[H20] - Hái Hoa :D

12h ngay thu 2 (19/5)
Sinh nhat BAc HO 118 tuoi
67 nam thanh lap mat tran viet Minh
KHoa 0508 van dc nam o fan khoa dang hoc nay
:)

Chỉnh sửa lần cuối:
As we go on
We'll remember
All the times we
Had together
And as our lives change
But come whatever
We will still be
Friends forever

----------

Sáng nay ra đền Ngọc Sơn, tự nhiên có một cảm giác thật khác lạ. Đứng từ đình Trấn Ba nhìn ra Tháp Rùa mà lòng cứ man mác buồn n

flirt :x

lâu không vào đọc topic lớp mình từ đầu, thấy thật là sướng, dù đôi chỗ hơi thối tí :"> :x.

Nhung xinh thế :))..........

Lâu ko vào :-s

Mặc váy phê thế :x

Thứ 4 là ngày cuối rồi ah :-o

Chỉnh sửa lần cuối:
Về chuyện kênh14.vn thì nó là thế này..:(

Có một em tên là Lân viết bài cho kênh14.vn, em ấy liên lạc với tớ và xin clip lớp mình để làm tư liệu cho bài viết về mùa chia tay ở Ams, hay cụ thể hơn là MI12.

Vì clip lớp mình là clip làm cho mọi người (học sinh Ams) xem, để giới thiệu về lớp, nên tớ nghĩ là đăng ở đâu thì cũng được. Vì vậy mà tớ đã đồng ý cho em ấy được phép lấy clip lớp mình. Trong clip thì cũng có một số ảnh lớp, mà em ấy thì thiếu ảnh quá, nên tớ gửi cho em ấy một số ảnh :). Thực tế là lúc gửi ảnh, tớ cũng đã băn khoăn rồi :-s. Nhưng mà căn bản thấy nó khốn khó quá nên là tớ đã làm 8-}. Kể ra cũng hơi hâm :(, xin lỗi các cậu.

Còn về bài vè và ảnh con gái lớp mình thì tớ tuyệt nhiên phản đối :). Cái này em ấy đã không nói với một thành viên nào của lớp mình và đã lấy làm tư liệu cho lên báo :|. Vì bài vè là dành riêng cho con trai lớp mình nên tớ thấy không liên quan gì đến MI12 và cũng không muốn cho public như thế. Tớ đã liên lạc với em ấy từ khi đọc báo, để yêu cầu thay lại ảnh lớp mình (vì tớ kiếm đc ảnh 05-08 :D) và bỏ bài vè. Nhưng em ấy bảo là poz bài rồi thì không sửa được nữa 8-|.

Tớ rất xin lỗi các bạn vì đã không hỏi mọi người trước :(.

uh tớ thấy cũng không sao lắm.
Em Hạnh vl cũng hỏi mình vài thứ:D Mình cũng nói cho em ý luôn:-j
Lớp mình nổi tiếng thế còn gì:D

Hay thế còn gì :))

Ngọc : Nhìn vô đối mài ạh :))
Chuẩn quá :x
Ko nhận ra ;))

Cái cái mẹt con gái ko có mẹt tớ :-?

Up clip nhanh lên cho tớ link nào :(

Chỉnh sửa lần cuối:
:D tớ ko thích bài báo ấy lắm :D

khiếp, sao mà đề thi tốt nghiệp Văn năm ngoái khó nhỉ? Hóa ra nó cũng khó thế chứ ko phải dễ như đề thi học kì :-s cả 2 đề đều khó chọn vì đều có câu ko trả lời đc :(

mà sao văn học nước ngoài ng ta hỏi cả phân tích mà cô ko dạy :-s

----------

cả bài Tâm tư trong tù hóa ra cũng thi à :-?

cả Sử cũng khó nữa :(( huhu

lớp mình ôn thi chăm chỉ nhé :x

cái bài trên kênh 14 ấy hả? cứ ngồi hỏi sao tự nhiên lại có a lô xô bao nhiêu thứ của lớp mình trên đấy. thấy cũng buồn cười vì nó là fashion channel, tự nhiên lại cho cái lớp mình vào. cái này thì miễn bình luận luôn
em Lân có phải là cái em lanh chanh suốt ngày trong topic lớp mình ko?

Ôi sáng nay tớ đã tìm được đề thi các năm trc, năm ngoái thi 2 kỳ tốt nghiệp nên bỏ được bao nhiêu phần:))
Hình như trường mình cũng có ý định cho học sinh bỏ hết các câu các năm trc đã thi rồi hay sao mà tớ thấy trong cái đề cương của thầy Dũng không có những phần các năm trước đã thi:D

Tâm tư trong tù năm 2006 thi rồi mà:-j

Tổng tiến công 1975
Việt Nam hóa chiến tranh
CM Tháng 8
Thành lập Đảng
Hội nghị VIII
Xô viết Nghệ Tĩnh
Khó khăn sau CM 8

CM Trung Quốc
CM KHKT 2

bỏ chỗ này vẫn dài lắm:)|

Back