:::.H1 join together .::: !!!!!

Nói ra đi chẳng hiểu gì cả 8-}

Phương đừng nói là đang au đấy nhé

ốm đau kiểu gì thế [-x

thôi, ko nói với chị nữa

thế thứ 3 mình có được nghỉ ko nhỉ, chẳng biết phải ôn gì nhưng dù sao thứ 3 cũng là 1 ngày học buồn chán

Uh đi ngủ đi

Chẳng khen người ta đc 1 câu [-x

T3 nghỉ , 1 ngày ko đc............

Chán Phương quá cơ Phương ạ

YM của em làm sao thế 8-|\

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế là khen hay là khích :-w

:-? Chỉ tiếc là chụp những ảnh đấy ko đường hoàng lắm :(

Thách em chụp đc chính diện

cho em 5K 1 ảnh luôn [-x

Phương ăn cơm nhanh thế

Đang up ảnh

Mọi người vào comment đi để em còn spam tiếp

hờ hờ !!!!!!!! các bạn lớp Hoá đi chơi thật là vui vẻ!!!!!!!!!! --> vẫn bài bạc thâu đêm hả???? :))

Lần này tiến bộ hơn trước nhiều rồi

Bài bạc + PS , ko có thâu đêm đâu :))

Nguyên nhân là các bạn đã bị chăn dắt hết , và trời lạnh trên Tam Đảo khiến cho mọi người không chịu nổi nhiệt :))

Lớp văn sắp có đồng phục lớp à , chúc mừng nhé ;)

nhưng tớ bảo này , t3 đội tuyển đc nghỉ nên nếu bọn ấy mặc sẽ vắng rất nhiều đấy , nên để T5 hẵng mặc ;)

Nhân tiện , ghét bọn lớp 11V b-(

bọn nó còn bảo là ko may mắn khi đi cùng " cái lớp đấy "

ts bọn vô học mất dạy b-(

Lần này tiến bộ hơn trước nhiều rồi

Bài bạc + PS , ko có thâu đêm đâu :))

Nguyên nhân là các bạn đã bị chăn dắt hết , và trời lạnh trên Tam Đảo khiến cho mọi người không chịu nổi nhiệt :))

Lớp văn sắp có đồng phục lớp à , chúc mừng nhé ;)

nhưng tớ bảo này , t3 đội tuyển đc nghỉ nên nếu bọn ấy mặc sẽ vắng rất nhiều đấy , nên để T5 hẵng mặc ;)

Nhân tiện , ghét bọn lớp 11V b-(

ts bọn vô học mất dạy b-(

Anh nói đúng ghê ! Bọn em vô học nên mới nói là "ko may mắn khi đi cùng cái lớp đấy", chứ mà được có học như các anh thì đã nói là "tổ sư cái bọn vô học mất dạy lớp đấy" rồi.
Thôi vô học thì vô học cho trót zay, thay mặt 11 Văn em thành thật xin lỗi đã để các anh các chị phải "đợi mốc mồm" bọn em :)

Chỉnh sửa lần cuối:
óe sếp kiên nhợn đâu mất tiu roài
bảo up ảnh mà ko chịu up ah

Ze ơi mày ko đi làm tao ko có ai để chăn
bị bọn nó chăn hết xiền roài :(( :D

bạn nào có ảnh trên xe của tớ ko
tớ rất mún xem cái mặt tớ lúc đấy thế nào mà mọi người cứ bảo tớ SK

Anh nói đúng ghê ! Bọn em vô học nên mới nói là "ko may mắn khi đi cùng cái lớp đấy", chứ mà được có học như các anh thì đã nói là "tổ sư cái bọn vô học mất dạy lớp đấy" rồi.
Thôi vô học thì vô học cho trót zay, thay mặt 11 Văn em thành thật xin lỗi đã để các anh các chị phải "đợi mốc mồm" bọn em :)
ack
em này mát mẻ kin thía
thằng bạn anh hơi wa' đà cho anh xin lỗi

@Híu : mày xóa hộ tao cái bài đấy đi cái

sao phải xóa ??

ai cũng có những suy nghĩ riêng của mình mà

lâu lắm lớp mình chưa cãi nhau , nhờ vụ này mà có chuyện để cãi nhau cũng vui :))

hehe, thật lòng thì em suy nghĩ giống hệt tổ trưởng :)) :))
các em ý thật ko may mắn vì phải đi cùng lớp mình, còn lớp mình thì thiệt là may mắn vì đã phải đứng chờ các em ý tận gần 1 h ngay dứoi trưa nắng cơ mà ;;), thêm tí tia tử ngoại cho nó đẹp da nhỉ ;;) ( mặc dù cái em cần là vitamin D cơ [-x )
@ ui, em nhớ cái lúc đốt lửa trại quá, thịt xiên ngon tuyệt vời :x :x, thêm cái may mắn nữa vì ... ( ai cũng biết rồi đấy :)) )

ehem`, vừa qua topic bên đấy ngắm nghía, thấy thật đúng là phong kách lớp văn ;;), từ ngữ vừa thể hiện được đúng ý nghĩa mà lại rất lịch sự mọi ngừoi ah, tổ trưởng là nên học tập, ko các em ý đánh giá bọn mình chết ;;)
VD, nên nói từ cóc thay vì từ dek, và khi chửi thì nên ... thay vì viết tắt :D :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhân tiện , ghét bọn lớp 11V

ts bọn vô học mất dạy

Em phải công nhận anh Hiếu nói thế là ko phải rùi!
Lớp Văn đã có gắng hòa đồng với lớp Hóa đến mức tối đa đấy chứ!
Anh bảo bọn em nào là mất dạy, nào là vô học!
Thế anh nghĩ như thế bọn anh hơn bọn em đấy?
CHỈ LÀ CHUYÊN HÓA VÀ HƠN NGƯỜI TA CÓ 1 LỚ MÀ CŨNG LÀM CAO
Anh mún mọi người nghĩ như thế hả? Bọn anh giỏi về môn Hóa thật đấy! Nhưng thử thi Văn với bọn em ko? Coi ai "vô học" hơn! ;;)
thui cho xin nha! Chúng ta làm hòa! ko có gì phải bàn cãi thêm về cái vụ đi chơi chung này cả vì thật ra cũng chẳng liên wan đến nhau! Chỉ đơn giản là đi chung thui! ^.^
Nếu ko mún thì cũng ko có lấn sau nữa đâu mà! Thế ha! >:-D<

Thôi vô học thì vô học cho trót zay, thay mặt 11 Văn em thành thật xin lỗi đã để các anh các chị phải "đợi mốc mồm" bọn em

Mày nói thế thì cũng ko hay ho gì đâu! Rùi lại có người càng nghĩ xấu thêm về lớp Văn thui em ạh! ^.^

ước gì chị được quyền xóa bài của em B-)

nói thế thì cũng hơi quá , thực ra chị không đi nhưng em ơi nếu muốn kết thúc 1 cuộc cãi vã hay làm hòa thì ko nên viết thêm bất cứ bài nào nữa ( kể cả bài viết vừa rồi của em ) >>>kinh nghiệm nhiều lần cãi nhau trên topic lớp của bọn chị đấy ^^

còn nếu em ko nhịn được , hay bất cứ ai ko nhịn được thì cứ vào topic lớp mình mà chửi , ai không muốn nghe thì đừng vào topic lớp khác nữa , cứ coi là đang nói xấu sau lưng nhau đi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) :)), đang chán vì ko có gì làm, bỗng dưng lại có cãi nhau :))
Thảo ơi, tớ ko phải khơi ra cãi nhau đâu, chỉ quote lai những gì 1 ai đó mà mình ko biết là ai nói thôi

Đùa,chấp làm đêk gì cái bọn nhỏ mọn;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)
Ngôn từ của mình ngày càng phóng khoáng>>>>>>>>>>>>>>>>:D :D :D :D

hỗn láo

Thui nào! Em cũng chỉ mún tốt cho đôi bên thui mà! Đừng có "chấp" nữa là được chứ gì! ^.^

Back
Bên trên