[H20] - Hái Hoa :D

for what?
hôm nay 20/10 đến trường bảo các anh chị bầu cho em đi, nhân ngày phụ nữ VN là được đấy.

sắp đi làm :"> ( net down, ko có tiền đóng .... đi lao động kiếm tiền đóng net ^^ )

ơ tự nhiên đọc câu của Bảo thấy vui vui :">
cố lên \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
cái dizzi à, noob tiếng anh mà còn đú, đấy là film "meet the robinsons" , met cái mẹ mày à :-w .... có bài little wonders trong film đó rất là hay :">

tao spam bài mà cần j chuẩn =))=))
cố gắng lên 2 sao rùi out
mà bạn nào mua vé đi hallowen ở trg DH Hà Nội ko tớ bán phá giá 20k 1 vé đôi
ai cần mua liên lạc số 01667.348.438 !!!
thanks

thế có ai đi Halloween trường tớ ko ;;) miễn phí ko mất tiền ;))
mình là organizer đấy \:d/

hay vl đỡ = xoong à ?

Artist: Michael Learns To Rock

Album: Eternity

Released: 24-Oct-2008

Label: Tack Music

Quality: VBRkbps / 44,1kHz / Joint-Stereo

Tracks: 12

Runtime: 51:31 mins
Tracklisting:

01 - When Tomorrow Comes 03:31
02 - It's Gonna Make Sense 03:35
03 - Shadow Side of Me 06:11
04 - You Want More 04:22
05 - Sweetest Surprise 05:23
06 - Family Tree 04:05
07 - I Do 4:04
08 - Look Around 03:48
09 - The War is Not Over 03:01
10 - Lonely Satellite 03:27
11 - Walk with Me 04:06
12 - Eternity 05:58

Download here
hoặc here (pass: sound-load.com)

Chỉnh sửa lần cuối:
thế có ai đi Halloween trường tớ ko ;;) miễn phí ko mất tiền ;))
mình là organizer đấy \:d/

cứ 1 mình đi vào thôi à hay là thế nào , có điều kiện gì bắt buộc phải hóa trang ko :| .... tớ ngồi nhà tu sách mãi cũng đang chán :"> ... có gì sms cho tớ nhé =)) ... vẫn chưa có tiền đóng net :">

Đấy đấy, Halloween trường tớ đấy :p ghi chú là tớ là thành phần ban tổ chức nhé :"> vào cửa tự do \:d/

cứ 1 mình đi vào thôi à hay là thế nào , có điều kiện gì bắt buộc phải hóa trang ko :| .... tớ ngồi nhà tu sách mãi cũng đang chán :"> ... có gì sms cho tớ nhé =)) ... vẫn chưa có tiền đóng net :">

đi một mình cũng được mà rủ thêm nhiều bạn cùng đi thì càng tốt :x
ko phải hoá trang hay trang phục cầu kì vest như kiểu Prom ở Ams đâu, party của sinh viên đơn giản mà :p

mà hình như các bạn lớp mình đang có ý định tập trung ở Halloween trường tớ đấy ;;) cầm đầu là Tuấn Sơn với ý định đi cải thiện tình hình cho các bạn trai Bách Khoa :)) vì bọn tớ tổ chức phối hợp với khoa Tiếng Anh thương mại nên có thể rất nhiều bạn gái từ khoa này đến đấy :-?

có 1 cái lưu ý nhỏ thôi nhé, hi vọng ko làm ảnh hưởng tới mong muốn đến của các bạn :p đấy là chương trình làm song ngữ Anh - Việt nhé, ko phải toàn tiếng Việt đâu :D

đến điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :x >:-D<

hí, hôm thứ 6 có học thêm nhưng cô cho nghỉ rồi :"> tình hình là ko biết ktqd ở quãng nào :">

hóa trang thì làm 1 đội quân mũ phù thủy như hồi NHAT ý :D đảm bảo là hơi bị hốt

ôi, các bạn đang chuẩn bị đi chơi thì mình đang bị ốm. Suốt từ đầu tuần tới h ngồi học mà đầu óc quay cuồng. Tuàn sau lại ktra đk toán, lý, hóa, anh nữa. bít đi chơi kỉu j h? :((

kt mà xoắn thế thì chắc do trước lười học nên giờ thấy xoắn :)) , chứ chăm + học từ trước thì kt dời mà muốn đi chơi chắc vẫn đi dc :">

Back
Bên trên