:::.H1 join together .::: !!!!!

hóa ra là hôm đi chơi có chuyện

cũng có sao đâu mà

đằng nào năm sau cũng ko gặp nhau nữa

chửi làm gì cho đau đầu, lại còn phải mất công nghĩ ra từ văn hoa để chửi thì đúng là ...

mà công nhận hiếu nóng thật

Thui nào! Em cũng chỉ mún tốt cho đôi bên thui mà! Đừng có "chấp" nữa là được chứ gì! ^.^

đã bảo muốn hòa thì đừng nó gì thêm trong topic lớp khác nữa em ạ*-:)

tớ công nhận với Phương lâu lắm chưa cãi nhau đâm chán

có vụ này tuy nhỏ nhưng cũng vui vui ( mặc dù mình chẳng liên quan gì vẫn thích tham gia vào ) 8-}

hóa ra là hôm đi chơi có chuyện

cũng có sao đâu mà

đằng nào năm sau cũng ko gặp nhau nữa

chửi làm gì cho đau đầu, lại còn phải mất công nghĩ ra từ văn hoa để chửi thì đúng là ...

mà công nhận hiếu nóng thật

Chí lý! 10 điểm cho câu nói hay! :D \:d/ \:d/ =D> =D>
-------------

đã bảo muốn hòa thì đừng nó gì thêm trong topic lớp khác nữa em ạ*-:)

Em đang mún câu thêm cho nhìu bài mà! :D:D

Hì! Phát hiện lý thú ha! ^.^
Em từ chuyên Sinh chuyển sang chuyên Văn! Năm lớp 10 em học chuyên Sinh! :D
Có bít anh Híu này òi! Học cùng chỗ học thêm với bọn em cũng lâu lâu rùi! Lâu lém ko gặp! ^.^
Nhưng anh Híu này nói cũng hơi wá rùi mà! ^.^

eo, đến bi h thì đúng là, chả liên quan gì nhau cả b-(
cái em lớp Sinh này đóng vai trò gì ở đây đấy b-(, hòa giải hay đổ thêm dầu vào lửa ?!

Vẫn mún cãi nhau nữa àh? Tưởng thế là xong rùi cơ mà! ^.^
Thui ko lảng vảng đây nứa ko lai kêu ca thì nhóc em cũng chít! ^.^
Nếu đồng ý thì hum nào nói chiện típ sau ha! ^.^

:((, uh, tớ cũng đang thích cãi nhau, chán bỏ xừ, mai còn được nghỉ nữa, chắc ngủ cả ngày + lên fishing vậy :D
mới lại, cái " nó hổ báo lên" của Thảo là đang nói Hiếu hay ai đấy ?!

ko cần đâu em

chị đang bảo mấy bạn lớp chị cãi nhau cơ

chứ chuyện với lớp em kết thúc ở đây là có hậu rồi :p

em không hiểu vì lí do gì mà hai lớp lai xảy ra xích mích như vậy.Lớp em cũng chỉ muốn giao lưu với các anh chị,dù gì cũng là một lò Ams mà ra.Các anh chị không thích lớp em tham gia cùng thì lớp em cũng có vấn đề gì mà phải nói chúng em vô học.Chúng em không nghĩ là các anh chị lai lạnh lùng đến thế.Còn ai muốn có ý kiến gì thì nên góp ý thẳng thắn và lịch sự,đừng nói chúng em phiến diện thê.Còn nếu bạn nào lớp em có lời lẽ không phải thì cho em thay mặt xin lỗi.

Ô hô có trò vui thế này mà mình ko tham gia được kể ra cũng tiếc nhẩy :)
@ E Minh Anh : lớp anh có nói j lớp em đâu, ban đầu nhiều bạn lớp anh ko vừa lòng vì bọn em đến muộn quá, bắt bọn anh chờ gần 1 tiếng trong khi thời tiết hôm đấy đâu có dễ chịu lắm :) Thế thôi :) Còn việc ko giao lưu thì, ừ anh cũng nghĩ như em, ko giao lưu thì thôi mỗi lớp tự chơi riêng cũng okie ( mà thực tế là rất okie :)) ) Còn việc lời qua tiếng lại trên HAO thực ra là do anh Hiếu anh í đọc thấy bài của em j j ở bên lớp Văn nói đến "cái lớp ấy" nên anh í mới tức :) Anh thấy việc này cũng đâu có j để làm toáng lên, anh Hiếu đúng là dùng từ ngữ quá đáng, nhưng mà bọn em cũng đâu có vừa đâu đúng ko, em cứ đọc bài các bạn em bên topic Văn 0508 thì thấy :)
Sao hôm nay mình hiền thế nhỉ ???? Tự hâm mộ mình.
@ LQ :Ảnh chú đây, đồ khốn X( Sau này còn kêu ông là Kiên nh** nữa đừng trách X(
Tớ up ảnh cho mọi người xem nè :
Khai máy = cái ảnh rõ xấu X(

Trên đường ra sân đá bóng, trông iem ổn đấy chứ bà con :))

Đá bóng : Thúy bìu hot boi và Béo với quả quần chất nhất sân :))

Cũng khi đá bóng : phát hiện nhìu con bươm bướm điẹp :)) Con đầu là Hải Long bắt tặng Ngọc đấy nhé ;;) ;;) Ôi khéo mình sắp có con rể mới :))

Về đến khách sạn : hội PS và hội phỏm :)

Ôi lâu lắm mới lên HAO thì đọc được bài hay thế,có người chửi lớp mình vô học mới sợ,mà cùng 1 trường cả đây,chẳng hiểu nói như thế thì có phải là có học kô nhỉ.kô bít bạn nào lớp văn làm gì để anh chị lớp Hóa phải nói như thế,đề nghị bạn nào có thái độ sai thì XIN LỖI anh chi ý đi nhé.Để người ta chửi như thế xấu hổ wá cơ.

Back
Bên trên