[H20] - Hái Hoa :D

đi chơi đi chứ, cho vui, ko lẽ cắm mặt vào dota cả đời :-< bàn lùi :-w:-"

Đi xem phim đi có nhiều fim hay quá mà chưa xem :">

mk, ông thích đánh lẻ à :-w

Có mà đi với Tùng ới ế :-<

uh đấy;;)
Dòng máu anh hùng có vẻ hay lắm\:d/
Nghe bảo có mấy cảnh hot như trong "chuông reo là bắn"=)) (tớ chưa xem cả 2 phim này:">)

Ôi hnay tớ ngồi tu 3h30' Hình\:d/ lạy trời mai đừng khó quá [-o<[-o<

hehe hôm nay thi xong bọn tớ đi chơi Dota có 4 thằng:tớ, Đạt, Định, Chấy.ra NV gặp ngay H1 cũng có 4 thằng thế là trận đấu giữa 11H1-11H2 diễn ra.thể loại AP 4-4.kết quả do lớp mình có kinh nghiệm pick tướng pick toàn hero bệnh nên đã thắng oanh liêt(thật ra H1 có thằng pick hero khắc chế vãi hàng, team mình 3 strength 1 agi top ngu là troll mà ông pick destroyer nhưng do đú đi cùng cổng với mình với Định bị đì nên đành chịu kiếp đời thừa).nhất là Định giết mấy thằng H1 như ngóe.Đạt lúc đầu bị nó giết nhìu nhưng nhẫn nhục mạng lên nên cuối cùng đã trở thành hero quyết định trận đánh.nói chung kết quả là H2 VÔ ĐICH.

Hay quá, lớp mình mà :-j
Thế cái việc thi thố Dota gì đó còn nữa ko :-?

còn thì vẫn còn nhưng lớp mình bỏ rồi tại vì nó là chủ nhật vừa rồi, ai cho đi.tuần trước thời gian đẹp như thế mà hoãn.bó tay cái giải.
nhưng mà sắp tới có giải to hơn.nếu giải trước là giải tổ dân phố thì giải mới là giải cấp quốc gia đấy.đang định đăng kí tiếp.

hehe hôm nay thi xong bọn tớ đi chơi Dota có 4 thằng:tớ, Đạt, Định, Chấy.ra NV gặp ngay H1 cũng có 4 thằng thế là trận đấu giữa 11H1-11H2 diễn ra.thể loại AP 4-4.kết quả do lớp mình có kinh nghiệm pick tướng pick toàn hero bệnh nên đã thắng oanh liêt(thật ra H1 có thằng pick hero khắc chế vãi hàng, team mình 3 strength 1 agi top ngu là troll mà ông pick destroyer nhưng do đú đi cùng cổng với mình với Định bị đì nên đành chịu kiếp đời thừa).nhất là Định giết mấy thằng H1 như ngóe.Đạt lúc đầu bị nó giết nhìu nhưng nhẫn nhục mạng lên nên cuối cùng đã trở thành hero quyết định trận đánh.nói chung kết quả là H2 VÔ ĐICH.

chăn được nub rồi tự sướng :))

hình như thằng này ko biết thế nào là vui vẻ.mà mày đánh thử đi biết nub hay ko.ko biết gì cứ vào nói bừa bãi.

tao quen gần hết mấy thằng hoá 1 mà ^^'' , toàn ngồi cạnh với ngồi trên tao hồi lớp 9 or cùng tổ đội game hồi câp 2 =))

nói thế mà cũng nói.kể cả thường nó chơi kém hôm nay hứng lên nó chơi giỏi thì sao.nói chung lần sau nghĩ rồi hãy nói bừa nhé.

;)) , tao đánh với chúng nó nhiều hơn đánh với mày đấy ;))

Back
Bên trên