[H20] - Hái Hoa :D

mày không tìm được à?còn đến 2 hôm nữa cơ mà.. nếu mà mai mày không kiếm được thì báo tao, tao tìm cho

Nếu ko có thì đi thuê cũng được mà. ;)
(Lên Yahoo search địa điểm thuê áo dài, giống kiểu search "máy lựa đậu" của Tấm đó :)) haha j/k).
Mà con gái lớp mình đã mặc áo dài lần nào đâu mà kêu ko đẹp? Mà lễ ra trường mặc áo dài là đúng rồi ;).
MI12 đi đầy đủ nhé, the last đấy !;)

con gái lớp mình mặc áo dài đẹp mà..
tình hình là các bạn nữ chả nhiều người lắm muốn mặc áo dài, một số lại còn ko có nữa? làm thế nào?
tớ thì tớ thích mặc áo dài, tớ cũng thích con gái mặc áo dài...
con gái lớp mình cố gắng đi, chỉ 1 hôm cuối cùng đấy thôi...
nghĩ là mặc áo dài cho con trai lớp mình chứ.... như các bạn ấy đã mặc comle hoành tráng hôm 8/3 ấy... lớp mình là đẹp nhất..:*
:"> đùa chứ tớ hơi chú ý câu in đậm :">
chồng con đề huề rồi mà còn thế này à :">

con gái lớp mình mặc áo dài đẹp mà..
tình hình là các bạn nữ chả nhiều người lắm muốn mặc áo dài, một số lại còn ko có nữa? làm thế nào?
tớ thì tớ thích mặc áo dài, tớ cũng thích con gái mặc áo dài...
con gái lớp mình cố gắng đi, chỉ 1 hôm cuối cùng đấy thôi...
nghĩ là mặc áo dài cho con trai lớp mình chứ.... như các bạn ấy đã mặc comle hoành tráng hôm 8/3 ấy... lớp mình là đẹp nhất..:*
Khiếp, thôi đừng đem câu này ra dọa tớ chứ:-< Cứ cái kiểu như thế làm mình rất khó nghĩ:-<

Áo dài áo ngắn gì, không mặc đâu. Thôi các bạn nào mặc được thì cứ mặc còn lại đừng ép nhau mặc. Trông .... lắm.

tùy các cậu, thế nào cũng được, chả ai bắt ép ai làm gì, tớ nói thế chứ các cậu thấy nếu mà ko đẹp thì thôi
bản thân tớ thấy con gái mặc áo dài đẹp, với lại tớ nghĩ là ngày cuối cùng của đời học sinh rồi, chỉ là một cái gì đấy đặc biệt khác với mọi ngày, dù thế nào thì cũng chỉ ý kiến bản thân tớ thấy thế, còn các cậu thấy thế nào thì tùy, tớ cũng chả ép
ý kiến nêu ra cực kỳ cá nhân tớ, tớ đâu có bảo là tất cả mọi người đều phải thế, ai đồng ý thì làm, còn thấy phiền phức quá thì bỏ đi

@Chi hâm: thế mày định áo dài tối hay sáng vì tối mẹ tao mua váy cho tao mặc rùi :D

Tớ thì nghĩ thế này, vấn đề áo dài thì tốt thôi, ai có ý gì thì cứ mặc, rất đẹp mà lại trang trọng, giàu ý nghĩa trong ngày chia tay bởi lâu này áo dài thường tượng trưng cho nữ sinh mà. Nhưng thực ra đâu phải ai cũng hợp mặc áo dài? Mỗi bạn cứ mặc theo ý thích và hợp với vẻ đẹp của mình tớ nghĩ chả có vấn đề gì. Ví dụ Hà Linh, Trần Trang... mặc áo dài thì đẹp rồi, nhưng đấy là tại các bạn ý đẹp chứ ko phải tại cái áo. Giả như Hà Linh mặc đồng phục, Trần Trang áo phông quần ngố đi chăng nữa thì cũng thế thôi. Quan trọng là các bạn cố gắng mặc sao cho tôn cái nét của mình lên là được, người nào thích thể thao tinh nghịch thì cứ chọn bộ nào hợp lý mà mặc.
Ý Yến Chi thì thích đồng bộ cả hội mặc áo dài nhưng mà tao tao thấy đa dạng ko phải ko hay, mỗi người một vẻ thì nó thực tế hơn.
Thế thôi, còn tóm lại các bạn mặc gì ko quan trọng, miễn là... có mặc (hoàn toàn trong sáng đấy nhé):)):))

ừ thì tao đã bảo là ý kiến cá nhân tao cơ mà, tao có ép uổng gì ai đâu, thực tế là tao thấy Hà Linh mặc áo dài đẹp, còn mọi người thì lại cứ bảo là mọi người mặc xấu lắm, mọi người đã mặc đâu mà mọi người nói thế...
thế nào cũng được...
dù ai nói ngược nói xuôi, lòng ta vẫn vững như kiềng ba chân :))

thực tế thì ngày nào mà chả thực tế rồi ?
tớ vẫn thấy mặc áo dài đồng bộ vẫn hơn. À thì đấy là tùy các bạn thôi.
Chứ tớ thấy cái đấy bt, chả khó khăn gì lắm.

chỉ cần trong anh có một trái tim mà :">

Tớ thấy mặc áo dài đẹp mà, tại vì áo dài có thể che bớt những nét ko đẹp đi :D Ngày trước, khối 12 quy định có 1 ngày con gái cả khối phải mặc áo dài để chụp ảnh cơ. Bây giờ (hay đúng ra là khóa mình) ko có việc ấy. Yến Chi đề xuất thế để mọi người ai thích thì ủng hộ, tốt quá còn gì :x bạn ý có dọa ai đâu :">

Sơ sơ con gái lớp mình cũng phải 6,7 bạn mặc rồi :D tớ thì thấy mặc cho mình, mặc cho những năm tháng học trò, chứ ko hẳn là mặc cho con trai lớp mình đâu :p tùy tâm :D

không cám ơn =))
nhưng mà cậu mà đề nghị với thằng Nam tuyệt vời luôn đó nha
:)

@Chi hâm: thế mày định áo dài tối hay sáng vì tối mẹ tao mua váy cho tao mặc rùi :D
Mẹ mày kute nhỉ 8->:x

Nam lố đã viết:
Tớ thì nghĩ thế này, vấn đề áo dài thì tốt thôi, ai có ý gì thì cứ mặc, rất đẹp mà lại trang trọng, giàu ý nghĩa trong ngày chia tay bởi lâu này áo dài thường tượng trưng cho nữ sinh mà. Nhưng thực ra đâu phải ai cũng hợp mặc áo dài? Mỗi bạn cứ mặc theo ý thích và hợp với vẻ đẹp của mình tớ nghĩ chả có vấn đề gì. Ví dụ Hà Linh, Trần Trang... mặc áo dài thì đẹp rồi, nhưng đấy là tại các bạn ý đẹp chứ ko phải tại cái áo. Giả như Hà Linh mặc đồng phục, Trần Trang áo phông quần ngố đi chăng nữa thì cũng thế thôi. Quan trọng là các bạn cố gắng mặc sao cho tôn cái nét của mình lên là được, người nào thích thể thao tinh nghịch thì cứ chọn bộ nào hợp lý mà mặc.
Ý Yến Chi thì thích đồng bộ cả hội mặc áo dài nhưng mà tao tao thấy đa dạng ko phải ko hay, mỗi người một vẻ thì nó thực tế hơn.
Thế thôi, còn tóm lại các bạn mặc gì ko quan trọng, miễn là... có mặc (hoàn toàn trong sáng đấy nhé)
Ôi bạn Nam lố ăn nói ghê gớm nhỉ;;);))
Nếu có mặc thì chỉ mặc chụp ảnh thôi nhé, chứ nóng thế này mà phải mặc ra đường thì mệt quá nhỉ:D

biết đâu một số bạn SẼ học với nhau thì sao? ta ko nên quá bi lụy,, ai vào Sài Gòn thì Đại học mở cơ sở 2 với tao ko?:)):))

Back
Bên trên