[H20] - Hái Hoa :D

cầu trời ko vào Số đỏ
cái chuyện hãm ko chịu đc :|

học văn mệt phết, thế mà luk đầu tớ định học trong có 1 buổi sáng 8-} ai ngờ :|

Thế các bạn học gì ý nhờ:-?
Mình học xong Vội Vàng với lại 2 đứa trẻ là thấy thành công rực rỡ rồi:-s
Mà cho tớ hỏi làm cái đề "ý nghĩa của "chữ" trong chữ người tử tù" ntn nhỉ? Có những ý chính nào:-?

2k6

Câu 1 (2 điểm) :

Em hãy trình bày ngắn gọn về đề tài nông dân trong sự nghiệp sáng tác của nhà văn Nam Cao.

Câu 2 (8 điểm) :

Em hãy phân tích hình tượng người đi (li khách) trong bài thơ Tống biệt hành của tác giả Thâm Tâm.

năm nay chắc câu 1 hỏi ông làm thơ còn câu 2 hỏi ông truyện ngắn
câu 1 Xuân Diệu câu 2 Nguyễn Tuân >:)

Nói chung là hoàn cảnh xô đẩy nên bài nào cũng phải có khả năng bịa =))

tao dự đoán là chép bài Tràng giang ra rồi bồi tiếp anh Nam cao tên tuổi và sự nghiệp sáng tác vào.
TLV sẽ có một đề là Hai Đứa Trẻ và một bài thỏ của XD.cứ thử xem có đúng ko nhé?

Báo cáo với các đồng chí là hôm nay phòng Củ Chi 205 bọn tớ ko ai bị bắt cả mặc dù rất lộ liễu:">, chiến dịch 1 thành công rực rỡ. Thế chiến tuyến các đồng chí thế nào ? :-< có ai thành liệt sĩ chưa :| Theo mình đoán chắc cũng chẳng sao đâu nhỉ vì mình thấy kẻ địch bên ấy có vẻ bí đù :">.

Còn 4 chiến dịch nữa mới đến ngày giải phóng ;)) đề nghị các đồng chí giữ gìn sức khỏe và cẩn thận đề phòng với kẻ địch( có thể rất nguy hiểm sắp tới>:) )

Gud nuck các đồng chí :">%%-

Thay mặt đạng và chính phụ :">
Gao siêu nhân:eek:3 ( <<< logo mới :">)

aaaaaaaaaaaaaaaa, sướng quá, vào XD với anh Chí, đúng như CHik mong muốn và dự đoán =)) =))

:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

ts :-w
ngồi ngáp mãi mới đc mấy cơn gió thoảng qua chém lấy chém để đc 4 mặt lẻ mấy dòng :)|

cái bài 2b đề 4 đề cương toán ra kết quả như thế nào nhỉ :-?
sao tớ thấy các bạn ai cũng có trị tuyệt đối xong phân số gì ấy mà tớ ra cực đẹp :|

có gì nói qua cách làm cho tớ với :-t

Khiếp bài văn=((
Xuân Diệu thì chả nói gì đến những tác phẩm trc Cm T8:|
Chí phèo thì quên nói con Nở=((
Ôi cuộc đời tại sao bao ngang trái:((
Ai cho ta điểm 5:(( Ta ko thể có điểm 5 được nữa rồi=((

Back
Bên trên