[H20] - Hái Hoa :D

Thú thật....tớ đọc ko hiểu gì :p. Thích mỗi câu cuối " From our house with love" :)) :x.

Chỉnh sửa lần cuối:
I am dread lord, not Death lord b-) -- Chik, Shadow Fiend - the Nevermoore .

Cái chính là team mình làm chủ và bắt nhịp được với trận đấu b-) .

----------

nhưng kể ra cũng tội team kia =)) ko đủ người lại còn pick siêu nhân

ko đủ người chó gì, đủ người thì còn thua nữa vì cái đội hình đủ của nó sao = bạn zeragorn 0407 hồi trước tự nhận đánh hay top 10 hà nội được lolz

cái chính là team mình đánh biểu diễn vãi đái, tao né được 1 stun của VS 1 ulti của Viper=phủ cát. thằng Đạt hai lần bị swap vào thì blink ra, né được hai quả stun của VS.:))ảo như gosu ý.
mà xem lại re mới nhận ra quả tao chạy thoát ảo diệu hóa ra con viper là con illusion, còn con thật chết rồi đang ở trên bảng cơ. thảo nào mình thắc mắc mãi, sao lại có hai viper, rõ ràng một con chết rồi.:)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Team 1 sandking đánh kém nhất,haha =)).Quả lừa tình team kia vào rừng lúc chuẩn bị push mid khá ấn tượng,không biết là chủ động hay vô tình 8->

=)) uầy đúng là vô đối thật :))

kiểu tớ hỏi gauloncon thấy lớp tớ đánh giỏi chưa ;)) :> thì nó bảo trận đầu đội liên quân có 1 bạn ko biết đánh trở thành gánh nặng của đội :-j trận 2 thì liên quân áp đảo hoàn toàn thắng với tỉ rố 50-23 =)) (or sth like that :))) xong cuối cùng bạn cũng thú nhận chơi điện tử bạn nào cũng có tí bốc phét =))

đau hết cả mắt đọc từng chữ một, cứ một lúc lại phải giở lên trên xem SK với Void là ai xong chép luôn ra giấy để dò cho dễ thế mà đọc mãi vẫn ko hiểu cái gì :| xem hình ảnh thì chả hiểu ưu thế thuộc về ai và thực ra cái gì đang diễn ra :-t tuy nhiên có thể thấy tinh thần thi đấu rất cao cường và say mê :x

đúng là from our house with love :x
thích quá :*

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp mình hai trận ko có chủ lực HH, cho Hưng đioxin đi học Anh về, đánh phê đừng hỏi.
trận 2 team mình nằng nặc đòi AR,ko chịu pick tướng tử tế xong bên kia ko cho bảo phải đánh AP cho nó nghiêm túc, mình thì chả hiểu team đã chủ động buông rồi thì còn nghiêm túc gì nữa,AR với AP khác gì nhau cuối cùng mỗi đứa một kiểu mình đành cho các bạn free style. Đạt ma đòi thử đánh Centaur farm rừng dù bạn ý farm lane cũng đã giỏi lắm đâu.:)):)) còn Định đánh spectre solo thì no comment, solo với QoP mới chết tôi chứ.:))
vào trân Chik level 1 đi gank 2 lane, Centaur farm rừng thì nạp tiền bọn NV giao ca ko chịu nạp. đổi tài khoản của Giang phốc thì 10 ph sau lại hết, đổi sang tài khoản của Đức Anh thì yên được một tí nhưng mà trong thời gian change account với cả đi vệ sinh là Đạt share unit cho cả đội cầm.:))
lưu ý Hà Linh là xem hình ảnh thì thực ra nó ko phải một hình mà là nhiều hình tớ cắt ra dán lại một chỗ cho ấy hiểu diễn biến liên tiếp thế nào, để ý ngắt khung ảnh ra nhiều cái. thứ tự ảnh thì từ trái qua phải, từ trên xuống dưới thôi. ngoài ra tớ chủ yếu chụp những đoạn các hero bị chết cho nó cô đọng.:))
giải thích thêm là bên mình hero là như thế này: con bọ cạp bò bò là tớ SK, con nửa người nửa hươu trong suốt là Đạt TS, con xanh xanh nhỏ nhỏ có cái lồng bàn màu xanh là Định Void, con cao cao mà gây gầy, quần áo diêm dúa mặt như mặt quỷ là Hưng Lich còn cuối cùng là Chik con đen xì từ đầu đến chân.ok? enjoy!!!!:)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) tớ biết là nhiều ảnh mà :))
cái chính là có hiểu gì về trò này đâu mà xem :-j

tớ thấy con nào cũng đen, có cái con gì đỏ đỏ có sừng =))
xong lại có mấy con đen đen như dơi 8-}

ko sao :-j biết là chính hiểu làm gì :-j
chủ yếu là tăng thêm quyết tâm thi ĐH xong đi học chơi Dota \:d/

nó chơi acc của tao từ trận 1 đến trận 2 ko nạp tiền thì lại chả hết à +_+''

trận đầu thắng đc cũng nhờ có tao,vừa ulti thần thánh vừa support hậu phương cắm mắt mua gà tụi nó đỡ thế nào dc =)) ,quả chiến nhất là Định trùm mền mình ulti vào 3 chú ở trong mặt ngu ăn đủ;))
Còn trận 2 tại anh em xuống sức quá, mình tao tỏa sáng cũng ko cứu vãn đc kết cục

sau 1 ngày nhậu nhẹt, mình đã tăng lên 78 kg T_T ( tăng 3kg :(( )

Chỉnh sửa lần cuối:
HI hi hi hi để nhân vật chính của cả 2 trận đấu khai topic năm mới cho nào ;) ;)

Nhân dịp năm mới chúc các bạn cùng khối Hóa có sức khỏe dồi dào tinh thần phấn chấn học tập thăng hoa, và hơn cả là tiếp tục phát huy tinh thần Dota Fair play vô cùng cao cả :)

Trận đấu tất niên kết thúc với tỷ số Hòa và hy vọng nó sẽ thay đổi trong trận đấu đầu xuân hi hi.

hài hước vãi
Sora: vâng...chính thức xin lỗi bạn Tùng vì đã nhảy vào chat đúng lúc bạn đang bận đi đồ sát...thế là ng` ta đồ sát lại bạn =.= (mà tui nhảy vào cả lớp chứ có riêng mình ông đâu chứ x.x)

HI hi hi hi để nhân vật chính của cả 2 trận đấu khai topic năm mới cho nào ;) ;)

Nhân dịp năm mới chúc các bạn cùng khối Hóa có sức khỏe dồi dào tinh thần phấn chấn học tập thăng hoa, và hơn cả là tiếp tục phát huy tinh thần Dota Fair play vô cùng cao cả :)

Trận đấu tất niên kết thúc với tỷ số Hòa và hy vọng nó sẽ thay đổi trong trận đấu đầu xuân hi hi.

lần sau các bạn sẽ được thua trắng hai ván.:))

lần sau các bạn sẽ được thua trắng hai ván.:))

Đấy, thấy các bạn lớp tớ nói gì chưa ;;)
:))

Back
Bên trên