[H20] - Hái Hoa :D

BTC Made in 12 xin thông báo:
- Chương trình Made in 12 sẽ chính thức diễn ra vào 19h thứ 7 ngày 17/05/08.
- Học sinh khóa 05-08 và giáo viên sẽ được phát vé mời miễn phí.
BTC sẽ phát vé mời về các lớp vào thứ 5 ngày 15/05/08. Bạn nào muốn đi thì đăng kí với BTC (đăng kí theo đơn vị lớp)
- Ngoài vé mời cho học sinh 05-08 và giáo viên, BTC sẽ bán vé với giá 50k/vé (số lượng có hạn). Ai có nhu cầu mua vé thì đăng kí với Chi- A1, số điện thoại: 0984886601.
- Thứ 2 ngày 12/05/08, BTC dự định tiến hành quay hoạt động chung của khóa 05-08: thả máy bay giấy (vào tiết 2 hoặc giờ ra chơi 20'). Rất mong các lớp tham gia đầy đủ và chuẩn bị sẵn máy bay giấy:D

Xin chân thành cảm ơn!:D

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ, bực mình nhỉ sao thằng chik vẫn lên mạng đc.
Chắc đến cut nốt đường wireless quá.
Thứ 2 mọi người mang nhiều giấy nhớ nháp bỏ đi nhớ, có trò thả máy bay kìa.

đầu game mải nói chuyện quên ko mua item nên bị nó đè nén =)) nhưng sau này mấy thằng trym cò kia cứ đâm đầu vào mấy con không giết được lại còn để nó kill lại, trong khi mình bị hãn hiêp ở dưới...

cái thằng gauloncon đầu đất cuối game khư hò reo " medusa đánh ngu vãi lồ n , bị tao đì cho tung d ái " lol , xin lỗi, đầu toàn đất, dùng ulti mà bị tao lừa giết 1 lần =)) ... warlock ko đì được như thế thì QQ đi :)|

ơ thế hóa ra là quên mua item à =))
em lại tưởng đấy là style mới, đang định học =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

em lại tưởng đấy là style mới, đang định học =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

nêú có ý định giúp bọn anh tăng trang thì ko cần đâu em ạ
vì bọn anh ko cần nhé
*-:)
còn thích bị ném ... ko tiện nói ra thì cũng sẵn lòng thôi\:d/

đầu game mải nói chuyện quên ko mua item nên bị nó đè nén =)) nhưng sau này mấy thằng trym cò kia cứ đâm đầu vào mấy con không giết được lại còn để nó kill lại, trong khi mình bị hãn hiêp ở dưới...

cái thằng gauloncon đầu đất cuối game khư hò reo " medusa đánh ngu vãi lồ n , bị tao đì cho tung d ái " lol , xin lỗi, đầu toàn đất, dùng ulti mà bị tao lừa giết 1 lần =)) ... warlock ko đì được như thế thì QQ đi :)|

QQ để làm gì? muốn quit thì phải Alt Q Q. Q Q ko thì nó ko ra cái gì đâu, trừ khi mày đánh invoker.

----------

khó chịu thế
chửi bậy vừa thôi

tớ thì chả hiểu gì để mà nói nhưng tớ nghĩ thua thì tốt nhất là ko nên nói gì.

đúng ko nói gì mà chỉ về nhà úp mặt vào tường khóc thầm một mình.:)):))

QQ để làm gì? muốn quit thì phải Alt Q Q. Q Q ko thì nó ko ra cái gì đâu, trừ khi mày đánh invoker.

----------

=)) tao nói thật tao cũng chẳng đến mức tưởng mày nói ra câu này đâu
thật đâý
1 sự bất ngờ lớn8->

Đọc 2 trang anh thấy bài nào của em vào post cũng kiểu mang tính châm chọc. Chê đứa nào đánh noob thì nói thẳng ra, việc gì phải post bài kiểu " chicki đánh medusa , treant à " rồi cười ? Mà trình em đánh thì anh nghĩ đừng nên vội chê bai ai cái đã. Cũng chả định nói, tưởng thằng Nam post bài xong là em phải im rồi nhưng xem ra em vẫn ko chịu dừng ? Anh thấy em sửa lại cái tính ý đi nếu ko muốn bị nói là đàn bà, vô hình làm người khác khó chịu về em đấy :-h

----------

khó chịu thế
chửi bậy vừa thôi

tớ thì chả hiểu gì để mà nói nhưng tớ nghĩ thua thì tốt nhất là ko nên nói gì.

Thằng chik nó có chửi đâu ? đấy là nó quote câu của thằng gauloncon ra thôi ?!

tớ chẳng biết ai nói nhưng mà cứ 1 đống từ ko hay
chán lắm

mà mai mọi người mang ảnh 3x4 đi nhé :-? chắc là cho vào Yearbook 0508 đấy :D

Lớp này tao mới thấy thằng Toàn là có tố chất có thể đào tạo thêm được thôi, rất là thông minh <):)

Các Bạn Có Cảm Xúc Muốn Nói Với Bạn, Với Lớp, Với Trường Trong Giờ Phút Sắp Chia Tay đầy Xúc động Này? Các Bạn Muốn Mình Ko Bỏ Lỡ Cơ Hội Nói Những Lời Quan Trọng Nhất Với Bạn Bè để Mãi Mãi Ko Phải Hổi Tiếc? Các Bạn Muôn Sẻ Chia, Bộc Lộ Tình Cảm?

Hãy Nói Ngay Khi Còn Có Thể, Khi Chúng Ta còn Bên Nhau. Hãy Ghi Lại Cảm Xúc Trong Topic "lời Tôi Muốn Nói..." Mới đc Lập ở Box 05-08.

Xin Cảm ơn!

Tớ chả hiểu cái gì cả, nhưng em Lân ơi, có gì cần nói em ra YM mà nói với mấy anh lớp chị. Ở trên HAO này cũng còn nhiều người không chơi DotA em ạ:)

Còn đi học 1 tuần nữa thôi:) Nhanh quá...

con người ta bậy bạ thế đấy :-< ....

----------

ek hiểu sao lại quên 8-} :(( :(( thế là thằng wl được thể :|

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ, bực mình nhỉ sao thằng chik vẫn lên mạng đc.
Chắc đến cut nốt đường wireless quá.
Thứ 2 mọi người mang nhiều giấy nhớ nháp bỏ đi nhớ, có trò thả máy bay kìa.

cái shit í, tháo cái modem chính ra rồi, cái modem kia là modem mở thêm wless, ko có chỗ cắm line in vào ...

haizzz, anh đi dìa học bài đây :-h

đấy là slangwords của tao =(( ... dek cần mày hiểu :))
----------

khóc thầm làm gì, sau 2 game thảm hại đó chúng ta đã thực sự relax với loạt dd giải trí còn gì =))

----------

chết rồy..sắp k đc. gặp các bạn rồy..:(...chán quá..:((

thế thì đến trường đầy đủ nốt vài ngày nữa đi b-)

----------

Lớp này tao mới thấy thằng Toàn là có tố chất có thể đào tạo thêm được thôi, rất là thông minh <):)

tôi đầy tư chất nhưng mà đã bị biến thái :-< ...

mà thằng pigcon giờ đang bị lôi kéo :< .... tà đạo =))

sáng nay có ai thấy quyển nháp rất dày của tớ để dưới sân bóng rổ chỗ chụp ảnh ko? :((

Đọc 2 trang anh thấy bài nào của em vào post cũng kiểu mang tính châm chọc. Chê đứa nào đánh noob thì nói thẳng ra, việc gì phải post bài kiểu " chicki đánh medusa , treant à " rồi cười ? Mà trình em đánh thì anh nghĩ đừng nên vội chê bai ai cái đã. Cũng chả định nói, tưởng thằng Nam post bài xong là em phải im rồi nhưng xem ra em vẫn ko chịu dừng ? Anh thấy em sửa lại cái tính ý đi nếu ko muốn bị nói là đàn bà, vô hình làm người khác khó chịu về em đấy :-h

!

chọc ngoáy cái j` ở đây :|
đang nói nghiêm túc :eek:
tuấn hoàng lên skill + item thế nào lâu nay em vẫn bắt chước
nói như mấy bài trên có j` sai 8-}

Back
Bên trên