[H20] - Hái Hoa :D

có bạn nào có ý tưởng clip cho lớp mình ko? :D Tớ muốn cái này cả lớp cùng nghĩ và cùng làm chung :x.

Đưa ra ý kiến đi nào :x.

hình như em Lân có 1 sự hiểu lầm nho nhỏ
và ôm trong bụng thành 1 cái niềm tin to to nhỉ :-?

không phải nói gì nữa đâu
dù sao tao vẫn thích cái cách cư xử cuối cùng của mày
dù thắng dù thua vẫn chỉ là lớp mình
mà không cần ai hết

mặc dù có nói gì đi nữa nhưng tao thấy mày đã hết lòng rồi ko phải nghĩ gì nữa đâu ;)

vẫn cay đắng.:(:)(:)((

còn em Lân thì có biết cứ chọc ngoáy vào chuyện bực mình của người khác sẽ có hậu quả gì ko? (cái này phải cách ra để ko lẫn vào cái trên).

Chỉnh sửa lần cuối:
Đang ở NV nghe các bạn lớp minh lên chiến thuật :)) . Quả nhiên lời đồn hok sai , bựa vẫn bựa, lố vẫn lố :))

hôm nay chơi for fun, gặp các anh H1 0407, lol. Xanh Pôn rape Long con như đúng rồi.:))

Ban tổ chức Made in 12 xin thông báo

Ngày mai, thứ 7, ngày 10/5/2008 các lớp nộp clip và ảnh cho BTC:
- Ảnh nhóm 6x9 hoặc ảnh cá nhân 3x4 ĐÃ RỬA.
- Ảnh tập thể lớp cóp vào USB.
- Clip về lớp có độ dài 1' (+-10s)

Tất cả nộp cho Chi-A1
Rất mong các bạn nộp đúng hạn.

Chỉnh sửa lần cuối:
ảnh nhóm 6x9 hoặc ảnh cá nhân 3x4 là thế nào nhỉ :-?
tức là phải có 49 ảnh của tất cả các bạn, còn nếu ko thì các nhóm kiểu gì :-?

còn clip thì lớp mình có làm chứ.
thế chả lẽ việc đấy ko phải việc của cả lớp.

thứ 2 phải nhớ đi học đầy đủ để làm clip nhé! :D

sao game 2 các anh để chiki khó khăn thế mà ko thịt thằng warlock cho đỡ chướng ?

sao game 2 các anh để chiki khó khăn thế mà ko thịt thằng warlock cho đỡ chướng ?

bởi vì lý do Warlock là top pick của DotA là bởi nó rất khó gank em ạ. lol.
bởi vì bọn anh 3 thằng gank mid còn trượt nên chưa rảnh lên giúp nó em ạ.
bởi vì nó là medusa, nó lại còn ko biết chơi trong khi bên kia là warlock, giả như bọn anh giết Warlock một lần, rồi sao? Medusa free farm cho đến hết trận? chưa kể bên kia nó hơn tiền, nó ward, gank= cái gì?
cuối cùng là bởi vì anh hơi mệt, ko thích gank, có làm sao ko em? nếu ko sao thì em đừng hỏi nữa nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

đầu game mải nói chuyện quên ko mua item nên bị nó đè nén =)) nhưng sau này mấy thằng trym cò kia cứ đâm đầu vào mấy con không giết được lại còn để nó kill lại, trong khi mình bị hãn hiêp ở dưới...

cái thằng gauloncon đầu đất cuối game khư hò reo " medusa đánh ngu vãi lồ n , bị tao đì cho tung d ái " lol , xin lỗi, đầu toàn đất, dùng ulti mà bị tao lừa giết 1 lần =)) ... warlock ko đì được như thế thì QQ đi :)|

không phải nói gì nữa đâu
dù sao tao vẫn thích cái cách cư xử cuối cùng của mày
dù thắng dù thua vẫn chỉ là lớp mình
mà không cần ai hết

mặc dù có nói gì đi nữa nhưng tao thấy mày đã hết lòng rồi ko phải nghĩ gì nữa đâu ;)

dù sao thì 2 trận thắng của nó chả có gì ấn tượng lắm ... phần lớn là do sai sót của team mình , sai sót trong cả chiến thuật lẫn ... pick hero =)) , bên nó thắng thì chẳng có gì nổi trội ...

nhưng nhìn lại 2 game ta thắng ở vòng ngoài ... áp đảo 1 tỉ phần trăm =)) , dự định lâu dài nhưng lai có 40 phút ap đảo là nó văng =)) . tao vẫn buồn cười thằng Quân hỏi tao " về có mất ngủ ko ? " =)) , vcl , tao mất ngủ vì cái game nhạt nhẽo đấy chăc hôm vòng bảng chúng nó về tự tử luôn quá =))

khó chịu thế
chửi bậy vừa thôi

tớ thì chả hiểu gì để mà nói nhưng tớ nghĩ thua thì tốt nhất là ko nên nói gì.

Back
Bên trên