[H20] - Hái Hoa :D

nhỡ đâu mày là phản động thì nhà nước tốn tiền nuôi dạy mày ah?

KTQD yêu cầu nộp sổ Đoàn mà :-?

Tớ bảo nè, sáng nay tớ đến trường để lấy sổ Đoàn. Lên phòng Đoàn thì một đống sổ bị trộn lẫn vào nhau tớ đã lọc ra được khoảng 3 mấy bạn rồi nhưng lúc sau lại phát hiện ra là chưa đóng dấu. Thế cho nên nếu ko có gì thay đổi thì sáng thứ 4 ngày 27.8 mọi người đến trường lấy sổ nhé :D

Với cái thứ 2 là hôm nay đến trường tớ gặp cô Hoài Thanh, cô bảo hôm nào lớp mình đến chơi với cô, nhà cô ngay ở Núi Trúc chỗ mỹ phẩm Khánh Vân đi vào. Tớ cũng ko biết đấy là chỗ nào nhưng chắc gần trường hôm nào cả lớp đi ko :x

Với cái thứ 3 là Chấy đề xuất cả lớp đi xem film trước khi Bảo đi :D chọn film chọn rạp đi ;;)

hehe >:-D<

bật máy tính lên
cho đĩa vào máy (nếu trong máy chưa có đĩa)
cậu vào ổ đĩa chọn cái thư mục nào là cái file để cậu xem film
cậu click chuột phải vào chọn copy
sau đó cậu vào chỗ nào muốn để film ví dụ folder xxx chẳng hạn sau đó click chuột phải vào màn hình chọn paste (không phải là paste shortcut nhé)
chúc bạn thành công

Thằng ngu này tao hỏi coppy từ băng từ cơ mà.Hoàng bựa vẫn mãi chỉ là Hoàng bựa chưa thể tiến hóa

Thứ 3 tớ ko đi đc, đi học arena rồi :">

Hà Linh đã viết:
Với cái thứ 2 là hôm nay đến trường tớ gặp cô Hoài Thanh, cô bảo hôm nào lớp mình đến chơi với cô, nhà cô ngay ở Núi Trúc chỗ mỹ phẩm Khánh Vân đi vào. Tớ cũng ko biết đấy là chỗ nào nhưng chắc gần trường hôm nào cả lớp đi ko

Với cái thứ 3 là Chấy đề xuất cả lớp đi xem film trước khi Bảo đi chọn film chọn rạp đi

Ôi Lan ới ơi :)) ý tớ là firstly, secondly, thirdly =)) chứ có bảo Tuesday đâu :">

Thằng ngu này tao hỏi coppy từ băng từ cơ mà.Hoàng bựa vẫn mãi chỉ là Hoàng bựa chưa thể tiến hóa

mày ngu thế
thế ko biết mang băng chuyển sang đĩa rồi làm cách của tao à
hỏi gì thế=))
đúng là bơm xe

----------

Bó tay mấy ông dota, giải lớn như WCG, ELS, VESC bảo đi đấu thì ko đi, suốt ngày loanh quanh giải trường rồi ngồi nói nhau noob
Chỉ thấy phục nhất là các ông H2 0508, WCG 2007 vào được đến vòng loại cuối cùng của Miền bắc thì phải

>:/ cứ cho là thế đi =))

Thứ nhất là việc lấy giấy báo điểm: Sáng hum qua tớ lên trường, bàLan trốn rùi, h trút trách nhiệm sang cho bà bên phòng y tế. Lúc đấy tớ vuằ định lấy thì 1 lũ xiông vào, bà ta sợ wá, thôi ko trả nữa, may mà mình lấy kịp #.-S
Thứ hai là vuằ đi Kim Bôi về, trên đấy mới xây thêm khá nhiều thứ, đi với người trong mộng, thik wá hà :)
Thứ ba, hum trc' lên trường, đang đọc mấy thông báo ở sảnh thì Bính đi qua saulưng, chào, Bính đi thẳng ....., coi như ko nghe thấy!!!
cuối cùng, tớ phát hiện ra là năm nay em Lê Vân Hạnh ngồi đúng chỗ tớ =))

Thứ nhất là việc lấy giấy báo điểm: Sáng hum qua tớ lên trường, bàLan trốn rùi, h trút trách nhiệm sang cho bà bên phòng y tế. Lúc đấy tớ vuằ định lấy thì 1 lũ xiông vào, bà ta sợ wá, thôi ko trả nữa, may mà mình lấy kịp #.-S
Thứ hai là vuằ đi Kim Bôi về, trên đấy mới xây thêm khá nhiều thứ, đi với người trong mộng, thik wá hà :)
Thứ ba, hum trc' lên trường, đang đọc mấy thông báo ở sảnh thì Bính đi qua saulưng, chào, Bính đi thẳng ....., coi như ko nghe thấy!!!
cuối cùng, tớ phát hiện ra là năm nay em Lê Vân Hạnh ngồi đúng chỗ tớ =))

1. phải thôi ^_^ tao cũng bị cò quay.. rất là 4` nhé :star:
2. fer nhỉ ^_^
3. ăn thua gì, tao chào ông Thạo ông ý bơ này =) bị idol phũ mới thê thảm =)

cho e thông báo tí ạ
các ac nào mà đóng dấu lại sổ Đoàn thì mai cố gắng đi luôn ạ
Đoàn trg chỉ làm nốt ngày mai thôi ạ
mai 10h các ac đến lên phòng Đoàn đội ở tầng 2 gặp bạn Thanh Hằng PBT Đoàn trg để đóng dấu ạ số đt bạn Hằng là 0902146147
Bọn em thứ 4 chỉ học có 3 tiết mong các anh chị cố gắng đến sớm để đóng dấu kịp

em xin cảm ơn :D

Mai 10h mọi ng tập trung ở trường lấy sổ Đoàn nhé

Tớ bảo nè, sáng nay tớ đến trường để lấy sổ Đoàn. Lên phòng Đoàn thì một đống sổ bị trộn lẫn vào nhau tớ đã lọc ra được khoảng 3 mấy bạn rồi nhưng lúc sau lại phát hiện ra là chưa đóng dấu. Thế cho nên nếu ko có gì thay đổi thì sáng thứ 4 ngày 27.8 mọi người đến trường lấy sổ nhé :D

Với cái thứ 2 là hôm nay đến trường tớ gặp cô Hoài Thanh, cô bảo hôm nào lớp mình đến chơi với cô, nhà cô ngay ở Núi Trúc chỗ mỹ phẩm Khánh Vân đi vào. Tớ cũng ko biết đấy là chỗ nào nhưng chắc gần trường hôm nào cả lớp đi ko :x

Với cái thứ 3 là Chấy đề xuất cả lớp đi xem film trước khi Bảo đi :D chọn film chọn rạp đi ;;)
hehe >:-D<
Cậu có thấy sổ đoàn của tớ trong đống đấy ko?:-s

Back
Bên trên