[H20] - Hái Hoa :D

tức thật bọn ban tổ chức giải như điên.dọa mình là 8h30 taem nào ko đủ 5 người loại luôn thế mà đến 10h các ông còn ngồi bàn luật với nhau.:))rồi cuối cùng ra thông báo là hôm này ko đấu mai đấu=>team mình đành phải bỏ thôi.thương nhất là các bạn nữ đến cổ vũ rất đông rồi cuối cùng phải về mà ko xem được phát nào.
mà ko sao đến tháng 5 này lại có giải nữa, lớp mình sẽ đi thi típ.lúc đấy nghỉ rồi mà.:))hi vọng lần đó sẽ có cổ vũ tiếp.
gỡ gạc lại hôm qua là sn HH vui ngoài dự kiến.ăn xong còn ngồi bàn luận+kể chuyện lung tung cười nôn ruột.có những truyện đã cũ rồi nhưng qua version mới vẫn giữ nguyên giá trị của nó.:))
sau đó đi hét Karaoke ( nói là hát thì ngượng quá).trong đấy nổi bật là những ca khúc nhạc đỏ do Trần Pôn biểu diễn và cả bọn "đệm".rồi cảm động nhất là bài BTTDT Chấy hát tặng An Trang, đầy tính lãng mạn của núi rừng Tây Nguyên.:)):))

tức thật bọn ban tổ chức giải như điên.dọa mình là 8h30 taem nào ko đủ 5 người loại luôn thế mà đến 10h các ông còn ngồi bàn luật với nhau.:))rồi cuối cùng ra thông báo là hôm này ko đấu mai đấu=>team mình đành phải bỏ thôi.thương nhất là các bạn nữ đến cổ vũ rất đông rồi cuối cùng phải về mà ko xem được phát nào.
mà ko sao đến tháng 5 này lại có giải nữa, lớp mình sẽ đi thi típ.lúc đấy nghỉ rồi mà.:))hi vọng lần đó sẽ có cổ vũ tiếp.
gỡ gạc lại hôm qua là sn HH vui ngoài dự kiến.ăn xong còn ngồi bàn luận+kể chuyện lung tung cười nôn ruột.có những truyện đã cũ rồi nhưng qua version mới vẫn giữ nguyên giá trị của nó.:))
sau đó đi hét Karaoke ( nói là hát thì ngượng quá).trong đấy nổi bật là những ca khúc nhạc đỏ do Trần Pôn biểu diễn và cả bọn "đệm".rồi cảm động nhất là bài BTTDT Chấy hát tặng An Trang, đầy tính lãng mạn của núi rừng Tây Nguyên.:)):))

ui..hay thía..;)) ;)) sao hok ai rủ mình đi cùng nhỉ??CHẤY ĐỰC MUÔN NĂM..\:d/ \:d/

Thay đổi giờ thi đấu rồi nhé,tuần sau mới đấu,rồi tuần sau nữa là giải EGT mong các bạn nữ h2 đi cổ vũ đông đủ =)

Giải đấu EGT 2007sẽ được chia làm 2 vòng đấu trong hai ngày 12 và 13/5:

- Ngày 12/5/2007, vòng loại được tổ chức thi đấu cho tất cả các thí sinh tham dự. Qua vòng này, Ban tổ chức sẽ chọn ra các game thủ có thành tích cao vào thi đấu vòng chung kết:

• DotA Allstars 6.43b: 8 đội (mỗi đội 5 người)

giải nhất 3tr đấy, team mình nhớ đăng kí nhé ;;)
lúc đấy toàn tâm toàn ý cho giải :x

8 đội ? it quá, đăng kí đi, lot đường cho nB#1 và nB#2 :-? =)) , rồi chia $_$

ĐĂNG KÝ THAM GIA EGT 2007

[.] Thí sinh phải đăng ký (là thành viên của ESVN) và đăng ký giải đấu online trên website www.esport.vn

[.] Đăng ký theo từng hạng mục game thi đấu

[.] Các thí sinh đã đăng ký giải đấu online phải đến làm thủ tục xác nhận đăng ký, đóng lệ phí tham gia (lệ phí là tiền để in thẻ thi đấu) và nhận thẻ thi đấu:

* Lệ phí: 10.000 VNĐ/ 1 người (với bộ môn DotA thu theo đội
* 5 người)
* Thời gian: Từ 7/05/2007 đến ngày 9/05/2007
* Địa điểm: Công ty Cổ phần Mạng Giải trí Việt Nam - tầng 3, số 114 phố Lạng Hạ, phường Láng Hạ, quận Đống Đa, Hà Nội.

http://www.esport.vn/forum/showthread.php?t=1285

12/5 được đi bằng mắt.cả tuần học thêm liên tọi làm sao đi thi được đây.

Sao các bạn lại rầm rộ chuyện bạn Chấy hát karaoke thế nhỉ mà bạn ấy có nói hẳn là hát tặng tớ đâu ko nên nhận vơ :-w . Thế bạn ý hát bài gì ;)) ;)) ;))

ối zời ơi Chứt nghe thấy chuyện bạn Chấy hát cho mình là sướng rung rinh ra lại còn giả bộ ;))

bạn í hát bài Bức thư tình đầu tiên đây ;))

anh đã mơ về ngôi nhà và những đứa trẻ =))

Thực ra là bài đấy là Đức CHấy với Trung Dũng song ca, bọn tớ thuộc vài câu hát theo cho có cao trào :">. ĐÚng là 2 thằng có vợ, hát bài đấy hay gớm, nhất là Đức Chấy =))

uầy uầy;;)
Chấy hát hay lắm à;))
Thằng này giấu tài[-(
Thảo nào mình hát hay thế nó còn chửib-)

ts
hôm nay ngày gì mà chán thế
ts
ts
:)|

Chỉnh sửa lần cuối:
VĂNnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

tình hình là bói bài xem mai quay được không?
lấy được 1 cây 4 bích và 1 cây 6 bích:((

hôm nay thức đêm cũng phải học văn:l

1/5 bị doạ ko có hàng photo cuối cùng vẫn tìm thấy :)) (photo văn ;)))

ts văn mới vẻ
truyện ngắn mấy lão này viết như :-&

btw.... CHÁN

Đồ nhà quê đã viết:
Cận Thị cũng đi hả ???
vui thế nhỉ!!!
Tớ có đi đâu:-s nhà quê bị cận thị rồi hay sao ý :-B

Gà quê đã viết:
tình hình là bói bài xem mai quay được không?
lấy được 1 cây 4 bích và 1 cây 6 bích

hôm nay thức đêm cũng phải học văn:l
8-} đúng kiểu mê tín dị đoan-1 tệ nạn còn tồn tại ở những làng quê Việt Nam:))

Võ Hoài Nam đã viết:
ts văn mới vẻ
truyện ngắn mấy lão này viết như
btw.... CHÁN
Mấy truyện ngắn hay chứ:-s tớ chỉ ghét số đỏ thôi còn lại tớ thấy hay mà:x
Ghét nhất đọc thơ X(

Back
Bên trên