có vẻ người mẫu phết. nhưng bạn này phần biểu diễn yếu quá. mà nói chung hoa hậu mình biểu diễn rất cứng, và thiếu tự tin :D

----------

à còn bạn Diệu Linh trường mình thi tốt nghiệp cùng phòng với tớ đấy. hồi đấy cũng bảo trông bạn này có vẻ người mẫu phết. nhưng bạn này phần biểu diễn yếu quá. mà nói chung hoa hậu mình biểu diễn rất cứng, và thiếu tự tin :D

HH VN kiểu mặt đấy đi thi Quốc tế văng từ vòng gửi xe, phải kiểu MPT cơ, tây một tí chứ lị.
với cả tớ thích nét đẹp kiểu tây=>thấy HH năm nay xấu, đúng hơn là quá tầm thường.

Bác lúc đầu nghĩ cái bạn Hồng Phúc đấy được vì câu hỏi khá vớ vẩn mà trả lời ko đến nỗi nào:"> HH năm nay có cái chị trả lời đầu tiên trả lời theo đúng kiểu HH các năm trc, rất là lạc đề, chả đi vào đúng câu hỏi gì cả. Nói chung là bác vẫn thích HH là chị chị Á hậu 2 Ngoại Thương hơn. Bạn kia đc cái cao nhưng mà có vẻ tiếng anh không ổn (mới TN cấp 3, chưa thi đại học) nên là có ra nc ngoài thi thì cũng sẽ là 1 bất lợi chứ chị NT nhìn cũng đc, học vấn cao, tiếng anh ok vẫn tốt hơn chứ nhỉ:">

tớ thấy tốt nhất là MPT trá hình đi thi lần 2 là vô địch.

uh thì cháu cũng thích chị NT mà :D lúc đấy cứ đinh ninh chị ý phải hoa hậu cơ :D

chẳng hiểu sao tâm lý của mình, thi Hoa hậu VIỆT NAM mà lúc xem bao h cũng kiểu "chị này xinh, trông tây tây" :)) ko hiểu tại sao VN lại có cái kiểu đưa tiêu chí "tây tây" đi cùng với xinh :-b cũng chả biết nét đẹp thuần Việt là như thế nào nhỉ :p

mà Hồng Phúc bằng tuổi mình à :-? trông cũng xinh nhưng nó cứ giả giả thế nào ý :D

đúng rồi, nét đẹp thuần việt .

đẹp và xinh khác nhau, hoa hậu đẹp hơn hoa hậu xinh :">

ôi cổ vũ cho Vũ Hải Hà và chị Da Đen Sóc Trăng chỉ có mỗi chị Da Đen được giải hoa hậu biển , đến hôm nay thì quên mặt luôn rồ

Trong số các cô dự thi thì chỉ nhớ mỗi được Vũ Hải Hà , chị kém nhan sắc nhất:D

Back
Bên trên