[H20] - Hái Hoa :D

ai có tin của Fox chưa :-< .... con chó con này từ hôm bay sang chưa thấy tin tức gì :))

có bạn nào thi Tài Chính có giấy báo chưa? Có khi bọn này quyết tâm không cho mình vào trường rồi.:(

ai có tin của Fox chưa :-< .... con chó con này từ hôm bay sang chưa thấy tin tức gì :))

:-??

có bạn nào thi Tài Chính có giấy báo chưa? Có khi bọn này quyết tâm không cho mình vào trường rồi.:(

mày sợ thất học à <:p

chiều qua đến lấy giấy BK thì bà Lan đuổi về + bảo sáng mai đến
sáng nay đến lấy bà ý đuổi về + bảo chiều đến lấy

may mà mình à ê nên bà ý chỉ cho mình 1 tập rồi bắt tự tìm tự ký @_@
tắc trách value :-h

Lịch đấu vòng 1 DE: - BHGR vs 12P2
- 12H2 vs 13H2

13h1 đi hết rồi
12h2 với cả 12p2 ko sợ :)
12h2 thì biết rồi p2 mấy đứa trâu bò đi rồi (giang hồ đồn thế)
bhgr :) proA fake hay sao ý ;)
nếu ko thắng được thì vào chung kết gặp lại :))

yeah HH ở bên Pháp mà vẫn lo lắng cho bên này phết nhể.:))
dạo này tao thấy niềm tin trở lại vì Toàn béo đánh tốt hơn tao tưởng+chik nghiêm túc hẳn ra, chủ động đòi train dù nhà bị cháy mất cột điện, mất điện 3 hôm với cả thường góp ý chiến thuật cho tao.quả này thiên thời địa lợi nhân hòa cố lấy cái chức vô địch để chia tay thôi.

tao đang ko có vi tính ko có tivi ko có điện , trôi nổi ngoài quán game =))

Còn tớ có vi tính, có TV cũng như không:))
May thay có điện quả là may mắn với thời tiết thế này:">

yeah HH ở bên Pháp mà vẫn lo lắng cho bên này phết nhể.:))
dạo này tao thấy niềm tin trở lại vì Toàn béo đánh tốt hơn tao tưởng+chik nghiêm túc hẳn ra, chủ động đòi train dù nhà bị cháy mất cột điện, mất điện 3 hôm với cả thường góp ý chiến thuật cho tao.quả này thiên thời địa lợi nhân hòa cố lấy cái chức vô địch để chia tay thôi.

;)) yên tâm đi tao vẫn thường xuyên cập nhật tin tức :))
ừ thế thì tốt rồi =))
nhưng tao vẫn nghĩ là có tao thì sẽ rất khủng=))

tất nhiên, zzz. bởi vì đội hơi lệch có 3 thằng thích đánh DD, được cái Toàn béo dạo này hứng lên thích chuyển sang support đánh cho vui.
trận trước mình tao cave khổ quá, cả trận 60 Lich ko có nổi Mek.

à 0508 bị di dời ra khỏi trường rồi nhưng cái bọn 08-11 vẫn chưa có

có vi tính và có tivi rồi, có cả điện rồi ^_^ nhưng mà chưa có mạng T_T

Tớ đã có đủ giấy báo của cả 2 trường 8-> , từ tuần trc lận T___T
Đang típ tục tìm quần áo đi cos

sáng nay cô Lan văn phòng gọi ĐT cho tớ hỏi con có biết sổ Đoàn lớp con ở đâu ko :-??

tớ thì chưa ra trường kể từ ngay đi thi khối D đến h :-??

chắc sáng mai tớ sẽ ra trường xem thế nào, chắc là sổ Đoàn đang ở phòng Đoàn :D có gì mọi người chuẩn bị tinh thần nhé, nếu lúc ấy mà tớ lấy được sổ thì tớ sẽ gọi cho cả lớp đến lấy đấy :x

Mọi người ơi có ai biết làm thế nào để coppy phim từ băng vào trong máy tính không????Giúp mình với.

bật máy tính lên
cho đĩa vào máy (nếu trong máy chưa có đĩa)
cậu vào ổ đĩa chọn cái thư mục nào là cái file để cậu xem film
cậu click chuột phải vào chọn copy
sau đó cậu vào chỗ nào muốn để film ví dụ folder xxx chẳng hạn sau đó click chuột phải vào màn hình chọn paste (không phải là paste shortcut nhé)
chúc bạn thành công

Có sổ đoàn báo nhá, còn thiếu ảnh với công chứng và sổ đoàn nữa là tớ xong hồ sơ tuyển = =. Thứ 3 đi học Arena, vừa đi off về bị trầm cảm nặng

Back
Bên trên