[H20] - Hái Hoa :D

Ôi kết thúc ngày thi đầu tiên
Chả hiểu sao tớ làm bài môn Văn thấy tốt thế mà lúc xem đáp án lại thấy chan chát, đắng đắng như kiểu bát chè khoán của bà cụ Tứ:-<
Buổi chiều thì thôi khỏi nói. Ngồi căn cho đúng 10 câu a, 10 b, 10c, 10d. Đến cuối giờ, sai xừ 2 câu, đi sửa lại thế là lệch hết đáp án:((. Chưa kể tớ tưởng chỉ đổi trật tự câu, không đổi đáp án thế là hỏi mấy câu, nó bảo A mà của mình là B chứ:-< nhục quá:((

Bài thi Lý sáng này đề tớ 3 câu đầu là A hết cả, thật là kinh tởm.
Trong quá trình làm bài có thêm 2 lần 3 đáp án giống nhau liên tiếp nữa, tổng cộng là 3 lần với 3 loại đáp án khác nhau: A, C, D.:)):))

Lý sai(hình như) là 0 câu
Sinh sai 7 câu
Văn chắc 5
Sử chắc 5
:X
Ava tớ thế nào, đồ tự chế đấy, made by tớ 100%

chúc mừng Thị Ngọc

trông cái ava như 1 đứa con gái xong rồi tẩy đi :-<

----------

gớm chết ....

Chết cười cái từ "gớm chết" của Võ Hoài Nam=)) Nó không hợp với người hiền như cậu đâu, phải người ghê gớm lắm ý mới hay nói câu đấy:-";;)=))

Lý đau quá. sai mất một câu rồi. hix. quá buồn.
thôi ko sao tính sau, hehe. Sử hôm nay cả 3 câu đều chém, ko trúng một câu nào.

=)) tao quen với 2 thằng Chu Văn An
1 thằng là chữ
và 1 thằng là số
thằng chữ toàn nhớ sự kiện
và thằng số thì tất nhiên là toàn nhớ số

:)) vừa vào nó bảo là ông học chắc như tôi
nhà tôi ko gây áp lực về điểm số cho tôi lắm tôi qua liệt 1 thôi cũng được không cần nhiều =((

=((

trc tao 1 số có thằng tên Tuấn Mỹ học CVA
lúc đầu gọi tên nó tao tưởng Thế Mỹ kiểu phò mã trong Bao Công.
hơi sốc tí :-<

eo ơi sao ko ai bảo tớ là mỗi đáp án phải 10 câu nhỉ, tớ ko biết cái đấy :-?

mặc dù lúc làm tớ có đếm, tại vì hồi trước tớ cũng biết loáng thoáng là các đáp án phải phân bổ đều, tỉ lệ khoảng 25% :D

thôi cũng tốt, may mà ko biết :-s ko lại lo cho đủ 10 câu mỗi đáp án rồi lại sai loạn lên.

Sử chán thế, đề chán. Bao nhiêu công học nó chẳng thi vào :p

Xong lý đã sai 1 câu. TA thì lúc trống bắt đầu làm bài thì tớ còn 2 câu chưa làm =))

lúc trống tập trung ở sân trường, tớ đã làm xong Anh.
toán thì lâu hơn, phát đề xong mới làm đến tờ bài thi thứ 3, nháp hết 4 tờ. haizzzzzz

ko sao tao nhắn với nó là mày mua 1 túi quà to cho nó
nên giờ nó vẫn đang ở netviet chờ mày mò đến
=))
để chung vui

giờ tiếng anh hôm nay tao đã nghĩ ra được cách gấp chong chóng rất đẹp =)) , đẹp hơn cái cách cắt cắt là cái chắc :( , lại còn quay-able khí có gió nữa :x , ( giấy + dây đồng ) = chong chóng :)) =))

Back
Bên trên